Trang 3/13 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 127

Mặc định Re: Có bạn nữ nào chơi Ngạo Kiếm Vô Song không vào điểm mặt cái nhề

Quote Nguyên văn bởi duyanh890 Xem bài viết
    pé nào mà gặp Độc Cô Tử né ra nhé
    Cái tên nói lên tất cả đấy
    Bác lại nói quá rồi. Chỉ là truyền nhân "ĐỘC CÔ CẦU BẠI THÔi" . Mĩ nam mà việc gì phải né:182:

khong bik khi nào CB

cũng hóng CB , nghiền game này quá rồi .

Gô Yoon gà chết mồ, đi TVP với bà này chán lắm, tui quen bả hồi cấp 4x, lúc bả 67 tui 63 nhờ TC xí mà không truyền, chán bà quá, giờ mới biết là girl cho thêm vài thông tin chi tiết coi, độ tuổi với hình là chính, avatar bà để con gì trong gia đình phép thuật ấy, lâu quá rồi không xem
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

Iêm nề a Độc Cô Tử ĩ hỹ hỹ hỹ

trời ơi , ai nói chớ !!
    Đâu phải mình mình chơi ác đó đâu , mình còn đi học thêm mà
    Chắc bạn gặp người chơi hộ ních mình rồi
    Vs lại 1 phần bạn hok xin mình trước ,tại mình cũng hứa TC cho người khác trước rồi
    Bạn phải thông cảm chớ nè , chứ nếu TC đc nhiều mình đã TC cho bạn rồi

toàn girl con nít chả có girl 9x @@

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    Gô Yoon gà chết mồ, đi TVP với bà này chán lắm, tui quen bả hồi cấp 4x, lúc bả 67 tui 63 nhờ TC xí mà không truyền, chán bà quá, giờ mới biết là girl cho thêm vài thông tin chi tiết coi, độ tuổi với hình là chính, avatar bà để con gì trong gia đình phép thuật ấy, lâu quá rồi không xem
    cái avatar đâu phải trong gia đình phép thuật đâu bạn. Mình xem cùng với cháu mình xem phim này miết mà không có giống avatar bạn kia
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn

Hỗ trợ gamer về
    Ngạo Kiếm Vô Song
    Pm Yahoo: haduri.style

Quote Nguyên văn bởi duyanh890 Xem bài viết
    cái avatar đâu phải trong gia đình phép thuật đâu bạn. Mình xem cùng với cháu mình xem phim này miết mà không có giống avatar bạn kia
    Khá là giống đấy nhưng mà xấu như cái giề, girl nít không phải 9x đâu, game này cũng chả có người nổi tiếng chơi gì cả giả sử có Bảo Thy chơi hay "Running Man",vv... thì số lượng người chơi sẽ vọt lên không ít + hot girl 9x đấy mấy bạn
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

ai nói hok 9x trời !!
    Mình cũng có thể = t? các bạn đó , đừng nói bậy
    Đừng nhìn hình mà đoán t? đó nhé
    Hình này . hình lúc trước lục ra thôi
    Hiện thời mình trên 19t? nhé 22-9-1994

Bạn nói chơi Chinh Đồ 2 !! là biết mình nhé !!
    Pé Chuột ,
    Lần sửa cuối bởi GôYooRôNa; 20-07-2013 lúc 07:51 PM