Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 32

Mặc định Re: Đào Hoa Đảo có gì lợi hại?

Quote Nguyên văn bởi Tô Mỳ Xem bài viết
    Trong thời gian chờ đợi này, mình thấy các bạn đang có 1 sự phân vân nhẹ về 2 môn phái Đào hoa đảo và Đường môn.
    Nhiều bạn hỏi mình là nên chơi phái nào, vậy mình xin được chia sẻ 1 chút về ĐHĐ nhé:

Võ học Đào Hoa Đảo linh hoạt uyển chuyển, vô cùng đẹp mắt. Kỹ thuật dùng Nỏ đạt đến cảnh giới ngay cả hoa bay lá rơi đều có thể gây sát thương, khi giao đấu hành động thần tốc, diệt địch từ khoảng cách rất xa.

Vâng, đúng như vậy, ĐHĐ là một môn phái rất đẹp, di chuyển cực kỳ biến hóa. Ban đầu vào game, rất nhiều bạn sẽ cảm thấy chán, vì phái đếch gì mà phọt mãi mới được 1 tia -_- Nhưng lên trên 70 thì các bạn sẽ thấy khác hắn, các bạn sẽ nhận ra ĐHĐ chính là 1 ông vua chiến trường. Tại sao mình nói như vậy?

- ĐHĐ có buff damage và buff máu. Cái buff damage này thì ko nói rồi nhé, rất rõ ràng. Nhưng cái buff máu là 1 chiêu cực khủng, máu sẽ được tăng liên tục, mỗi lần 300 và sẽ tăng 10% sinh lực bản thân (Ko nhớ rõ nhưng đại khái là thế)

- Chiêu 6x của ĐHĐ có hiệu ứng đẩy lùi, làm chậm (Rất ngon trong Solo)
    Mình giả sử nhé: 2 bên solo với nhau (Ko dùng máu), 2 bên cùng đừng tank thì sẽ mất máu tương đương nhau. Đến khi ĐHĐ cảm thấy máu tụt xuống 30% thì buff skill hồi máu cộng với tăng tốc độ di chuyển > Máu ĐHĐ sẽ đầy và máu đối phương đã gần hết > Quá dễ dàng phải ko ^^

- ĐHĐ có 1 đặc điểm nữa là có thể bắn được xuyên tâm.
    ĐHĐ bắn thằng A, thằng B đứng sau A thì tất nhiên thằng A và thằng B sẽ cùng dính đòn, nhưng thằng B nó sẽ chịu sát thương cao hơn thằng A (Có thể tăng 80%). Vì vậy đi chiến trường, ĐHĐ giết người cực nhanh, càng đông thì càng thích. Buff máu rồi lao vào và xả thôi :v

(Các thông số về skill mình ko nhớ rõ lắm nên có thể sai lệch, nhưng đại khái là thế)

Tiện thể, ae nào chơi ĐHĐ thì điểm danh nhé

nghe như chim hót chả cần nói khắc hệ như VD hay CL . Gặp thằng hoa sơn nó phi vào chọc cho 2 3 phát thì mới thấu cái gọi là "đột tử " cầm char DH 67 vào TLC đang rỉa ngon bông mờ mờ ảo ảo 1 thằng Hoa sơn phi thẳng vào mặt chết lăn quay sau 3-4 skill của nó lúc sau ra soi đồ ngoài cái vũ khí +4 còn lại cộng 0 hết, nó mới có 62 . Chơi đào hoa bắn xa thì lợi thật giết người khá ngon , nhưng mấy cái phái đánh áp sắt nó mà mò vào gần đc thì sác định ..... Sau đó bỏ ra 2 ngày cày 1 em hoa sơn len 64 vào TLC mới thấy là hoa sơn nó crit cao skill 6x hồi có 4s nên truy sát cực tốt chỉ tội máu nó còi mà lại phải đánh áp sát nên phải rình thật kĩ mới lao vào giống kiểu ôm bom cảm tử

Quote Nguyên văn bởi mãnh Long Xem bài viết
    chả biết các hạ vê lờ .. í nhầm lê vờ b nhiu mà kinh thế , 6x tẩm quất 3 chú 5x hả:197:
    lúc đó mới 5x thôi, chưa có skill 6x, chứ nếu k thì 5 thằng có mà xác định ass nở hoa. Mà 5 thằng đó cũng xêm xêm thua tại hạ 4-5 le vồ chứ mấy. Mà nói ngay từ đầu rồi, đồ của nó có cộng lên đâu
    Tên : NữHoàngCave or ShameLess
    Khi CB cần hh SLL, ai quan tâm pm 01648.772.572 hé

