Trang 8/8 ĐầuĐầu ... 6 7 8
Hiện kết quả từ 71 tới 72 của 72

Mặc định Re: Hội quán chém gió - Nơi để các anh hào nghỉ chân.

Xin lỗi chú New Day nhóe. 64 bình đấy chú ạ
    À mà nói thẳng z chú lun. 26 tuổi àh, hơn thăng này 9 tuổi đấy, thằng này hết hè mới lên lớp 12 thôi. mà nói thật nhóe, chú xài từ ngữ ĐÉO khác j trẻ trâu. Còn nhớ lần trc đi vận tiêu z chú, bọn quái cướp tiêu thì đánh hết mẹ rồi, mà chưa tắt auto kịp thì nó phải tỉa mấy kon quái của map chứ. Thế đíu nào lại xồn xồn lên chửi "lôz mẹ đánh quái làm j, cướp éo đánh *beep* *beep*". Đây là văn phong của 1 "thằng" 26t đấy àh, thế thì xl, thằng này éo mún lớn lên 26t đâu.
    P/s : biết là nhỏ tuổi hơn rất nhiều, mà vẫn éo mún xưng là e z a, chú k đáng để đc gọi là "anh " đâu
    Tên : NữHoàngCave or ShameLess
    Khi CB cần hh SLL, ai quan tâm pm 01648.772.572 hé

Mặc định Re: Hội quán chém gió - Nơi để các anh hào nghỉ chân.

Quote Nguyên văn bởi ShameLessAyp Xem bài viết
    Xin lỗi chú New Day nhóe. 64 bình đấy chú ạ
    À mà nói thẳng z chú lun. 26 tuổi àh, hơn thăng này 9 tuổi đấy, thằng này hết hè mới lên lớp 12 thôi. mà nói thật nhóe, chú xài từ ngữ ĐÉO khác j trẻ trâu. Còn nhớ lần trc đi vận tiêu z chú, bọn quái cướp tiêu thì đánh hết mẹ rồi, mà chưa tắt auto kịp thì nó phải tỉa mấy kon quái của map chứ. Thế đíu nào lại xồn xồn lên chửi "lôz mẹ đánh quái làm j, cướp éo đánh *beep* *beep*". Đây là văn phong của 1 "thằng" 26t đấy àh, thế thì xl, thằng này éo mún lớn lên 26t đâu.
    P/s : biết là nhỏ tuổi hơn rất nhiều, mà vẫn éo mún xưng là e z a, chú k đáng để đc gọi là "anh " đâu
    Chấp với cái thể loại đó mất thời gian em ạ. E cũng đừng sợ phải lớn lên 26t, ko thì lên thẳng 30 với a cũng đc

Sorry jenny, mình cũng lớn rồi, ko muốn cãi nhau với trẻ con đâu, dại mặt ra. Nhưng căn bản các mod vẫn chưa làm công tác duyệt bài, nên những comment mang tính xúc phạm và dùng từ ngữ miệt thị người khác chưa được lọc. Tuy ko ảnh hưởng đến mình, nhưng thực sự rất ngứa mắt, nên mình mới nói.

Từ giờ mình cạch mặt rồi