Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 31

Mặc định Re: Các bạn có ai đã Test và khám phá sức mạnh thật sự của Cái Bang ?

Quote Nguyên văn bởi catngheo Xem bài viết
    7x đồ đạc chưa đâu vào đâu, cái bang ăn là đúng rồi. tầm 10x cái bang nó vứt xó lắm. ăn được 2 thằng hệ kim còn lại gần như bó tay.
    Bạn nói như đúng rồi ấy nhỉ, chưa thấy ai 9x cả mà

tôi nghĩ 10 thằng Cái Bang xếp hàng ngang vừa đi vừa quạt ra mười mấy con rồng thì đéo hội nào địch nổi, rồng phun cứ gọi là kín màn hình =]]

các bạn hơi đề cao giun của CB quá...lên cấp cao đồ đạc vào mình thấy TK 10x CB như phế vậy...ko ăn thua...lúc đấy giun chỉ để bơi cho đẹp thôi...T.T

Quote Nguyên văn bởi Hanzu Xem bài viết
    các bạn hơi đề cao giun của CB quá...lên cấp cao đồ đạc vào mình thấy TK 10x CB như phế vậy...ko ăn thua...lúc đấy giun chỉ để bơi cho đẹp thôi...T.T
    bên NKVS này bác test lên 10x rồi à
    sao biết đc CB 10x Của NKVS giống TK ??
    thấy tận mắt còn chưa tin đc nữa là gia cát dự1!! cho bạn cục gạch

Chưa test lên 10x thì chưa chắc chắc đc gì, theo mình nghĩ không có phái nào là phế vật cả, chỉ là do cách pk, tăng điểm tiềm năng của từng người chơi thôi, CB nếu biết cách pk hợp lý thì sẽ là đối thủ lớn với các phái còn lại. Cộng thêm 9x còn được song tu môn phái nữa mà, cứ chơi tẹt ga rồi tính sau.

Quote Nguyên văn bởi catngheo Xem bài viết
    7x đồ đạc chưa đâu vào đâu, cái bang ăn là đúng rồi. tầm 10x cái bang nó vứt xó lắm. ăn được 2 thằng hệ kim còn lại gần như bó tay.
    chú này chắc đem kiến thức VNG vào

test bên TQ chỉ thấy top tống kim toàn hoa sơn , còn mấy phái khác lát đát , mấy phái khác lên đồ thì CB nó cũng lên đồ , NPH này ko phải là NPH VNG thích chỉnh sửa cứ mỗi phiên bản là cho 1 phái bá đạo
    Lần sửa cuối bởi ChiếnThần; 26-07-2013 lúc 06:47 AM

CB , tăng tiềm năng thế nào , cho đúng khi pk thế mọi người ??

ngoài skill 18 giun ra thì đọc không thấy còn skill nào công kích nữa thì phải. Đọc skill 10x thì thấy vẫn là hỗ trợ chiến đấu. Hình như là thêm hiệu ứng và đame cho skill 18 giun. Thế thì chán nhỉ. Không có rồng đuổi ah

Chủ yếu là tăng đồ, + tiềm năng, và cách pk hay nữa thì là ngon
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn

Hỗ trợ gamer về
    Ngạo Kiếm Vô Song
    Pm Yahoo: haduri.style

Tớ đâu có nói tớ test bên Việt nam? Còn tin không tùy các bạn, đã nói cái bang 10x phế lắm, đa số mọi người chơi cái bang cao đi pk toàn chuyển qua thiếu lâm bổng. Nói trắng ra solo hay hội đồng cái bang muốn giết hệ kim cũng khó chứ đừng nói hệ khác. thà cứ dame to hẳn như đường môn đi còn xơ múi được, chứ dở dở ương ương như cái bang dame tầm tầm, thủ ổn, combo skill không vào 1 mục tiêu chẳng giết được ai. Bên TQ cái bang thành động vật hiếm 1 phần vì hội đồng đào hoa đông như quân nguyên, 1 phần cái bang solo kém => chẳng mạnh hẳn mặt nào. Chứ chuyện do hệ thủy bá đạo quá cũng chỉ là cái cớ thôi, ĐM vẫn đầy đường đó thôi. khuyên chân thành ai chơi cái bang tốt nhất chơi nhân vật nam, sau này có buồn còn có thứ mà song tu ^^.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.