Quote Nguyên văn bởi Onlylove Xem bài viết
    đang test cái acc DHD bên china , acc 6x hôm nay gặp thằng Thiên vương 50 , đồ đạc thì nó kém hơn hẳn so với mình , vậy mà ko tài nào giết được nó , nó thì không giết được mình rồi , nhưng mình cũng không giết được nó vì nó chạy , còn mình ko có skill trói , dame thì ko to ko kết thúc được khi bắn nó , bắn đến gần chục cái ko chết , mà mình nghĩ nó mua được máu to nó đứng chắc bắn cũng chả chết . hix , phái này pk 1-1 chán vậy đó
    Cấp thấp chưa thể nói được gì đâu bạn, phải đợi Full hết các skill mới biết được,hihi

Quote Nguyên văn bởi luna Xem bài viết
    nghe như chim hót chả cần nói khắc hệ như VD hay CL . Gặp thằng hoa sơn nó phi vào chọc cho 2 3 phát thì mới thấu cái gọi là "đột tử " cầm char DH 67 vào TLC đang rỉa ngon bông mờ mờ ảo ảo 1 thằng Hoa sơn phi thẳng vào mặt chết lăn quay sau 3-4 skill của nó lúc sau ra soi đồ ngoài cái vũ khí +4 còn lại cộng 0 hết, nó mới có 62 . Chơi đào hoa bắn xa thì lợi thật giết người khá ngon , nhưng mấy cái phái đánh áp sắt nó mà mò vào gần đc thì sác định ..... Sau đó bỏ ra 2 ngày cày 1 em hoa sơn len 64 vào TLC mới thấy là hoa sơn nó crit cao skill 6x hồi có 4s nên truy sát cực tốt chỉ tội máu nó còi mà lại phải đánh áp sát nên phải rình thật kĩ mới lao vào giống kiểu ôm bom cảm tử
    cày võ đang lên 6x (không nhớ rõ là cấp bao nhiêu) thấy hoa sơn có skill 6x hay quá cày lại trong 2 ngày lên được hơn 60, có skill lướt, vào TLC đánh mới cảm nhận được sức mạnh của nó. nói chung là phải pk, và sock dame của nó thì khỏi bàn cãi.

Đào Hoa Đảo có skill giá chiêu là chiêu Đổi % speed di chuyển qua sát thường, đồng thơi lại có thêm skill Buff máu tăng speed, duy trì 6s, đồng nghĩa việc : 6s máu lên 1k8 và tăng Dame cực lớn ! đây là điểm khác biệt và mạnh của ĐhĐ

APT mới cầy lên 69 nghỉ

Skill Đào hoa đảo đẹp , mình thấy giống DM nhỉ

A E giới thiệu vào chơi cho vui nào.

Quote Nguyên văn bởi Lâm Tiên Nhi Xem bài viết
    Cấp thấp chưa thể nói được gì đâu bạn, phải đợi Full hết các skill mới biết được,hihi
    bạn sai lầm rồi vào TLC là biết thôi đồ như nhau skill được nâng sẵn chi việc test thôi .theo mình DHD solo không tốt nhưng đánh hội đồng bắn tỉa vào thì có thể nói trùm về chiến trường tỉa xuyên mục tiêu rất được.

ĐHĐ nếu biết cách lên đồ và tăng điểm thì PK cực khủng kể cả solo hay hỗn chiến đều rất bá đạo...Nhưng phải từ LV >7x trở ra và đồ đạc bạn ít nhất phải full + 6 7 8 và op Linh Thạch 3....Mình solo các phái chưa ngán ai kể cả Thiên Vương ( trừ khắc hệ như Côn Lôn và Võ Đang )....Còn bạn nào muốn test thì vào game pm ThiênBMW nhé.....

- ĐHĐ có 1 đặc điểm nữa là có thể bắn được xuyên tâm.
    ĐHĐ bắn thằng A, thằng B đứng sau A thì tất nhiên thằng A và thằng B sẽ cùng dính đòn, nhưng thằng B nó sẽ chịu sát thương cao hơn thằng A (Có thể tăng 80%). Vì vậy đi chiến trường, ĐHĐ giết người cực nhanh, càng đông thì càng thích. Buff máu rồi lao vào và xả thôi :v
    Cái này nên cấp 90. hỗ trợ Vô Song cho Lạc anh thần tiễn (Tăng lực công cho bản thân, Mục tiêu càng xa, lực công kích càng lớn). Đi chiễn trường chắc đứng top lun. Mấy chú cận chiến chắc chưa áp sát được đã bị bắn cho die roài
    Ngạo nghễ hùng ca hiệp khách hành

Kiếm vũ trường xuân vạn kiếm tranh

cực hỷ lạc tiêu dao thán

Song phi bỉ dực chốn bồng lai