Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 31

Mặc định Các bạn có ai đã Test và khám phá sức mạnh thật sự của Cái Bang ?

Giao lưu thôi nhé
    Ai test rồi nêu đặc điểm , cùng bàn luận vì 1 class CB hùng mạnh nào , theo mình nghĩ CB sau này chả ngán ai đâu, kể cả kị hệ :195:

Mặc định Re: Các bạn có ai đã Test và khám phá sức mạnh thật sự của Cái Bang ?

chơi cái bang hay kill đẹp nữa nhưng k biết dame có mạnh k nhỉ

cái bang thực sự rất mạnh :195:, nhưng khoản pk solo thì hơi bị ngắc ngoải . Game này làm cái bang hơi imba :199:@@ và đẩy rồng vừa quánh chó ,còn skill liên hoa thì i chang thiên ngoại của thiên nhẫn. mong anh em nào tâm huyết chỉ cách solo 1vs1 với

Quote Nguyên văn bởi mãnh Long Xem bài viết
    cái bang thực sự rất mạnh :195:, nhưng khoản pk solo thì hơi bị ngắc ngoải . Game này làm cái bang hơi imba :199:@@ và đẩy rồng vừa quánh chó ,còn skill liên hoa thì i chang thiên ngoại của thiên nhẫn. mong anh em nào tâm huyết chỉ cách solo 1vs1 với
    CB có nhiều hướng build
    mình build theo hướng dame+crit.hướng này pk 1 -1 hay hội đồng đều khá imba
    bạn cứ max op 2(op nội công quên tên rồi) rồi sau đó còn dư nhiêu đẩy vào op 4(op tăng chí mạng)
    cách pk thì khá đơn giản.bạn cứ đánh nó 3 cái rồi combo liền liên hoa.đa phần là chết.nếu nó trâu k chết thì khinh công bay đi chờ liên hoa quay lại combo tiếp.đối với mấy con trâu thì cân thêm 1 2 phát crit mới chết còn với mấy thằng mỏng mỏng thì thường là chết luôn.
    mình từng combo con Đào hoa và kết quả nó =lvl cũng chết :v
    cách này máu khá ít nhưng pk lại vui vì nó chả bao h bom máu đc,dame to nên hội động rất dễ là người killer.thân!

Quote Nguyên văn bởi Đời Đơn Độc Xem bài viết
    CB có nhiều hướng build
    mình build theo hướng dame+crit.hướng này pk 1 -1 hay hội đồng đều khá imba
    bạn cứ max op 2(op nội công quên tên rồi) rồi sau đó còn dư nhiêu đẩy vào op 4(op tăng chí mạng)
    cách pk thì khá đơn giản.bạn cứ đánh nó 3 cái rồi combo liền liên hoa.đa phần là chết.nếu nó trâu k chết thì khinh công bay đi chờ liên hoa quay lại combo tiếp.đối với mấy con trâu thì cân thêm 1 2 phát crit mới chết còn với mấy thằng mỏng mỏng thì thường là chết luôn.
    mình từng combo con Đào hoa và kết quả nó =lvl cũng chết :v
    cách này máu khá ít nhưng pk lại vui vì nó chả bao h bom máu đc,dame to nên hội động rất dễ là người killer.thân!
    lên dame vậy thì máu ra sao đây bạn ??? , ví dụ phái Côn Luân nó tàng hình chạy tới đập crit rồi combo thì sao đây ???. Tốt nhất vẫn là 2 máu 5 nội 3 thân pháp

cái bang nói thật solo 1vs1 thì ko ăn dc người ta vì , tụi nó rất sợ chiêu liên hoa của mình , ko bao giờ solo với cb mà tụi nó ko bơm máu ngừng nghỉ .
    loạn chiến thì anh em mình trùm rồi , dưới nửa ống ăn liên hoa + giun fudaka thì húp cám ráo:209:
    có điều theo mình nghĩ Cb chỉ khi lên trên 75 có thuốc xổ giun thì mới pk solo dc chứ mình cầm acc 71 đánh vẫn tèo heo , đánh ko kết thúc dc

Quote Nguyên văn bởi mãnh Long Xem bài viết
    cái bang nói thật solo 1vs1 thì ko ăn dc người ta vì , tụi nó rất sợ chiêu liên hoa của mình , ko bao giờ solo với cb mà tụi nó ko bơm máu ngừng nghỉ .
    loạn chiến thì anh em mình trùm rồi , dưới nửa ống ăn liên hoa + giun fudaka thì húp cám ráo:209:
    có điều theo mình nghĩ Cb chỉ khi lên trên 75 có thuốc xổ giun thì mới pk solo dc chứ mình cầm acc 71 đánh vẫn tèo heo , đánh ko kết thúc dc
    bạn có nhầm ko. 71 đã có skill Giáng Long rồi. PK 1-1 lúc đầu cho đối thủ ăn skill Đả Cẩu Bổng ( skill này thường đặt chuột trái), khi đối thủ dính hiệu ứng Tê của skill DCB, Combo thêm Liên Hoa + Giáng Long.Nói thật vs bạn là khi bị Liên Hoa kéo vào + Giáng Long bắn ra, đừng nói k kết thúc dc đối thủ, kill 1 lúc 2-3 mạng ở trong đám đông là chuyện thường đó.

Quote Nguyên văn bởi Thế Anh Xem bài viết
    bạn có nhầm ko. 71 đã có skill Giáng Long rồi. PK 1-1 lúc đầu cho đối thủ ăn skill Đả Cẩu Bổng ( skill này thường đặt chuột trái), khi đối thủ dính hiệu ứng Tê của skill DCB, Combo thêm Liên Hoa + Giáng Long.Nói thật vs bạn là khi bị Liên Hoa kéo vào + Giáng Long bắn ra, đừng nói k kết thúc dc đối thủ, kill 1 lúc 2-3 mạng ở trong đám đông là chuyện thường đó.
    pk kiểu này mình đánh trong TLC suốt . Hút lại bằng sen rồi quạt giun . Chết 2-3 mạng là chuyện thường xảy ra . Vì mình thấy khi càng áp sát thì dame của giun lên đối phương càng mạnh . Dễ shock máu mà chết nếu không nhồi liên tục máu .:209:

Quote Nguyên văn bởi Thế Anh Xem bài viết
    Để Đả Cẩu Bổng chuột trái rồi lấy skill gì để né ??????????????????????????????????????????

Quote Nguyên văn bởi TheZu Xem bài viết
    Để Đả Cẩu Bổng chuột trái rồi lấy skill gì để né ??????????????????????????????????????????
    Thì đả cẩu bổng luôn cố định ở chuốt trái mà ,còn khinh công thì chuột phải . Giun thì nên để trong ô số , tương tự như sen . Mình đi TLC toàn để thế , vì Giun hết 18 lượt là delay còn bổng thì ko delay , đánh liên tục dc .Khinh công thì bắt buộc luôn phải ở chuột phải, để né rồi .