Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Mặc định Xin hình bảng SKill Thiếu Lâm !!!

Mấy bác ai có hình skill và thông số skill TL thì cho mình xin nhé Đang dự định chơi TL sắp tới . Xin cám ơn mọi người trước !! Mà ai có clip hay chia sẻ gì về TL thì càng tốt . Thân !

Mặc định Re: Xin hình bảng SKill Thiếu Lâm !!!

KO cần tham khảo gì cả. Cứ Thiếu Lâm mà chơi thôi, ko phải nghĩ.

Quote Nguyên văn bởi Tô Mỳ Xem bài viết
    KO cần tham khảo gì cả. Cứ Thiếu Lâm mà chơi thôi, ko phải nghĩ.
    Bạn cho mình hỏi TL có mấy skill tunr ( như hút lại , đứng im v.v...) ai bít trả lời giúp nha .

trong mục TL hình như đã có bài giới thiệu skill rồi mà bạn

Quote Nguyên văn bởi Hero Xem bài viết
    trong mục TL hình như đã có bài giới thiệu skill rồi mà bạn
    Uhm có rùi nhưng chưa chi tiết . Mình k có cơ hội test nên ai test rùi thì xin chỉ giáo

Sẵn đây mọi người cho mình hỏi vài thứ này nha :205:
    1/ Đây có phải skill Sư tử hóng k ? phạm vi xa k ? Đứng im mấy giây ?
    [IMG][/IMG]
    2/ Trong clip mình thấy TL đang đánh thì đc hồi máu , đó là skill nào của TL ?
    [IMG][/IMG]
    3/ Skill Hút lại của TL thời gian CD là bao nhiu ? phạm vi đc rộng hem ? có hiệu ừng gì nữa k ? ( như hút kháng , giảm sát thương v.v...)
    [IMG][/IMG]
    Vì một cộng đồng thầy tu vững mạnh !!
    Lần sửa cuối bởi TRaiDEp; 21-07-2013 lúc 03:51 PM

*Skill Sư tử hống : Ranger xa hơn La hán trận 1 chút. Mình nhớ ko lầm tầm xa của LHT là 160, sư tử hống có lẽ là 220. Gây dam chủ yếu là sát thương kim, trên 600 điểm nếu max lv cộng thêm 60% sát thương cơ bản, xác suất 95% gây định thân ( stun ) 1 giây. Sư tử hống còn có skill phụ trợ cho nó, thi triển trúng sẽ hút kháng của đối phương chuyển sang cho mình, và có giới hạn nhất định.

*Skill hồi máu cho TL trong clip: Mình nhớ ko rõ lắm, hình như là skill 100 của Thiếu lâm : Khi bị công kích sẽ có xác suất tạo 1 phật ấn, khi sử dụng skill 70 Thập nhị cầm long thủ ( skill hút ) sẽ tốn toàn bộ phật ấn gây 1 lượng sát thương cực lớn ra xung quanh, hồi máu cho TL và ép đối thủ tấn công bản thân. Ai chơi Dota chắc sẽ liên tưởng đến Bersecker call của Axe

Skill hút Thập nhị cầm long thủ : Ranger cực lớn, cỡ phải tầm 350 : Hút tất cả đối phương trong AOE về phía trước mặt, gây định thân 1s, dam rất mạnh. Sau khi hút trúng sẽ có hiệu ứng : Tăng tỉ lệ chí mạng rất cao, giảm sát thương nhận phải tùy thuộc số lượng hút được. Hiệu ứng rất tốt, kết hợp với skill 100 của TL có thể nói là bá đạo . Có điều CD hơi lâu, nhưng ko sao, bởi khi ta khinh công vào hàng ngũ địch, kéo 1 cơ số nằm xuống thì ta cũng chẳng còn đường về CD ko còn ý nghĩa gì ở đây hết

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    *Skill Sư tử hống : Ranger xa hơn La hán trận 1 chút. Mình nhớ ko lầm tầm xa của LHT là 160, sư tử hống có lẽ là 220. Gây dam chủ yếu là sát thương kim, trên 600 điểm nếu max lv cộng thêm 60% sát thương cơ bản, xác suất 95% gây định thân ( stun ) 1 giây. Sư tử hống còn có skill phụ trợ cho nó, thi triển trúng sẽ hút kháng của đối phương chuyển sang cho mình, và có giới hạn nhất định.

*Skill hồi máu cho TL trong clip: Mình nhớ ko rõ lắm, hình như là skill 100 của Thiếu lâm : Khi bị công kích sẽ có xác suất tạo 1 phật ấn, khi sử dụng skill 70 Thập nhị cầm long thủ ( skill hút ) sẽ tốn toàn bộ phật ấn gây 1 lượng sát thương cực lớn ra xung quanh, hồi máu cho TL và ép đối thủ tấn công bản thân. Ai chơi Dota chắc sẽ liên tưởng đến Bersecker call của Axe

Skill hút Thập nhị cầm long thủ : Ranger cực lớn, cỡ phải tầm 350 : Hút tất cả đối phương trong AOE về phía trước mặt, gây định thân 1s, dam rất mạnh. Sau khi hút trúng sẽ có hiệu ứng : Tăng tỉ lệ chí mạng rất cao, giảm sát thương nhận phải tùy thuộc số lượng hút được. Hiệu ứng rất tốt, kết hợp với skill 100 của TL có thể nói là bá đạo . Có điều CD hơi lâu, nhưng ko sao, bởi khi ta khinh công vào hàng ngũ địch, kéo 1 cơ số nằm xuống thì ta cũng chẳng còn đường về CD ko còn ý nghĩa gì ở đây hết
    Thanks bạn rất nhiều , mình chơi qua nhìu game cũng chơi toàn TL , TL có thể bật đc kỵ hệ như KT chẳng hạn . Mình mong TL bên đây cũng có thể làm điều đó

Bác yên tâm từ nhỏ đến h chưa thấy game nào làm TL yếu cả : chỉ có điều mỗi người 1 cách lao ra chết , xem ai chết mà ăn mạng nào

Mặc dù rất thích TL nhưng qua mấy bản game chơi thì thấy TL cùi cùi thật sự
    Muốn vượt lên hẳn phải đầu tư mạnh hơn các phái khác :3
    A vẫn chờ e trên nền xanh Desktop
    Bóng e về Refresh lại hồn a !!!