Trang 7/8 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 72

Mặc định Re: Hội quán chém gió - Nơi để các anh hào nghỉ chân.

Bình tĩnh nào 2 bác : New Day - catngheo. GAME là thứ để giải trí chứ không phải để lăng mạ . 60 hay 64 thì cũng chênh lệch nhau là bao đâu. Bảo ADM tăng lên 100 - 200 bình đã đành
    Tên nhân vật : 1St.Benny
    Khi CB muốn giao lưu kết bạn bằng hữu SLL , ai quan tâm có thể Inbox qua FB :
    https://www.facebook.com/benny.kei.7 Or SĐT

New Day: 26 tuổi mà ăn nói như thằng 16. Câu cú thì rời rạc, nói thì linh tinh, nói thật đọc bài chú em anh chả hiểu cái đếch gì hết!
    Thực sự thì mới qua mấy ngày test, chưa dùng được túi cao nhất, chỉ dùng đc túi 10 ô + 4 slot cho máu, nên chỉ lên đc 64 lọ. Nếu có túi + 5 slot cho máu và có 4 cái túi như thế thì mang max được 80 lọ máu. Như vậy là đủ. Mang 200 bình, vậy định chơi Lôi đài đấu phái tranh tân nhân vương đến bao giờ đây ??
    Liệt kê 1 đống game ra, game nào cấp độ cũng cùi bắp, chơi chắc là đú theo phong trào chứ trình độ gì??
    26 tuổi đầu, chưa bằng ai hết. Bài trên nói 1 kiểu, bài dưới cãi được ngay. Văn phong thì lủng củng, văn hóa thì lồi lõm. Hiểu biết thì có hạn, nói cứ như thần. Diễn đàn nào mời chú em làm Mod được thế nhỉ ??
    Ko muốn nói, nhưng mà ngứa mắt ko chịu được. Diễn đàn này mod chưa làm cái công việc lọc bài viết nhỉ ?? Những thể loại như thế nên del bài và cho ngay cái thẻ, cho nó bớt làm người khác khó chịu đi, các Mod ạ !

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    New Day: 26 tuổi mà ăn nói như thằng 16. Câu cú thì rời rạc, nói thì linh tinh, nói thật đọc bài chú em anh chả hiểu cái đếch gì hết!
    Thực sự thì mới qua mấy ngày test, chưa dùng được túi cao nhất, chỉ dùng đc túi 10 ô + 4 slot cho máu, nên chỉ lên đc 64 lọ. Nếu có túi + 5 slot cho máu và có 4 cái túi như thế thì mang max được 80 lọ máu. Như vậy là đủ. Mang 200 bình, vậy định chơi Lôi đài đấu phái tranh tân nhân vương đến bao giờ đây ??
    Liệt kê 1 đống game ra, game nào cấp độ cũng cùi bắp, chơi chắc là đú theo phong trào chứ trình độ gì??
    26 tuổi đầu, chưa bằng ai hết. Bài trên nói 1 kiểu, bài dưới cãi được ngay. Văn phong thì lủng củng, văn hóa thì lồi lõm. Hiểu biết thì có hạn, nói cứ như thần. Diễn đàn nào mời chú em làm Mod được thế nhỉ ??
    Ko muốn nói, nhưng mà ngứa mắt ko chịu được. Diễn đàn này mod chưa làm cái công việc lọc bài viết nhỉ ?? Những thể loại như thế nên del bài và cho ngay cái thẻ, cho nó bớt làm người khác khó chịu đi, các Mod ạ !
    Đề nghị chú coi lại bản thân đi nhé, chủ yếu các trang mở là để chém, những bài viết của tôi viết đầy đủ, không thiếu, phân tích rõ ràng + từ kinh nghiệm của những người chơi khác chứ không phải mình tôi. Nếu chú nói đọc không hiểu thì chỉ có mình chú, cho dù có ai không thích tôi đi nữa thì cũng không nói không hiểu vì tôi không dùng thuật ngữ khó đọc, chỉ đơn giản cho mọi lứa tuổi, vì tôi chơi tôi không có chế cái túi 10 ô + 4 lọ, tổng cộng khi hết test game tôi có 1 cái 10 ô + 4 lọ với 3 cái 8 ô, nên chỉ có 60 lọ thôi! Vấn đề này nhiều game không có nên lúc đầu tôi không rõ... Vậy hỏi chú, những game kiếp hiệp khác nó có biết bao nhiêu bình máu thì nó đi kiểu gì, thì nó sẽ điều chỉnh khi vào chế độ đó không cho dùng bơm máu auto như những game khác, hãy suy nghĩ trước khi nói.... và đã bảo cái lí lịch đó 10% là thật...90% là chém :197:
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

60 bình máu > 70 bình là đc rồi đó !!
    Vì lúc đấu xếp hạng , họ đánh 1 vs 1 , hết máu mới ra mà
    Chớ 200b như các bạn kia nói thì , hok đc , ngồi chờ bik lúc nào kết thúc trận

