Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 30

Mặc định Re: Tổng hợp kỹ năng phái Thiên Vương

TV có 3 skill để đánh , là skill 10 , skill 90 và skill 100 , 1 số bác chơi kiếm thế hay võ lâm 1 sang ngạo kiếm đều ns là TV game này yếu , nhưng ko phải đâu các bác à , mình cũng từng chơi cả kiếm thế và võ lâm 1 rồi , TV của 2 game đó chủ yếu là dame to và đánh nhanh , vào PK cứ lao vào đánh ko cần biết trời đất rì , nhưng sang ngạo kiếm thì cách PK thay đổi khá là nhiều . TV game này khi PK thì chủ yếu dựa vào shock dame , hay nói dễ hiểu là chí mạng đó , toàn bộ skill của TV đều hỗ trợ cho lối chơi này . Sau khi có buff bất tử , thì chí mạng của TV được tăng lên 600% , các bạn nhảy vào giữa đám địch , sau đó dùng skill 90 gom hết lại , sau đó đoạn hồn thích rồi dùng skill 100 bổ 1 hit , ko 3 4 thằng nằm ngửa thì mình bỏ game luôn , đấy là cách combo trong chiến trường . TV lúc đầu tầm lv75 trở xuống thì ns thật là khá là yếu , nhưng từ lv85 trở lên thì các bạn yên tâm là bá đạo lắm , chắc là chỉ sợ mỗi thằng CB vì nó khắc hệ thôi , chứ ĐM mình vẫn cân bo vs nó bình thường . Tất nhiên là vẫn phải đập đồ , có thể chênh nhàu tầm mười mấy công lực thì vẫn giết bình thường , chứ chênh nhiều quá thì mình khuyên các bạn nên chạy

Cho mình hỏi TV nên cấp bao nhiêu mới mạnh vậy. hiện tại giờ mình cấp 74 Công lực 80k mà thấy vâñn yếu quá

Tai sao Bao kill Bá Vương Thương Của TV có thể cộng đến 30 Ma sao tui max kill thi cung chi co 20 thoi
    Ban Quản Lý Game Coi lại vì các phái kia kill đều có thể đến 30 Riêng thiên vương chỉ có 20 .
    Mong accmin kiểm tra test kill thiên Vương lên 30 .

xem ra thien vuong nay thich hop bvs nhung nguoi solo chu khong thich hop vs nguoi hon chien roi minh thich choi o kiu 1 dau 1 giong garden

nói chung thiên vương thì solo 1 vs 1 thì hk ngán ai ngoài CB, còn đi tống liêu thì dùng Đoạt Hồn Thích + Phá Huyết Cuồn Sát + skill 90, vào ks xong khinh công chạy thôi, chứ đánh hỗn chiến mà lao vào thì là bia cho người ta đánh hk ak

Quote Nguyên văn bởi Vegetaz Sama Xem bài viết
    Mới có chiêu cấp 10 thôi mà bạn ko biết về sau thế nào nữa
    skill 1 ba vuong thuong ghi max la 30, minh K14 CL 370 r ma mới co 20 ak

sao mình cảm giác TV mình đánh miss nhiều quá hay tại chính xác mình quá ít ( cấp 60 à )

TV hon chien cung ngon mo` nhay vao lam phat' Vo Dich Tram roai` chay

Mình mới chuyển qua TV đc 2 tuần thấy TV chơi cũng khá.nhất là skill 10x của nó mà dính là coi như xong
    mình solo với Đường môn hơn mình 10 cl nếu PK kg tốt là kg bg ăn đc TV
    hơn nữa TV có skill bất tử có thể tránh đc combo của đường môn nhưng nếu hỗn chiến thì hoi vật
    TV chỉ ăn sock dame bạn nhé còn đánh chay thì chịu

Quote Nguyên văn bởi jollie Xem bài viết
    Mình mới chuyển qua TV đc 2 tuần thấy TV chơi cũng khá.nhất là skill 10x của nó mà dính là coi như xong
    mình solo với Đường môn hơn mình 10 cl nếu PK kg tốt là kg bg ăn đc TV
    hơn nữa TV có skill bất tử có thể tránh đc combo của đường môn nhưng nếu hỗn chiến thì hoi vật
    TV chỉ ăn sock dame bạn nhé còn đánh chay thì chịu
    bạn cứ tán sao cho lưc tay > 10k, kháng tc 1k5, kháng hỏa >2k thử xem, ĐM hơn 50cl vừa đánh vừa chạy ko thì nằm, 10k lực tay chọc thấm lắm bạn ah