Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35

Mặc định Thiếu lâm không đáng để bị chê bai như thế

Mình lập top này dành cho những mem yêu mến thiếu lâm.theo mình thiếu lâm là môn phái chơi rất hay trong nkvs.vì sao à.thứ nhất thiếu lâm trâu máu (1 lợi thê).cái thứ nhất này tất nhiên game kiếm hiệp nào cũng có.nhưng đặc biệt hơn cả ở nkvs thiêu lâm đánh nội công.skill aoe sư tử hống đánh rất hay.bạn nào chơi thiếu lâm cũng sẽ biết .tl train ko thua kém gì các phái khác.thứ 2 skill phản dame thực sự đáng để các bạn suy nghĩ tìm lối đánh cho phù hợp.mình đã test thử .thiếu lâm nkvs ko phải giống kiếm thế hay võ lâm là cộng max máu rồi bật phản dame cảm tử lao vào đối thủ mà tl ở đây có cái gì đó khá đặc biệt pk di chuyển bật phản dame hống rồi quật .sau đó lại di chuyển 1 cách hợp lý sẽ khiến đối thủ rất dễ bị phản dame rất hay.theo mình sv có rất nhiều cái bang và đường môn do vậy nếu muôn tránh 2 phái này hoặc đối mặt thì nên đi cùng nga my pk sẽ rất hay.thứ nhất sẽ buff máu lên rất biến thái.sau đó có nga my hệ thủy sẽ giảm đc phần nào hệ hỏa.

(ý kiến cá nhân của mình mong các bạn góp ý)

Mặc định Re: Thiếu lâm không đáng để bị chê bai như thế

Mình có xem được mấy clip đánh tranh đoạn lãnh thổ bên TQ rồi, Thiếu Lâm mà pk quần chiến thì chỉ cần 1 mình, khinh công vô địch, hút người và a lê hấp : Số người chết hiện lên nườm nượp lun đấy.
    Thiếu Lâm không yếu nhưng để giết được người thì phải chịu khó đầu tư.
    Còn vụ solo thì mình chưa được rõ nhưng cũng không phải là kém đâu.
    P/s: Bạn cũng nói là ý kiến riêng của bạn, thì tất nhiên đối với người khác họ cũng có ý kiến riêng, không khen thì chê. Không cần phải đặt cái tiêu đề như thế.:63:

bạn post link clip ấy với mình đang máu thiếu lâm

mình có xem trên youtobe nhưng không thấy có clip của TL chán nhỉ !!!

http://www.youtube.com/watch?v=DpsNSfo9d9U
    đây là clip thiếu lâm nhé. Thiếu lâm đánh hội đồng khá tốt, chỉ thua mỗi cái bang. Còn solo ăn hết tất cả các phái cận chiến, đang nói ngang đồ nhé. thua cái bang + đường môn, các phái còn lại tỉ lệ thắng >70%.
    Điểm thua thiệt của thiếu lâm muôn đời luôn là chạy chậm, không có skill áp sát(có skill kéo nhưng lâu thôi rồi, chỉ hợp với đánh hội đồng), và nhà sư mà<< ai không muốn đánh mình thì muốn giết người ta cũng khó, vậy lên chơi thiếu lâm phải học chữ nhẫn hiểu sao hiểu tùy:195:

Chơi thiếu lâm phải học chữ Nhẫn Rất khoái cai câu này lâu lâu được 1 câu cmt nghe chí lý

tôi test rồi TL pk ăn hết trừ hệ hỏa

Khắc hệ thì trừ nó thui he he

Quote Nguyên văn bởi ChiếnThần Xem bài viết
    tôi test rồi TL pk ăn hết trừ hệ hỏa
    Mình cũng dang thích thiếu lâm lắm. Cho hỏi bạn test như nào vậy

mình đã xem clip thiếu lâm top 2 chiến trường triều đình chiến bên trung quốc.và thực lòng thấy rất ngưỡng mộ anh ấy.luôn luôn lao vào giữa quân địch sốc máu hút rồi hống .kết quả khi anh nằm xuống thì liên trảm lên tới 7 hoặc 8 có khi là 12 .ko thể tin được