Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Mặc định Cảm giác của tôi đối với Alpha Test.

Nhớ quá tôi ơi, còn nhớ cách đây mấy hôm tôi chập chững bước vào thế giới huyền ảo từng bước từng bước đi chập chững vậy mà giờ đây những khoảnh khắc đó chỉ còn là dĩ vãng tôi sẽ nhớ lắm. Nhớ anh em cùng tôi vượt ải săn boss, nhớ những người không suy nghĩ hơn thua truyền công cho tôi, cám ơn các bạn cám ơn NPH Ngạo Kiếm Vô Song đã cho được tận hưởng cảm giác ngày xưa, Alpha Test đã qua đi chỉ còn lại đó những kỷ niệm hy vọng Close Beta tôi lại có cảm giác này. Tôi hy vọng trong thời gian CB game sẽ có những cải tiến tốt đẹp hơn, chúc NPH thành công rực rỡ, Chúc anh em đã tham gia test cùng tôi những ngày qua thật nhiều sức khỏe và thành công. Tôi yêu mọi người.
    Cám ơn các mod đã hỗ trợ tôi trong những ngày qua. Cám ơn các bạn rất nhiều.

Mặc định Re: Cảm giác của tôi đối với Alpha Test.

Quote Nguyên văn bởi Chan Khùng Xem bài viết
    Nhớ quá tôi ơi, còn nhớ cách đây mấy hôm tôi chập chững bước vào thế giới huyền ảo từng bước từng bước đi chập chững vậy mà giờ đây những khoảnh khắc đó chỉ còn là dĩ vãng tôi sẽ nhớ lắm. Nhớ anh em cùng tôi vượt ải săn boss, nhớ những người không suy nghĩ hơn thua truyền công cho tôi, cám ơn các bạn cám ơn NPH Ngạo Kiếm Vô Song đã cho được tận hưởng cảm giác ngày xưa, Alpha Test đã qua đi chỉ còn lại đó những kỷ niệm hy vọng Close Beta tôi lại có cảm giác này. Tôi hy vọng trong thời gian CB game sẽ có những cải tiến tốt đẹp hơn, chúc NPH thành công rực rỡ, Chúc anh em đã tham gia test cùng tôi những ngày qua thật nhiều sức khỏe và thành công. Tôi yêu mọi người.
    Cám ơn các mod đã hỗ trợ tôi trong những ngày qua. Cám ơn các bạn rất nhiều.
    2 ngày đầu tiên bắt đầu bước chân test HTTH, rồi TTB chán tận cổ. nhảy sang test NKVS, vẫn mang tâm trạng test chơi chơi, ai dè càng chơi càng nghiền. chỉ 1 từ thôi "hay".

hehe giống tôi quá, tôi k nghĩ là mình lại được có cái cảm giác như ngày xưa chơi như vậy vui thật,tạm thời chia tay mà thấy lòng hiu hiu

bác yêu game quá rồi đấy :53:
    Ae chuẩn bị thể lực chờ ngày CB cày cuốc nhé
    bữa đấy quyết nộp đơn xin nghĩ phép chơi tới bến luôn ..kaka :53:

lâu rồi mới có cảm giác cày kéo :mq:
    đợt vừa rồi toàn chơi lol :221:

hehe tôi đoán các bác cũng yêu như tôi thôi đúng như kiểu vl thời xưa thích thật

Đúg là game này chơi là ghiền, sống lại ký ức lúc chơi kiếm thế hehe, thích game nào mà pk để skill ở con mouse là mình thích còn mấy cái game kia để skill 1 2 3 4 đánh loạn cả lên nhức mắt vãi. Nhưg theo ý kiến nên rút gọn bớt quest thấy hay hơn, quest thấy dài dòng wá.

Quest làm thấy nhanh mà :228: ---------

Quote Nguyên văn bởi Kiếm Gỗ Vô Song Xem bài viết
    bác yêu game quá rồi đấy :53:
    Ae chuẩn bị thể lực chờ ngày CB cày cuốc nhé
    bữa đấy quyết nộp đơn xin nghĩ phép chơi tới bến luôn ..kaka :53:
    fans cuồng Kpop, fans cuồng bóng đá, h bác này xứng danh fans cuồng games^^ nghỉ phép để cày. vãi thật@@

game hay nhưng tại sao ko PR mạnh cho nhiều ng chơi thêm cho vui nhỉ. Anh Thích Em Rùi Đấy
    :200: