Trang 1/8 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 72

Cool Hội quán chém gió - Nơi để các anh hào nghỉ chân.

Mình lập Topic này để anh em cùng giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm chơi NKVS cho cả lính mới và lính già :63:
    -Theo nhận xét khi test qua một số phái thì mình nhận thấy GAME không thiên vị phái nào cả, Không có phái nào gọi là mạnh là yếu hay là "PHẾ NHÂN" cả, vấn đề đều là ở bản thân người cầm nó biến nó thành nhân tài hay chỉ là một kẻ vô danh tiểu tốt mà thôi :62:. Mỗi phái đều có tác dụng và chiến thuật PK khác nhau để tiêu địch thủ cả thôi. Mình nói thật đấy
    - Đúng như Topic giờ thì mọi người hãy chém gió và thư giãn trong lúc chờ đợi GAME ra mắt nào :9:
    - Mọi thắc mắc mọi người hãy viết tại đây để nhận được giải đáp :72:

Mặc định Re: Hội quán chém gió - Nơi để các anh hào nghỉ chân.

bởi vì game này ko phải của NPH VNG , chứ rơi vào tay VNG thì nó chỉnh sửa cứ 1 phiên bản là có 1 phái bá đạo

Giờ làm gì nhỉ, ko biết bao giờ mới close beta

Quote Nguyên văn bởi ChiếnThần Xem bài viết
    bởi vì game này ko phải của NPH VNG , chứ rơi vào tay VNG thì nó chỉnh sửa cứ 1 phiên bản là có 1 phái bá đạo
    mình ko biết rằng VNG có chỉnh sửa hay ko nhưng trước h chơi game của VNG mình chưa thấy phái nào dc gọi là bá đạo mà chỉ có tiền là bá đạo thôi

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    mình ko biết rằng VNG có chỉnh sửa hay ko nhưng trước h chơi game của VNG mình chưa thấy phái nào dc gọi là bá đạo mà chỉ có tiền là bá đạo thôi
    Bạn có chơi Kiếm Thế hay VLTK chứ nếu có chơi 2 game này thì điều mà bạn Chiến Thần nói chính xác đó bạn, tiền chỉ 1 phần thôi, nhưng có phái thực sự nổi bật thì có đấy, nếu bạn chơi 2 game này mà không nhận thấy điểm này thì 1 là bạn quá cùi 2 là bạn quá đại gia nên k biết được điểm này. Bạn chỉ cần để ý sau 1 lần Big update sẽ có nhiều game thủ chuyển sang chơi 1 phái nào đó lắm. Kiếm Thế lúc thì Thúy Yên Kiếm, lúc thì 5 độc Đao ...

chỉ mới có alpha test mà sao có mới chơi và lính già, đã vậy chủ top không cho cái tiêu đề để anh em chém? Sẵn mình đặt luôn nhé, tuần này bàn về hệ thống chiến trường Tàng Long Cốc của NKVS

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    chỉ mới có alpha test mà sao có mới chơi và lính già, đã vậy chủ top không cho cái tiêu đề để anh em chém? Sẵn mình đặt luôn nhé, tuần này bàn về hệ thống chiến trường Tàng Long Cốc của NKVS
    Tàng Long Cốc cái Bang vô đối nhé đừng bàn mất công

chiến thần nói chính xác. trước giờ VINAGAME toàn chơi chiêu trò hút tiền ko à. VL 1 + kiếm thế ko cần bàn nữa, tệ hại nhất là cái trò võ lâm chi mộng hút máu đến kiệt xác mà đã thế PK còn nhảy nhảy nữa chứ. ngồi trên ngựa pk nhảy nhảy thiệt ko thể chấp nhận. theo tôi thì tẩy chay VNG lâu rùi

ko biết bao giờ mới CB nản quá mấy bác ơi

Mượn được Acc Cửu Âm Chân Kinh ngồi chơi đỡ buồn. NKVS mới kết thúc Alpha Test hôm qua, cùng lắm phải nghỉ 2 3 ngày để NPH fix lỗi.