Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 30

Chủ đề: Cảm ơn nph nkvs

Mặc định Cảm ơn nph nkvs

- Đầu tiên gởi lời cảm ơn đến NPH NKVS , nói thật đã lâu lắm rồi tui mới thấy cái cảm giác trong game của mình sống lại với NKVS . Kể từ sau khi Võ lâm truyền kỳ dần dần đi vào quên lãng , tôi đã chơi rất nhiều game client cũng như webgame nhưng để được cái cảm giác từ thuở còn chơi VLTK thì không còn , cho tới khi nhận được code test và trải nghiệm những thú vị trong NKVS cái cảm giác đó bớt chợt lại trổi dậy trong tui .

- Một lần nữa xin cảm ơn NPH đã mang NKVS về cho game thủ và cũng xin góp ý với các bạn rằng như khi xua Vinagame là ai ? chẳng ai biết cả nhưng khi họ làm VLTK tốt như thế nào thì cho đến nay đều đó đã được khẳng định khi nhắc đến game do Vinagame vận hành thì bất kỳ game thủ nào cũng cảm thấy yên tâm và sẵn sàng bỏ một khối tiền lớn cho nhân vật của mình , vì vậy tôi hy vọng rằng NPH sẽ nắm bắt được cơ hội này , tôi tin NPH sẽ làm được . Xin cảm ơn các bạn

Mặc định Re: Cảm ơn nph nkvs

game này khơi dậy những ký ức về VLTK rất nhiều , hy vọng NPH sẽ làm tốt

lâu lắm roài mới đc sống lại cảm xúc a e đi săn boss... đi pk..
    giờ chia tay nhao nhao đi chụp hình, rồi nói lời chia tay :227:
    thực sự cảm ơn NPH..mong NPH sẽ quản lý game thật tốt để a e có nơi tụ tập chơi bời sau những giờ học tập và làm việc vất vả

Mình cũng thế, từ lúc chơi VLTK đến giờ chơi mấy game chán quá
    Gio NKVS ra thấy rất hay quay lại với tuổi thơ rồi

sao vào cái pic này người nổi hết cả gai gà thế này, mắt rưng rưng hichic các bạn lại làm mình nhớ game nữa rồi :227:

Thêm 1 like cho nhà phát hành, mong răng NPH NTVS sẽ thật sự quan tâm đến tâm trạng của Game thủ hơn là quan tâm đến Kỳ Trân Các !

Hy vọng là tiền bạc hợp lý để còn có ý chí mà đâu từ

Tôi đã khóc đi đọc bài viết này

mình cũng rất lâu k chơi game rồi kể từ khi VLTK đi vào dĩ vãng, chơi game này thấy cảm giác rất thân quen của thời trẻ trâu trốn học đi đánh Võ lâm , kẻ từ khi lần đầu chơi NKVS mình đã kết rồi, các bạn cứ bình tĩnh, hy vọng game này sẽ phát triển như ngày VLTK ngày xưa

Ôi tôi sắp chết lần nữa trong game kiếm hiệp 2D