Trang 8/9 ĐầuĐầu ... 6 7 8 9 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 71 tới 80 của 86

Mặc định Re: Giới thiệu vả gợi ý về cách chọn phái

_Thiên Vương (Kim), Thiếu Lâm (Kim), cả 2 hệ phái này đều thuộc ngũ hành Kim có khả năng tank rất tốt và lướt đến mục tiêu trong nháy mắt
    thiếu lâm lao gì có chiêu lướt vào áp sát theo tôi biết chỉ có skill hút vào trong pham vi trung bình thôi
    mak dame nga mi cung ko he bé đâu nhé chỉ là ko có nhìu skill ko sốc dame chết đc thui... còn đường môn ko cẩn thân nm nó quật chết như chơi đấy
    đặc biêt hệ phái Côn Luân còn có khả năng tàng hình, độ cơ động cao trong giao tranh khiến cho nhân vật của bạn trở nên rất khó chịu trong những pha giao tranh
    cái này mình cũng ko tán thành cơ đông theo tui là kha năng áp sat và rút lui đc như hoa sơn hay đường môn có kha năng giữ khoảng cách thì ms là cơ động. côn lôn là class sát thủ dame to ha guc các mục tiêu máu yếu và quan trọng như nga mi .theo tui là vậy đó

Hiểu biết rộng. Tuyệt vời đấy

Quote Nguyên văn bởi pcdell Xem bài viết
    _Thiên Vương (Kim), Thiếu Lâm (Kim), cả 2 hệ phái này đều thuộc ngũ hành Kim có khả năng tank rất tốt và lướt đến mục tiêu trong nháy mắt
    thiếu lâm lao gì có chiêu lướt vào áp sát theo tôi biết chỉ có skill hút vào trong pham vi trung bình thôi
    mak dame nga mi cung ko he bé đâu nhé chỉ là ko có nhìu skill ko sốc dame chết đc thui... còn đường môn ko cẩn thân nm nó quật chết như chơi đấy
    đặc biêt hệ phái Côn Luân còn có khả năng tàng hình, độ cơ động cao trong giao tranh khiến cho nhân vật của bạn trở nên rất khó chịu trong những pha giao tranh
    cái này mình cũng ko tán thành cơ đông theo tui là kha năng áp sat và rút lui đc như hoa sơn hay đường môn có kha năng giữ khoảng cách thì ms là cơ động. côn lôn là class sát thủ dame to ha guc các mục tiêu máu yếu và quan trọng như nga mi .theo tui là vậy đó
    ??? Côn Lôn cơ động cao chứ bạn, sock dame, di chuyển dễ dàng, lại tàng hình nữa. Ít nhất cũng phải ăn hơn 10 mạng rồi mới chết
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

- đặc biêt hệ phái Côn Luân còn có khả năng tàng hình, độ cơ động cao trong giao tranh khiến cho nhân vật của bạn trở nên rất khó chịu trong những pha giao tranh nhưng lại không thắng được Tiêu Dao do khả năng đánh lan từ skill 1 của của phái này sẽ ảnh hưởng tới mọi đơn vị kể cả tàng hình, bạn nên tăng điểm tiềm năng về Sức khi chơi 2 hệ phái "Sát Thủ" này

côn luân tăngg max sức rồi tăng gì nữa bạn ????????

Quote Nguyên văn bởi pcdell Xem bài viết
    Độ cơ động Côn Lôn rất cao đó bạn, độ cơ động có nghĩa là vừa lao vào giao tranh nhanh, xử lí mục tiêu gọn và rút về mà không bị hit => tất cả yếu tố của CL bạn thử đi, còn HS độ cơ động cũng khá tốt nhưng bạn cứ thử so sánh CL với HS đi, 2 sát thủ khét tiếng nhưng độ sock dame từ skill và đánh thường của CL cao hơn vì thế CL độ cơ động cao hơn => sự lựa chọn hàng đầu cho các pro thích pk đã tay mà không bị giết
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

vote cho chủ bài này

Kiểu gì cũng chọn 1 em TL/1DHD/ 1 CB thui để chơi cho nó máu

thanks bạn nhiều về bài viết

+[COLOR="#008000"]Đường Môn (Hỏa)[/COLOR ]: Đường Môn với khả năng bắn tỉa rất mạnh có thể bắn hạ nhiều kẻ thù 1 lúc với độ cơ động rất cao linh động trong chiến trường nhưng so với các phái bắn xa khác thì Đường Môn khá tầm thường
    ĐM mà tầm thường, sao các hạ co thể kết luận vội vàng quá vậy

hjx .. bạn viết bài như viết cái sớ, lâu lâu chèn cái icon hoặc enter xún dòng cho dễ đọc chứ

nhức hết cả mắt không dám đọc, nhưng dù sao cũng thanks bạn vì sự nhiệt tình

_Hoa Sơn (Mộc) và Côn Luân (Thổ), đặc biêt hệ phái Côn Luân còn có khả năng tàng hình, độ cơ động cao trong giao tranh khiến cho nhân vật của bạn trở nên rất khó chịu trong những pha giao tranh nhưng lại không thắng được Tiêu Dao do khả năng đánh lan từ skill 1 của của phái này sẽ ảnh hưởng tới mọi đơn vị kể cả tàng hình, bạn nên tăng điểm tiềm năng về Sức khi chơi 2 hệ phái "Sát Thủ" này . Còn loại cuối cùng là loại cân bằng chỉ có 1 phái cận chiến cân bằng duy nhất đó chính là: