Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 30

Mặc định Re: Tổng hợp kỹ năng môn phái Đào Hoa Đảo

[QUOTE=zzCafeDangzz;1502241]sao ko ai chi~ dan~ cach tang diem zay
    cai nay` tang Ngoai hay Noi[/QU
    2 thể 5 sức và 3 thân nha bạn,hoặc bạn tăng max sức còn đâu thân cũng dk

Quote Nguyên văn bởi Hanzu Xem bài viết
    skill 3 tia nhìn giống Thúy yên đao võ lâm 1 quá.....hi vọng damage cũng shock như vậy...
    dame qua shok di chien truong dung dong dong it cung lam 5 7 mang.

Quote Nguyên văn bởi zzCafeDangzz Xem bài viết
    sao ko ai chi~ dan~ cach tang diem zay
    cai nay` tang Ngoai hay Noi
    DHD là phái ngoại công nha bạn

đào hoa đảo là môn phái ngoại công bạn ơi

kill đầu tiên là cap 9x nha bạn,môn phái nào cũng có chiêu 9x hết

nếu bạn biết tới chiêu băng tung vô ảnh và chiêu vô song thì tại sao bạn lại nói DHD có tổng cộng 2 kill đánh vậy,thật sự môn phái nào cũng có chiêu 9x hết nha bạn,mà chiêu 9x là chiêu chủ động công kích,không phải phụ trợ,chiêu 9x của dhd là Lạc Anh Mạn Thiên ( là chiêu đánh đầu tiên các bạn thấy trong đoạn clip giới thiệu 10 môn phái )

Quote Nguyên văn bởi zzCafeDangzz Xem bài viết
    sao ko ai chi~ dan~ cach tang diem zay
    cai nay` tang Ngoai hay Noi
    dhd là phái ngoại công nha bạn,thường thì mọi người thích tăng maxx sức + 200 than pháp còn lại tăng vào thể ( thể tức là máu )

Quote Nguyên văn bởi BảoHânkute Xem bài viết
    mình thấy nhiều bạn còn chưa hiểu rõ về đào hoa đảo.
    - bản thân mình chơi đồ ngon nên mình công max công và 150 thể lực còn lại công vào thân.
    *đào hoa đảo có tong cong 2 skill đánh: đánh đơn và đánh lang
    đánh đơn :1 Lạc Anh Thần Tiễn
    • Công kích từ xa theo đường thẳng, có xác suất làm chậm mục tiêu
    đánh lang : Vạn Hoa Thần Tiễn
    • 1 lần xuất chiêu phát ra 3 tia, tạo sát thương trong một phạm vi nhất định, có thể xuyên qua tường băng
    và còn các chiêu hổ trợ thần sầu, nếu đồ ngon đi chiến trường toàn nằm top 10.
    như :
    Phi Hoa Lạc hục hồi sinh lực của bản thân và đồng đội
    Băng Tung Vô Ảnh: Có thể đi trên nước, khi bị công kích sẽ đưa nhân vật vào trạng thái ẩn thân và nâng cao kháng tính (chiêu này đi chiến trường ngon vô cùng)
    Vô Song: Tăng lực công cho bản thân/// Mục tiêu càng xa, lực công kích càng lớn

kinh nghiem chiến trường : với lợi thế bắn xa nên chúng ta luôn đứng sau đồng đội và giết.
    ngoài ra nếu đồ vip. khi thấy đám đông thì bay vào bôm máu liên tục và sử dụng chieu 3 tia. mình nói thiệt tệ gì cũng giết được từ 3 đến 5 thằng.

nhớ gặp võ đang thì chạy té khói dùm nhé.

hihi. bài đầu tiên còn sơ sài mong anh em lượng thứ.
    nếu bạn biết tới chiêu băng tung vô ảnh và chiêu vô song thì tại sao bạn lại nói DHD có tổng cộng 2 kill đánh vậy,thật sự môn phái nào cũng có chiêu 9x hết nha bạn,mà chiêu 9x là chiêu chủ động công kích,không phải phụ trợ,chiêu 9x của dhd là Lạc Anh Mạn Thiên ( là chiêu đánh đầu tiên các bạn thấy trong đoạn clip giới thiệu 10 môn phái )
    Lần sửa cuối bởi hoangan83; 27-04-2014 lúc 11:58 AM

Thích bắn 3 tia hơn, vì độ creat tăng dame rất cao

phái nào cũng bá đạo hết . có tiền là có tất cả giang sơn . không tiền dù phái nào mạnh cũng thế thôi

dhd là phái ngoại công nha bạn,thường thì mọi người thích tăng maxx sức + 200 than pháp còn lại tăng vào thể ( thể tức là máu )bạn không nói đùa chứ hoangan83

tăng 200tp còn lại tăng thể cho máu nó trâu đi hoạt động quái lẫn bos đánh đỡ xốn máu hơn là + max sức -200 thể -tp (thể tùy vào đồ từng người ) nhưng dự là qua cấp 100 kiếm DHD để đấu phái đúng là một cực chẳng đã lỡ yêu e nó mất rồi , sv cũ người chơi còn ít lấy chi người tâm huyết nữa

đã thử . DHD cl cấp 76 cl 110 -_- đi cT đứng hạng 73 ... không biết là mình gà hay class cùi nữa

Đào Hoa Đảo năng s v chỉ em với

skill 3 tia của Đào hoa đảo thì con khủng hơn của thúy yên đao trong kiếm thế nữa cơ như như vậy sao dc

skill đầu tiên là skilll 1x đó của đào hoa đảo

phái này là mắc sức công thân phái này đánh ngoại công

đúng rồi bắn ba tia tính ddaame như 1 như mà bắn ở trong chiến trường thì không có tính như 1 đâu
    Lần sửa cuối bởi daobaoan; 06-11-2015 lúc 09:17 AM