Trang 5/7 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 63

Mặc định Re: Bắt đầu và kết thúc

tớ cũng the.nhớ cái hồi kiếm thế mới ra.lúc ấy đang học năm nhất..cảnh đốt lứa trại 8 dóc thật là hạnh phúc..bây giờ nghe tin cảm giác như đc sống lại hồi ấy

sao mình tải game về rồi mà vào game ko được hixhix
    chi hien dòng chữ : "update client Thất bại "

Ai giúp mình với, sao đăng nhập nick game nó bảo lỗi 116 zậy mấy bạn, hic hic

mình tải game về rồi mà vào game để tạo nhân vật thi ko được hixhix . Mong ae giúp đỡ

mình chạy game thì chỉ hiện dòng chữ : "update client Thất bại "
    ko vào game để tạo nhân vật được hixhix
    Lần sửa cuối bởi vuongpr; 25-07-2013 lúc 07:07 PM

bạn nào cần giúp đỡ gì gọi cho mình mình chỉ cách vào game tạo nhân vật.0982915936 Thịnh

chết thật ta già rùi đi chơi game bà con cười cho thúi mũi gái đến chết.@@kakaka

ban phai tao mk cua game moi vo duoc.1 mk vao dien dan nay,1 mk vao game cho tai khoan trang nay ay
    Lần sửa cuối bởi DucThinh; 26-07-2013 lúc 07:22 AM

Quote Nguyên văn bởi _EmXinh_ Xem bài viết
    tớ cũng the.nhớ cái hồi kiếm thế mới ra.lúc ấy đang học năm nhất..cảnh đốt lứa trại 8 dóc thật là hạnh phúc..bây giờ nghe tin cảm giác như đc sống lại hồi ấy
    mắt cay cay rùi, hồi đó là bắt đầu cho đủ thứ hỉ nộ ái ố quên đi cái thế gian nhiễu nhương, và bắt đầu quan tâm thể loại game này

Quote Nguyên văn bởi DucThinh Xem bài viết
    bạn nào cần giúp đỡ gì gọi cho mình mình chỉ cách vào game tạo nhân vật.0982915936 Thịnh

chết thật ta già rùi đi chơi game bà con cười cho thúi mũi gái đến chết.@@kakaka

ban phai tao mk cua game moi vo duoc.1 mk vao dien dan nay,1 mk vao game cho tai khoan trang nay ay
    già = ta ko ( tạm xưng thế cho nó giang hồ )

khi nao moi ra game day?

sao mình dang ký mk de vao` game hoai mà ko dược luc thi no bảo mk vói xác nhận mk ko dc trùng nhau luc thì no bảo mk với xac nhận lại mk ko trùng khớp la` sao có ai chỉ mình với
    Lần sửa cuối bởi Tiểu Iu; 27-07-2013 lúc 01:52 AM

sao minh ko vao dc nhi ..toan bao? nghiem chung tai khoan noi~ la sao

AE dong vui wa nhi nhin game ma k dk chs uc che wa ak ae nao dk roy chi tui cach vao ms