Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: khảm trang bị

Mặc định khảm trang bị

mấy bro cho hỏi, trang bị chỉ có 1 lổ để khảm, giờ muốn có thêm lổ để khảm đc ko và làm thế nào

Mặc định Re: khảm trang bị

theo mình biết thì không có cách nào hết. Trang bị bạn được quy định số lỗ ngay từ khi lượm được. Hiện tại mình mới chỉ thấy đồ 2 lỗ là tối đa, đó là trang bị "hiếm".

cám ơn bạn nhe
    :78: sao điểm kỹ năng game tự nâng chứ mình không tự nâng được ta

Quote Nguyên văn bởi khathy Xem bài viết
    cám ơn bạn nhe
    :78: sao điểm kỹ năng game tự nâng chứ mình không tự nâng được ta
    Bạn có 1 lần tẩy tủy miễn phí, và bạn có thể + điểm thoải mái. Sau khi tẩy tủy cứ lên 1 lv bạn sẽ được 10 điểm tiềm năng, khi đó bạn muốn nâng vào đâu thì nâng. Trò này nội công cũng cần chính xác + chí mạng. vì vậy + điểm tiềm năng có khá nhiều lựa chọn. Chúc vui^^

sr vì chen ngang nhưng mà bạn mún có thêm lỗ khảm thỳ phải kiếm đc đồ hiếm vì đồ hiếm nào cũng từ 2 lỗ khảm trở nên và tùy vào cấp của đá khảm vào trang bị ( trang bị phân ra ký thừa hiếm : ký tức là đồ Q thừa: đồ này mạnh hơn nhưng chỉ có 1>2 lỗ khảm còn hiếm: là đồ mạnh nhất lúc nào cũng có từ 2>3 lỗ tùy vào cấp trang bị ) lưu ý thuộc tính của thừa và hiếm không chệnh lệch nhìu !!!

Quote Nguyên văn bởi Ngây Thơ Xem bài viết
    sr vì chen ngang nhưng mà bạn mún có thêm lỗ khảm thỳ phải kiếm đc đồ hiếm vì đồ hiếm nào cũng từ 2 lỗ khảm trở nên và tùy vào cấp của đá khảm vào trang bị ( trang bị phân ra ký thừa hiếm : ký tức là đồ Q thừa: đồ này mạnh hơn nhưng chỉ có 1>2 lỗ khảm còn hiếm: là đồ mạnh nhất lúc nào cũng có từ 2>3 lỗ tùy vào cấp trang bị ) lưu ý thuộc tính của thừa và hiếm không chệnh lệch nhìu !!!
    ủa có đồ 3 lỗ hả. mình coi đồ 11x hiếm cũng có 2 lỗ mà nhỉ.
    Và option của đồ thừa và hiếm là bằng nhau. chỉ khác là số lỗ nhiều hơn và lỗ cấp cao hơn thôi.<< cái này thì mình chắc chắn

Mình có cái nón Thừa 6x+ 8 có 2 lỗ đó bạn, đâu cần Hiếm, mình +6 tự nhiên có thêm 1 cái lỗ thôi

sẵn mọi người cho hỏi luôn là trang bị +mấy là max vậy

Quote Nguyên văn bởi khathy Xem bài viết
    sẵn mọi người cho hỏi luôn là trang bị +mấy là max vậy
    + 14 là max nha bạn, + 14 dành cho đồ Vàng hiện tại AT thì chưa có
    Tên nhân vật: Linh_Nhi
    Yahoo: haiauxubac_86
    Sdt: 0983069705

Quote Nguyên văn bởi TuMa_VoTjnh Xem bài viết
    + 14 là max nha bạn, + 14 dành cho đồ Vàng hiện tại AT thì chưa có
    cám ơn bạn nhé, bạn cho hỏi thêm là ép đồ nếu shit có mất hết + hay sao j đó như mấy game khác không...mới chơi nên gà mờ lắm