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    A, mày đây rồi nãy bên Góp ý không chửi ngu được. Cái Bình máu ấy, chắc bên Khựa nó cho 64 bình, chứ VN là có 60 bình chẵn thôi nhe, ngu với cố chấp vừa thôi, tôi mua máu nó cũng chỉ cho chứa 60 bình, mở rương nó cũng cho chỉ 60 bình tối đa, đã ngu còn cố chấp, lúc đầu tôi không địn dùng từ ngu, nhưng thấy loại này quá cố chấp và trẻ trâu nên phải dùng từ này thôi!!! để xem có mem nào chụp hình với full bình máu không, post lên cho mà coi!!!
    Xong rồi tiếp :
    Acc, xộc máu với thằng này, khẳng định là 64 túi, 60-64 nó cũng gần giống nhau nhưng cái mình cần có phải 60 hay 64 bình máu đâu trời, sao đầu óc hẹp thế nhỉ không mở to ra được à, toàn ý kiến vớ vẩn, người ta lập top nói số lương bình máu 60 là quá it yêu cầu tăng lên 200 mà cứ lải nhải 64 là sao vậy trời!!! không biết dùng đầu óc suy nghĩ à, không ai phản lại ý kiến này, chỉ có mình mi!!! Nếu ta là MOD giải thích cho mi chắc cả ngày!!!
    Đây là cái cách ăn nói và biện luận cho cái đầu óc trẻ con của chú em phải ko? Mồm bù lu bù loa lên, chửi ng khác ngu trong khi bản thân mình chả biết cái đếch gì hết, đây là phong cách của người trưởng thành hay sao ?

Nói rồi, chú em mới 26 tuổi, chả là cái đinh gì, vẫn chỉ là 1 thằng nhóc.

Chém gì thì chém, cũng phải có văn hóa cộng đồng. Mở mồm nói ng khác ko ra gì trong khi ảo tưởng về bản thân ko đỡ nổi. Dân trung quốc nó chơi cái game này bao lâu rồi, cái vụ 200 bình máu NSX mà làm thì đã chả đến lượt chú mày kêu gào. Hiểu chứ ??

200 bình máu là hok hợp lí tí nào cả !!
    Lúc solo đấu xếp hạng phái , 200 bình biết lúc nào xong ??
    New Day , nói sai rồi , mình là mình mua đc 64 bình máu nè
    Cái này của bạn nói sai rồi
    ( Cái Bình máu ấy, chắc bên Khựa nó cho 64 bình, chứ VN là có 60 bình chẵn thôi nhe, ngu với cố chấp vừa thôi, tôi mua máu nó cũng chỉ cho chứa 60 bình, mở rương nó cũng cho chỉ 60 bình tối đa, đã ngu còn cố chấp )

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Xong rồi tiếp :

Đây là cái cách ăn nói và biện luận cho cái đầu óc trẻ con của chú em phải ko? Mồm bù lu bù loa lên, chửi ng khác ngu trong khi bản thân mình chả biết cái đếch gì hết, đây là phong cách của người trưởng thành hay sao ?

Nói rồi, chú em mới 26 tuổi, chả là cái đinh gì, vẫn chỉ là 1 thằng nhóc.

Chém gì thì chém, cũng phải có văn hóa cộng đồng. Mở mồm nói ng khác ko ra gì trong khi ảo tưởng về bản thân ko đỡ nổi. Dân trung quốc nó chơi cái game này bao lâu rồi, cái vụ 200 bình máu NSX mà làm thì đã chả đến lượt chú mày kêu gào. Hiểu chứ ??
    Cái này thì thằng TQ nó có ý kiến riêng của nó chứ Việt Nam thì ý kiến riêng của Việt Nam, chú bắt bẻ cái con khỉ gì thế, bên TQ nó kêu gào mà ta có chỉnh lại thì cũng mặc gì VN có, VN mua bản quyền phát hành game thôi chứ đã có update gì đâu...
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

Cái này thì thằng TQ nó có ý kiến riêng của nó chứ Việt Nam thì ý kiến riêng của Việt Nam, chú bắt bẻ cái con khỉ gì thế, bên TQ nó kêu gào mà ta có chỉnh lại thì cũng mặc gì VN có, VN mua bản quyền phát hành game thôi chứ đã có update gì đâu...
    Nói chuyện khôn vãi chưởng.
    Thôi từ giờ học ông catngheo, next thằng bã đậu này đi cho đỡ ngứa mắt.

Các bạn tranh luận trong hòa bình nhé, tránh dùng từ ngữ xúc phạm. Đừng tưởng mình không comment gì là không care diễn đàn này
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn
    Hỗ trợ: http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song

Quote Nguyên văn bởi Jenny Xem bài viết
    Các bạn tranh luận trong hòa bình nhé, tránh dùng từ ngữ xúc phạm. Đừng tưởng mình không comment gì là không care diễn đàn này
    Nói như Jenny đc nè, tự nhiên đang bình luận
    Lại chuyển qua cãi nhau , zậy là hok đc
    Cái này , ae chia sẽ vs nhau thôi , xãy ra mâu thuẫn làm gì