Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 30
    Thử Việc

Mặc định Re: AE nào muốn vào Bang vô song thì vào đây xem nhé

Quote Nguyên văn bởi ChiếnThần Xem bài viết
    trên fb tô mỳ có nói là mỗi đường chủ 1 tộc , tộc phó 1 tộc để gom chung vô 1 bang Vô Song , nhưng bọn mình ko biết là 1 bang 3 tộc nên mới làm thế , còn 3 tộc thì bọn mình sẽ làm như cách khác , cái này mình chỉ kêu các đường chủ vào báo danh ai có ý kiến gì thì nói , thế bạn là ai trong 4 đường chủ của tộc vô song
    mình chả là Đường chủ quái gì cả,chỉ là người góp ý cách đặt tên lập tộc cho Tô Mỳ thôi,nếu chưa họp và chưa thống nhất ý kiến mà đã tự lập topic với nội dung như thế thì nói thật mình chả thèm vào :50:

1 ngươi có tâm huyết lập ra topic thì chúng ta nên đóng góp ý kiến kiểu xây dựng chứ đừng nên thọt thọt ~~> nhột lắm :25: , ai co ý kiến thì bơi vào đây ta cùng câu cá uống bia !:47:

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    1 ngươi có tâm huyết lập ra topic thì chúng ta nên đóng góp ý kiến kiểu xây dựng chứ đừng nên thọt thọt ~~> nhột lắm :25: , ai co ý kiến thì bơi vào đây ta cùng câu cá uống bia !:47:
    mình chả thọt thọt ai cả Alpen,mình chỉ hơi bức xúc khi Chiến Thần hỏi câu "thế bạn là ai trong 4 đường chủ của tộc vô song" và câu "cái này mình chỉ kêu các đường chủ vào báo danh ai có ý kiến gì thì nói",thế mem ko đc vào ý kiến à :29:

Quote Nguyên văn bởi KaidouJin Xem bài viết
    vãi,tự biên tự diễn lun ,bạn là chủ xị cảu tộc Vô Song à

vì 1 câu nói dẫn đến bao nhiêu xích mích đấy là do cái tôi của mỗi người quá lớn ^^'' ! tiêu đề topic : AE nào muốn vào Bang vô song thì vào đây xem nhé ! thì chúng ta cứ vào góp ý vui vẻ thì đâu có việc gì ! tiếng việt rất phong phú về ngữ nghĩa , ta nên diễn đạt nó sao cho hợp người nghe ^^'' ! Bản thân t vào thấy thế này cũng có hơi chút .... nói chung cứ đóng góp đi sao ko lãng tránh qua 1 vấn đề mới nhỉ :15:

AP như thế này cũng được nhè : Natsu Full ý kiến của mình mới hay nè bạn,tộc chính Vô Song,2 tộc con là Húng Bá và Thiên Hạ,bang là Ngạo Kiếm.Ý nghĩa : trong Ngạo Kiếm tộc Vô Song sẽ Hùng Bá Thiên Hạ

Cho mình 1 Iot trog Tộc nhá tên nhân vật Ià Gió

sao từ sang gio toan ko dang nhap vo dc vay cac ban, bảo tif fai ko?

Mình là Lục Lâm Phi, hồi ở Alpha Test mình bên Bất Trị, là Đường chủ chu tước, đã max cấp như mọi người, nhưng ngày cuối chỉ mới 70. Ngày mình chơi từ 4-6h NKVS thấy bang Vô Song đoàn kết, vững mạnh mình mong được 1 slot ghế bang cùng đua top sever

Quote Nguyên văn bởi oishi Xem bài viết
    sao từ sang gio toan ko dang nhap vo dc vay cac ban, bảo tif fai ko?
    Alpha test hết rồi mà bạn, hôm qua bữa cuối rồi, reset nhân vật rồi

Ý kiến hay, cứ vậy phát huy !!

1 bang hính như là 5 tộc mà bạn