Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 23

Chủ đề: Góp ý về NKVS

Post Góp ý về NKVS

Sau khi test NKVS 7 ngày, nắm rõ các tính năng mình thấy có vài thứ nên thay đổi, sau đây là ý kiến của mình:
    _Hệ thống chiến trường Tàng Long Cốc chưa hoạt động thực sự tốt vì nó luôn mở từ 10h sáng nên ai muốn báo danh khi nào thì báo tạo ra sự chờ đợi khá lâu để được tham chiến, mình nghĩ nên rút gọi lai thời gian vào 1 khung giờ ổn định như sáng từ 10h-11h, chiều từ 3h-4h và tối từ 8h-9h (cách nhau 4h), và không nên áp dụng tổ đội vào hệ thống này, nên mở rộng chiến trường ra thay vì chỉ có 12 người.
    _Về hệ thống chat nên bỏ giới hạn phát ngôn kênh thế giới và mở kênh chat chiến trường để các người chơi cùng trận doanh trò chuyện.
    _Về các thành mình nghĩ các Dược Tiệm, Thương Điếm, Xa Phu, Thương Khố có quá nhiều, chưa được phân bố hợp lí và có cùng hình dáng, nên thay đổi hình dáng thành hình khác để cá nhiều NPC mà cùng chức năng làm game sinh động hơn.
    _Về vật phẩm trong Dược Tiệm mình nghĩ nên thêm bình nội lực để giúp hồi lại những lúc không hồi kịp với thức ăn cho ngựa như những dạng game kiếm hiệp khác.
    _Về túi mình nghĩ số bình máu có thể có trong túi nên tăng thêm thay vì chỉ có 60 bình (khoảng 200 bình là được).
    _Hệ thống thú cưỡi nên mở rông tốt hơn, nên có tang bị thú cưỡi như đai, yên,... và cấp 80 nên có thú cưỡi bang phái để mỗi phái đều có thú cưỡi riêng.
    Xin chân thành cảm ơn.

Mặc định Re: Góp ý về NKVS

Mình chơi mà chẳng bao giờ cái dòng nội lực nó xuống dưới 50% cả.....Sợ đến 70% còn chưa có....:33:

Mình thấy ý kiến của New Day khá chuẩn. Và cần có thêm vật phẩm tăng mana. Như phái Tiêu dao lv 5x trở xuống mà đánh liên tục thì mana tăng ko kịp, luôn ở trong tình trạng thiếu mana.

mình cũng Tiêu dao nên rất hiểu mấy bạn Tiêu Dao 5x trở xuống do mấy chiêu TD toàn hỗ trợ chiêu công kích cơ bản của phái này nên 1 nhát thương đã tốn 20-40 mana mà Bánh Bao hay Bánh Ngô cung cấp không nổi mãi lên 6x mới có Bánh Hấp mới bù lại nổi @@

Cảm ơn những đóng góp chân thành của các bạn, mình sẽ tổng hợp và gửi lên BQT xem xét.
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn
    Hỗ trợ: http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song

đọc góp ý của mấy bồ này thật mắc cười
    - Chiến trường tàng long cốc ?? nên mở rộng chiến trường thay vì 12 người ơ hơ từ 40~69 thì tham gia cai này ! còn cao hon nữa thì có chiến trường khác ....to hơn !!! còn việc fix hay bổ xung ư hầu như là ko thể !!!
    -Việc này ủng hộ 2 tay ! 2 chân ! chat cái éo gì mà bị han chế 5 lần rồi phải dùng cai loa để kiếm thêm lần chát... quá vớ vẫn !
    - NPC ư k cần thiết lắm !
    -Game này ra bên TQ ko biết lâu chưa nếu như lâu rồi thì hiễn nhiên họ đã có tính toán rồi bạn à than thở cũng thế thôi.
    - Túi máu tăng lên khoảng 200 !!!!! ko biết phải nói thế nào nữa . Về sau còn phát triển nữa mà hiện tại thì chưa biết giới hạn tối đa của nó là bao nhiêu !
    - Tính trừu tượng của bạn rất ư là phong phú , vỗ tay cho cái ý tưởng chỉ có trong giấc mơ thui bồ à !!!
    warning ::::: Nên nhớ kĩ đây chỉ là đối tác thôi ! bản quyền là chủ yêu bên NPH game TQ , nếu game này ra đã ra lâu giờ VN mới ra thì .... xin nói với bạn 1 điều , mấy cái góp ý kia chỉ là post lên cho qua ngày tháng xong rồi dính đầy bụi bẩn ^^!!!!!! Sự thật là vậy .

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    _Về túi mình nghĩ số bình máu có thể có trong túi nên tăng thêm thay vì chỉ có 60 bình (khoảng 200 bình là được).

Xin chân thành cảm ơn.
    200 bình đánh nhau với NM cả ngày hả bạn ?

nói tóm lại trong các góp ý của bạn mình đồng ý mỗi ý kiến hạn chế 5 lần phát ngôn trên kênh thế giới, không nc được trên kênh tg thì kiếm đâu ra pt để làm nhiệm vụ, không lẽ muốn chơi game này phải kiếm đủ team trước khi chơi ah, nếu không thì gọi ai mà làm nhiệm vụ tổ đội
    Tên nhân vật: Linh_Nhi
    Yahoo: haiauxubac_86
    Sdt: 0983069705

Cái bỏ gh lần chat TG mình thấy ko nên, dễ gây spam kênh TG. Nên có thêm kênh thành thị để dễ tham gia các hoạt động trong game.

Các bạn nghĩ NPH muốn làm gì vào game thì làm à , NPH không thay đổi được cấu trúc game đâu bạn vì không phải nhà sản xuất game , muốn thay đổi chỉ có china họ thay đổi được thôi . dou chỉ là đơn vị phát hành game chứ không phải đơn vị sản xuất game , thay đổi lung tung sao được