Trang 2/15 ĐầuĐầu 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 141

Mặc định Re: [Thảo Luận] Mọi vấn đề về AT2!

Nếu thử tính năng thì mở tiếp luôn cái alfa 1 hoặc kéo dài,h lại cày 3-4 ngày chỉ lên c70 để thử,rồi close lại cày lại y như thế,nghĩ đã thấy nản rồi

test nhiều cũng chán mặc dù k biết đc hết tính năng thật nhưng hầu như ai chơi đều biết qua về các tính năng cơ bản của game rồi! giờ lại test lần 2 thì k biết bh chính thức :/ Mình Góp ý là AT2 k rs nhân vật :3 :3

Làm mình hóng cái topic bình chọn: "Nên hay ko nên RS nhân vật của AP1"
    Công sức và thời gian m.người bỏ ra tan biến trong chốc lát với 2 lần test của NPH thế này đến là nản...

Mong là bên Admin có ý kiến về việc ko RS lại nhân vật của AP1 để AE ko tổn thất nhiều!
    Thấy hay thì thank nhé

Đệ nghị mỗi gamer cho nph 1 cục gạch vào đầu và tạm biệt cho nó chơi 1 mình luôn !chúc may mắn !

Mình nghĩ là NPH nên để sv1 tiếp tục test và sv 2 là dành cho những bạn h mới có cơ hội thử nghiệm game thì hay hơn. Chứ h cày đi cày lại nhiều người cũng khá là nản. Game này thì hệ thông skill mình thấy khá ít nên đa phần thử nghiệm các tính năng game thui

hồi cái kiếm thế nó cũng ko có vụ test đến 2 lần , bạn bè tui nghe cái tin at2 xong nó kêu 25/7 open TTB qua đó chơi mẹ cho rồi , bản AT 2 này acc cũng do mình tạo thì việt gì phải RS , tất cả đều công bằng mà hay là NPH chưa có giấy phép nên cứ test hết lần này đến lần khác để kéo dài thời gian , cứ kiểu này đến open chẳng còn bao nhiêu đứa chơi

Mình nghĩ là Game chưa xin đc giấy phép phát hành nên cứ AT1, AT2 để cù cưa câu giờ ấy mà . Chứ nó cũng không ngu đến độ thấy tiền mà ko hút đâu , cũng muốn mở luôn lắm nhưng chưa có giấy phép ko dám mở
    Lần sửa cuối bởi luna; 22-07-2013 lúc 10:08 PM

tao nghi là nó chưa có phép con mẹ nó rồi ! hohohoh

OMG test 2 tuần , xong reset , chúng ta có cần phải tốn quá nhiều thời gian như vậy không , có phải NPH vẫn chưa đủ khả năng để đưa game ra hoạt động chính thức????
    - AT2 này nên hổ trợ gamer lên thẳng lv 70 luôn khỏi phải cày cuốc ... vì AT1 mọi người đã đạt đến cột mốc đó rồi .. nếu cày nữa thì mình nghĩ đến lúc CB thì lượng gamer chắc chắn sẽ giảm đi rất đáng kể
    Vô ngã vô tương không phù đồ, nhất diệp bồ đề nhất diệp khô.

Thiên bàn võ học giai thiện ý, niêm hoa nhất tiếu thành giang hồ.

cứ lâu lâu xong cái trò Nguyệt Ảnh ra test thì lại sang đó test )