Xem kết quả: Bạn Muốn NKVS Close beta khi nào ?

Số người bỏ phiếu
88. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • Nhanh nhất có thể ( nghiền lắm rồi )

69 78,41%
  • Khi nào hoàn thiện , sửa lỗi xong thì mở

15 17,05%
  • Tùy nhà phát hành , mở thì chơi

3 3,41%
  • Không quan tâm lắm

1 1,14%
Trang 9/10 ĐầuĐầu ... 7 8 9 10 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 97

Mặc định Re: VOTE thời gian mở cửa CB game ! Ngạo Kiếm Vô Song

test 2 rs nữa chán vcc ! rãnh rỗi quá chăng !

hx minh moi dc test co 1 hom con chưa hiểu j...đây là cơ hội tìm hiểu thêm...đừng ném gạch xin cảm ơn mọi ng

Quote Nguyên văn bởi dominico Xem bài viết
    Là file ClientX86.exe trong folder Ngạo Kiếm Vô Song.
    Mình vẫn chưa hiểu.Bạn nói chung chung thế mình hoi khó hiểu vì mình cũng chả thạo về mấy cái này lắm :227:

26 mới cho test 2, thế này bh mới open, chắc đợi cho gamer dài cổ chuyển game khác rồi open ta :226:

Mẹ open đi cho rồi, lại còn alpha test 2, vãi c. Chuyển game khác

Đúng là khó hiểu, NPH chăm chút sản phẩm Test nhiều để fix lỗi hoàn thiện CLient thì lại chửi làm ăn chán, chậm đợi mệt. Đến khi Open sớm lại kêu người ta mở sớm để hút tiền, lỗi nhiều lại bô bô cái mỏ chó là ko chăm chút, NPH cùi, không hiểu, đúng là khó hiểu thật .

nph chăm kỹ lưỡng vào rồi khi open nph pt cùng admin và mod chơi chung nhé !

Quote Nguyên văn bởi Trà Dạo Xem bài viết
    Đúng là khó hiểu, NPH chăm chút sản phẩm Test nhiều để fix lỗi hoàn thiện CLient thì lại chửi làm ăn chán, chậm đợi mệt. Đến khi Open sớm lại kêu người ta mở sớm để hút tiền, lỗi nhiều lại bô bô cái mỏ chó là ko chăm chút, NPH cùi, không hiểu, đúng là khó hiểu thật .
    4 ngày mà 2ngày để tạo id ( id tạo mấy phút) 2 ngày để chạy exe , thời gian dư dả quá hả bạn , thế này là gì ??? chăm chút fix lỗi , đồng ý , game hoàn thiện ai chả thích , cơ mà fix có cái font mà test lần 2 , cho là cần thiết đi , vậy làm ơn cho biết là ra để reset hay ra để làm gì , anh em chơi tâm huyết reset 1 lần thôi chứ .
    game này ngoài lỗi font còn lại ngon lành cả , rõ rành rành ra là PR câu giờ còn gì ???
    đây là 1 NPH mới , nên ko thể nói là cùi bắp hay là ngon , mong đừng để mất lòng tin của anh em , thân .
    p/s : open sớm chỉ có private thôi , mà private thì bố đứa nào chăm chút , toàn bọn cùi chuối chửi là đúng rồi

Thumbs down Re: VOTE thời gian mở cửa CB game ! Ngạo Kiếm Vô Song

Quote Nguyên văn bởi Trà Dạo Xem bài viết
    vậy sao lúc text 1 ko kéo dài tìm lỗi >> fix hết lỗi là chính thức đc rồi đã ráng đợi và NPH đã lỡ ăn gạch tai sao ko nín thêm chút nữa >>> bộ bạn tưởng text thỳ ko cày lv ah >> ko lv lên cao làm sao tìm hiểu tính năng skill vs đồ đạc >>cày cho đã rồi rs mà những tận 2 lần >> sinh nhàm đến hồi chính thức nản chắc cú >> vcc

Vãi cả test, test mãi rồi rs cũng như không. Cày làm gi rồi rs đến lúc OP lại cày. Chán NPH