Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định [Hướng Dẫn] Gia tộc thí luyện

Thời gian: Thứ 2, thứ 5, 20h50 báo danh, 21h bắt đầu

Địa điểm: NPC Quản lý gia tộc ở các thành thị

1. Đánh hết quái ở Phòng Thí Luyện, sau đó lên Nhân.
    2. Sau khi đánh hết quái ở Nhân, các bạn để ý sẽ có thông báo cửa ngũ hành nào (ví dụ cửa Mộc) đã mở. Quay lại Phòng Thí Luyện, sẽ có cửa dịch chuyển lên Ngũ Hành (phải chia 2 team đánh ở 2 bên Ngũ Hành), từ Ngũ Hành sẽ có cửa dịch chuyển vào ngũ hành đã thông báo mở (ví dụ ở đây là của Mộc), và giết hết quái trong đó. Sau khi giết hết quái (ở cả 2 bên) sẽ có thông báo Nghĩa mở.
    3. Cứ tiếp tục làm như vậy cho đến Nhật. Sau khi lên tới Nhật, giết hết quái ở Nhật, các bạn còn phải giết hết quái ở Nguyệt và Tinh mới được lên Phòng Tế Đàn. Để lên Nguyệt và Tinh, các bạn đi về Phòng Thí Luyện -> Ngũ Hành -> Nguyệt (Tinh)
    4. Sau khi cả 3 đã diệt hết quái, tập trung Phòng Tế Đàn, đánh các nguyên tố ngũ hành, sau khi đánh đủ số lượng thì chính giữa sẽ xuất hiện boss. Giết boss thì thí luyện thành công.

Vật phẩm: Exp và vỏ sò. 100 vỏ sò sẽ đổi được 1 rương đồng.

Kiến nghị: Khi vào sẽ chia thành 3 đội, 1 đội tiến đi thẳng, 1 đội giải quyết ngũ hành bên trái, 1 đội giải quyết ngũ hành bên phải.

Nếu có gì thiếu sót thì mong các bạn bổ sung giúp mình
    Thanks đã đọc.
    Lần sửa cuối bởi Jenny; 18-07-2013 lúc 09:57 PM

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] Gia tộc thí luyện

Vừa đi GTTL xong nhưng mà sao lại ko đc thành tựu vậy mod. GT mình hoàn thành GTTL mà ??

Thành tựu gì bạn? Làm GTTL có điểm sôi nổi thôi chứ làm gì có thành tựu?

bước 3 còn thiếu : giết hết quái ở Nhật thì lên phòng tế đàn, quay lại phòng thí luyện vào ngũ hành rùi chuyển qua 2 bên Nguyệt và Tinh để giết quái tại 2 phòng đó để mở cửa thông giữa Nguyệt + Tinh với phòng tế đàn. Lúc này mới đến bước 4
    Tên Nhân vật : Linh_Nhj:83:

Jenny , chú đăng ký lam mod ah , có thông tin gì mới báo cho ae biết nhé , CB có rs nhan vật ko

tốt nghiên cứu kĩ vào mốt kéo ta đi là được hehehehehe
    :35:

không là ta thẻo chym chết :38:

Quote Nguyên văn bởi TuMa_VoTjnh Xem bài viết
    bước 3 còn thiếu : giết hết quái ở Nhật thì lên phòng tế đàn, quay lại phòng thí luyện vào ngũ hành rùi chuyển qua 2 bên Nguyệt và Tinh để giết quái tại 2 phòng đó để mở cửa thông giữa Nguyệt + Tinh với phòng tế đàn. Lúc này mới đến bước 4
    Tên Nhân vật : Linh_Nhj:83:
    Giết hết quái ở Nhật làm gì lên được Phòng Tế Đàn bạn, phải giết ở Nguyệt và Tinh luôn thì Phòng Tế Đàn mới mở.

Quote Nguyên văn bởi ChiếnThần Xem bài viết
    Jenny , chú đăng ký lam mod ah , có thông tin gì mới báo cho ae biết nhé , CB có rs nhan vật ko
    Khà khà, ukies, cơ mà mấy thông tin này tui cũng chưa biết

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    tốt nghiên cứu kĩ vào mốt kéo ta đi là được hehehehehe
    :35:

không là ta thẻo chym chết :38:
    Hè, yên tâm, mai mốt ta sẽ kéo đi

Mở bảng thành tựu > Tình nghĩa giang hồ > Gia tộc Bang để xem thành tựu nhé. Mình đi GTTL x0g r mà ko đc thành tựu gì cả @@