Trang 5/9 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 85

Chủ đề: Lỗi Update client

Mặc định Re: Lỗi Update client

linh trang oi TV giup to......... game NKVS khong tuong thich voi W7 cua to dang dung......... nan qua....... ai pro fix cai

trời ơi là trời....... ghost lại W7 vẫn bị lỗi......... thay phần mềm Virut cũng không ăn thua....... ai pro TV cái đi.......
    Lần sửa cuối bởi Boyoc34n2; 27-07-2013 lúc 06:02 PM

Tớ cũng bị như bác Boyoc34n2.Thử các kiểu như mấy bạn nói rồi mà cũng ko đc...
    Bó tay rồi
    Có vẻ Win 7 ko thích hợp để chơi game cho lắm

haha........ NKVS không tương thích với W7 ......... ghost...... cài nhiều phiên bản cũng bị lỗi........ AD mà không Fix lỗi này thỳ khối game thủ không chơi được game và game mất mát nhiều lắm đó........
    Chúc mừng những ai không chơi được thỳ chơi game khác.......
    Ai pro thỳ bơi vào đây

Mình đang nén toàn bộ thư mục NKVS của mình và tải lên 1 host. Khi được mình sẽ báo để bạn download và kiểm tra.
    Bạn thử vào C:\Windows\System32\drivers\etc và xóa file host nhé. Lúc sáng mình có hướng dẫn 1 người và đã thành công.

Không tương thích Win 7, cũng ko hẳn, tại nhiều người xài win 7 chơi vẫn đc mà . Mình đọc file log thấy dòng này 07-27,17:12:38<Err,1888>: ajwsn0.18.1_n0.19.patch.zip GetFileMD5 Failed. Không biết vì lỗi gì mà ko thể download bản cập nhập về. Sao BQT ko cho bản cập nhập tải về thủ công để khắc phục sự cố này.

Tớ copy cả thư mục game đã update trên Win XP về nhưng khi click vào thi nó chỉ nháy lên 1 cái rồi mất...Chả hiểu là bị sao nữa.

haha tớ cũng bị lỗi đó....... dow ngoài quán nét chơi được.... đem vào Laptop W7 thỳ bị lỗi...... vãi xui

Hic, vậy bó tay thôi. Đợi BQT fix lỗi vậy. Chứ vì 1 games mà fai cài lại hđh thì thật mất công. Dù sao cũng cài nhiều phần mềm quan trọng để làm việc rồi giờ cài lại hết sao đc .

tớ mới ghost lại nhưng vẫn bị lỗi đó....... lỗi này không phải virut...... mình đã làm theo lời bạn Ngạo nhưng cũng vô ít ........
    Mình để ý là lỗi phát sinh từ file: minidump.......... mỗi lần mình vào game là lỗi này lại bị lặp lại...... và trong file minidump của NKVS lại có thêm những file mới........ không khác gì Virut........ BQT fix lỗi đi

Mấy anh pro đâu vô giúp tiểu đệ cái.......... fix giúp cái......... heo heo heo mi