Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 32

Mặc định Re: Đào Hoa Đảo có gì lợi hại?

DHD la ba dao zua dep zua jh CT ngin
    Chon giang ho phong ba bao tap
    tjm ve kj uc dn zoi ngao kiem vo song
    Cau3SaiThanh

Bạn đánh với 1 con trâu mà nói gì ! vời bạn đánh ở ngoài thì nó chạy nhưng VS trong khu phạm vi hạn chế (lôi đài, liên đấu v..v..v nhiễm bên VLTK tí ) thì mí biết đánh dc hay ko chứ ! Mình thấy ĐHĐ solo 1 - 1 có skill giảm sát thương công kick thường + với hiệu ứng đẩy lùi khi bắn 3 tia nên ko ngán mấy fái cận chiến cho lắm - ý kiến riêng thui .
    Lên LV 100 mí biết fái nào mạnh fái nào yếu . ( Games này thấy fái nào cũng mạnh điều quyết định thắng thua là cách PK thui , như daz mí công bằng ) . Vải lại mình thấy fái nào hầu như cũng có skill khi máu xuống thấp ( hoặc tương tự như daz ) thì công kích bản thân tăng lên gấp bội , đó đôi khi cũng là skill quyết định thắng thua . Trở ngược tình thế daz mí hay như kiểu chiệu đấm ăn xôi mà dân gian vẩn nói .

VNd thần chưởng , cách PK ngon thì phái nào cũng mạnh

Quote Nguyên văn bởi ThjeuGiA Xem bài viết
    VNd thần chưởng , cách PK ngon thì phái nào cũng mạnh
    đồng ý 1 tay luôn

Quote Nguyên văn bởi Lâm Tiên Nhi Xem bài viết
    Mình rất thích Đào Hoa Đảo vì Skill đẹp, nhưng chỉ sợ yếu quá thui, hix
    đã chơi rồi mà còn sợ ah!

Tui cũng mới luyện 1 em ĐHĐ vì nó giống VLCM nên thích chơi thui

Quote Nguyên văn bởi ShameLessAyp Xem bài viết
    Đào hoa đây. Lần trc đi làm nv gặp 1 thằng trẻ trâu, nó dí rồi đồ sát, mà nó yếu vãi ra, đồ thì không cộng. Đánh cho nó gần xuống lỗ thì nó té cmn mất rồi nó lại gọi thêm 2 thằng vào nữa , 3 thằng hấp diêm hội đồng tại hạ mà đíu chết, còn thằng ranh lúc nãy cứ gần hết máu rồi chạy, 2 thằng vẹo kia thì cản đường. Mọe ức chế vờ lờ, thế éo nào có thêm 2 thằng đi ngang qua đường thấy đông vui quá, thế là vào góp vui. Kết quả là tại hạ thua trong cay đắng, bị 5 thằng thông ass
    tưởng 1 thèn đánh chết ai ngờ 5 thèn

coi cái clip này thấy ĐHĐ bon Tàu khựa chơi nhiều ghê đấy chứ
    Lần sửa cuối bởi Cobra; 15-08-2013 lúc 09:41 AM

Bữa giờ chưa đi TK nên chưa biết có j lợi hại hay khôg, mà thấy Tàng Long Cốc là luôn luôn top 1, liên trảm cao nhất 7, kill gần 20 mạng

Mình mới tập chơi, cho mình hỏi là buff máu của NM với ĐHĐ thì phái nào hơn hay là giống nhau vậy?

mình chỉ biết nói với bạn thế này "Pk là một nghệ thuật , và người pk Đào Hoa hay là một nghệ sỹ"

Quote Nguyên văn bởi anhtri Xem bài viết
    đã chơi rồi mà còn sợ ah!

Tui cũng mới luyện 1 em ĐHĐ vì nó giống VLCM nên thích chơi thui

tưởng 1 thèn đánh chết ai ngờ 5 thèn
    xin lỗi đời hông như mơ !

Quote Nguyên văn bởi Onlylove Xem bài viết
    đang test cái acc DHD bên china , acc 6x hôm nay gặp thằng Thiên vương 50 , đồ đạc thì nó kém hơn hẳn so với mình , vậy mà ko tài nào giết được nó , nó thì không giết được mình rồi , nhưng mình cũng không giết được nó vì nó chạy , còn mình ko có skill trói , dame thì ko to ko kết thúc được khi bắn nó , bắn đến gần chục cái ko chết , mà mình nghĩ nó mua được máu to nó đứng chắc bắn cũng chả chết . hix , phái này pk 1-1 chán vậy đó
    Mh còn thấy k pk đc cb tuy đồ cb thấp hơn.