Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 31

Mặc định Re: Các bạn có ai đã Test và khám phá sức mạnh thật sự của Cái Bang ?

Các bạn có ai đã Test và khám phá sức mạnh thật sự của Cái Bang ?

Sức mạnh thật sự hay không mình không biết nhưng chúc các bạn nâng tầm hệ Hỏa lên, điều mà phiên bản bên TQ bây giờ chưa làm được do hệ Thủy quá đông và hung hãn

Haha, phải chăng ăn mày đang là mốt của năm nay :209:

để liên hoa trên thanh ô thì nó quăng theo chuột , lỡ trật chuột là hốt .. c nhe mấy thím :193:, hình như 7x có giun rồi , hôm mình lên 71 là 19/7 nên ko xem bảng skill
    tớ pk với võ đang vừa giơ bổng là ăn choáng , đánh tê nó thì nó vọt ra xa rùi , nó ko dám đứng cho mình thả liên hoa đâu mà đòi dứt điểm , giun chỉ có tác dụng khi quăng cận thân thôi nhé ( ăn max 4 giun ) , loạn chiến tớ ko nói , CB 1 vs 3 combo ăn 3 mạng tớ chơi hoài .
    tớ chỉ xin chỉ giáo 1vs1 các phái thôi , đang cay cú ông võ đang bên alphast1 , quên tên rùi , chứ ko đành chìm nghĩm hồi 6x rùi 7x ngoi lên thôi:203:

nghe các bạn nói thì cái bang có vẻ bá đạo nhỉ, không biết chiêu chưởng jun bào ct có phát huy mạnh k :194:

đang phân vân ko biết nên chơi Cái Bang Hay Đào Hoa, nghe nói CB pk 1v1 hơi yếu, tại bữa test mà toàn bị mấy con điên nó phá nó đồ sát mà đánh lại ko đc, chỉ thêm ức chế, chắc qua Nga My cho khỏi ức chế quá @@

Mình test CB lên 70 và có giun, đánh 1-1 thì cũng tùy phái, đánh với VĐ thì có choáng khó chịu nên khó nhai, nhưng đánh với Hoa sơn, Đường môn... thì ly ăn rất cao, tùy vào độ nhanh tay của các bạn, bơm máu vs khinh công đúng lúc thì pk 1-1 thắng ko phải quá khó. Me lúc Đã cẩu bổng nó crit thì thả skill hút, có lúc nó kinh công thì canh chỗ nó đáp xuống mà thả skill thì khó chạy, đập thêm vài phát hoặc nhanh tay tới phun jun thì kết thúc ngay. Còn thể loại quá trâu thì chịu.

Quote Nguyên văn bởi Cumui3000 Xem bài viết
    Mình test CB lên 70 và có giun, đánh 1-1 thì cũng tùy phái, đánh với VĐ thì có choáng khó chịu nên khó nhai, nhưng đánh với Hoa sơn, Đường môn... thì ly ăn rất cao, tùy vào độ nhanh tay của các bạn, bơm máu vs khinh công đúng lúc thì pk 1-1 thắng ko phải quá khó. Me lúc Đã cẩu bổng nó crit thì thả skill hút, có lúc nó kinh công thì canh chỗ nó đáp xuống mà thả skill thì khó chạy, đập thêm vài phát hoặc nhanh tay tới phun jun thì kết thúc ngay. Còn thể loại quá trâu thì chịu.
    7x đồ đạc chưa đâu vào đâu, cái bang ăn là đúng rồi. tầm 10x cái bang nó vứt xó lắm. ăn được 2 thằng hệ kim còn lại gần như bó tay.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Quote Nguyên văn bởi catngheo Xem bài viết
    7x đồ đạc chưa đâu vào đâu, cái bang ăn là đúng rồi. tầm 10x cái bang nó vứt xó lắm. ăn được 2 thằng hệ kim còn lại gần như bó tay.
    Bạn test đến 10x chưa vậy :232:

Quote Nguyên văn bởi TheZu Xem bài viết
    lên dame vậy thì máu ra sao đây bạn ??? , ví dụ phái Côn Luân nó tàng hình chạy tới đập crit rồi combo thì sao đây ???. Tốt nhất vẫn là 2 máu 5 nội 3 thân pháp
    vì chẳng có hướng build nào là chu toàn cả.tùy sở thik thôi.bạn lên dame+crit bạn sẽ mỏng thôi lúc này còn tùy thuộc và khả năng né skill và bơm máu của bạn nữa.liều ăn nhiều.hướng build này đúng là gặp CL và NM sẽ thua đó :v
    còn mấy phái khác thì solo 1-1 dù thua đồ nhưng chả là gì.vẫn giết đc dù nó có chữi mình sao mày chạy hoài z
    lúc đó quay lại combo chết thì chữi nó ko chết bay đo

Quote Nguyên văn bởi PiInvincible Xem bài viết
    pk kiểu này mình đánh trong TLC suốt . Hút lại bằng sen rồi quạt giun . Chết 2-3 mạng là chuyện thường xảy ra . Vì mình thấy khi càng áp sát thì dame của giun lên đối phương càng mạnh . Dễ shock máu mà chết nếu không nhồi liên tục máu .:209:
    chuẩn đó.càng gần dame càng lớn.
    tôi đang nghỉ về hướng do mấy thằng kia đứng gần nên ăn nguyên 18 con giun còn đứng xa thì trúng 1-2 con thôi mà k biết đúng ko vì lúc xuất giun thì trung tâm bắt đầu là mình rồi nó mới phân kì ra mà

Quote Nguyên văn bởi Đời Đơn Độc Xem bài viết
    vì chẳng có hướng build nào là chu toàn cả.tùy sở thik thôi.bạn lên dame+crit bạn sẽ mỏng thôi lúc này còn tùy thuộc và khả năng né skill và bơm máu của bạn nữa.liều ăn nhiều.hướng build này đúng là gặp CL và NM sẽ thua đó :v
    còn mấy phái khác thì solo 1-1 dù thua đồ nhưng chả là gì.vẫn giết đc dù nó có chữi mình sao mày chạy hoài z
    lúc đó quay lại combo chết thì chữi nó ko chết bay đo

chuẩn đó.càng gần dame càng lớn.
    tôi đang nghỉ về hướng do mấy thằng kia đứng gần nên ăn nguyên 18 con giun còn đứng xa thì trúng 1-2 con thôi mà k biết đúng ko vì lúc xuất giun thì trung tâm bắt đầu là mình rồi nó mới phân kì ra mà
    ăn max là 4 giun đó bạn , dc cái 4 giun cùng phun ra nên lên chí mạng là 4 con cùng lên dame = 8 giun ( hiểu rồi ha), à theo như kinh nghiệm cá nhân khi thả liên hoa có 0.5 nó hút từ rìa ngoài liên hoa vào trung tâm cái hố nó ko gây dame ,nhưng ko bơm máu dc + ko khing công ra dc , khi vào trung tâm sẽ gây dame đầu lúc sụt hố và mất máu nhồi thêm do hiệu ứng bỏng , mất dạy cái là lúc này tụi nó khing công ra dc ( nên mình nói là pk 1vs 1 khó chịu cực kì , mấy thằng máu to nó nhảy ra ko ngu gì chịu đòn ).
    mình cứ thả cách tầm 1 đốt ngón tay cách địch thủ, rồi khinh công vào giữa cái hố lửa xả giun liên tục, nếu xoay ngang dc thì quá ngon => xả từ phải sang trái or ngc lại ) ăn max 4 giun thì nó vứt xác
    ,