Trang 7/9 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 9 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 84

Mặc định Re: Thảo luận về cách cộng tiềm năng tốt nhất cho Hoa Sơn phái.

mog cac a e chi giup nha.....lan dau tien e choi hs ay thi tang max than xong may toi suc manh di ct thay cug tam ok nhg rat de chet...e choi sever moi kim son ak...kai loi tang nhu the thi dame e thay ko cao chi dc co 838 la sao e ko hiu rat iu may a ak...75 k6 gui mak wa iu mong a e o day gop yk dum e 1ty e cam on rat nhiu ạk.....

MÌNH ĐỒNG Ý VỚI Ý KIẾN CỦA BẠN Phong Vô Ảnh,NẾU CÁC BẠN KO TIN THÌ CỨ VÀO FB MÌNH MÀ XEM https://www.facebook.com/hoa.hoa.90663894

Quote Nguyên văn bởi RedDevil Xem bài viết
    Theo mình nghĩ thì những phái cận chiến như Thiên Vương, Thiếu Lâm hay Hoa Sơn bên Ngạo Kiếm thì cách nâng điểm tiềm năng còn phụ thuộc rất nhiều vào mục đích của người chơi thế nào. Làm tanker để săn boss, PK bang thì máu trâu hay để dành PK solo thì tăng dame cao or thân nhìu..... Nói chung là trước khi nâng điểm tiềm năng thì các bạn nên xác định trước định hướng chơi của mình đã
    thi` chu? yeu' la` PK chu' con` danh' boSS thi` co' dong` doi chu' bac'

theo mình cứ max thân roi suc nhu the tăng chí mạng lên vì phái này dame chí mạng to

zaj caj nao tot
    o diem tien nang cua HoaSon chj minh voi

toi choi hs va tang theo dien dan la cui bap hs tang co aâ cach 1 la max sm va cong het than . dame manh 2 la max than roi cong tat vao suc manh cai nay dame hoi yeu minh ko dung . con lai chu yeu la ngoc hs can ep ngoc hp sinh luc va ne chi mang + voi tang chi mang hs cuc trau dut diem tot lao vao dam dong bem chet 3 4 mang roi bay ra nen nho hs ne tranh chong tang cang dong cang ko so . nhung chu yeu khi lao vao dung bi an don cua doi huong vi an don se bi lam cham thi coi nhu nap mang

cộng tốt nhất là max thân rùi sức để lấy chí mạng,vì HS thường lướt sock dame kết liễu đối thủ

max sức r thân là hay nhất , dame to crit lên khủng

Cu de theo he thong no.mac dinh cong la danh dc roi.

Gửi từ C6603 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Cu de theo he thong no.mac dinh cong la danh dc roi.
    http://diendan.duo.vn/image.php?type=sigpic&userid=1500493&dateline=1378  793703

Tag bài viết