Trang 7/15 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 141

Mặc định Re: [Thảo Luận] Mọi vấn đề về AT2!

Trùng hợp ngẫu nhiên chăng

các bạn để ý mod box này có : duyanh890
    và nguyệt ảnh vào forum cũng có mod : duyanh890

mod này làm 2 game à , hay trùng hợp ngẫu nhiên :192:

Quote Nguyên văn bởi Jenny Xem bài viết
    Mình cũng không biết bạn ạh Nhưng mình nghĩ là NPH có lý do riêng của họ. Nói thật, ai chẳng biết game đang thu hút người chơi, và ai chẳng biết AT2 bao nhiu người phàn nàn. Họ tạo ra sân chơi cho các bạn, họ phải rành hơn các bạn chứ. Phải nói đúng hơn, họ là người muốn CB ngay tức khắc và cho game đi vào hoạt động, nhưng vì một lý do nào đó khiến họ không thể làm như vậy. Các bạn có thể hiểu không
    1 là giấy phép 2 là PR dồn gamer để hút khách thôi:202: NPH nào chả muốn hút máu thật nhanh , cầu chúc cho game này an lành , ko có câu trả lời ngon lành là anh em good bye hết à nha:221:

Mình cũng không biết bạn ạh Nhưng mình nghĩ là NPH có lý do riêng của họ. Nói thật, ai chẳng biết game
    đang thu hút người chơi, và ai chẳng biết AT2 bao nhiu người phàn nàn. Họ tạo ra sân chơi cho các bạn, họ phải rành hơn các bạn chứ. Phải nói đúng hơn, họ là người muốn CB ngay tức khắc và cho game đi vào hoạt động, nhưng vì một lý do nào đó khiến họ không thể làm như vậy. Các bạn có thể hiểu không
    vs cái lí do đó thì mất khách thôi, đưa game ra hóng k thèm pr mà cứ ngồi đợi vô vọng thì ai chả bỏ :221: bạn thử nghĩ xem công sức 7 ngày cày, sau đó là gần 1 tuần chờ đợi bắt đầu 2 tuần cày cọt vô vọng khi mà biết là sẽ lại reset, vậy test cho vui rồi bye bye nhỉ :210:
    Lần sửa cuối bởi saladinhp; 22-07-2013 lúc 11:28 PM

Quote Nguyên văn bởi mãnh Long Xem bài viết
    1 là giấy phép 2 là PR dồn gamer để hút khách thôi:202: NPH nào chả muốn hút máu thật nhanh , cầu chúc cho game này an lành , ko có câu trả lời ngon lành là anh em good bye hết à nha:221:
    Theo thông tin mình biết được là CB cũng ko cần giấy phép đâu bạn ạh
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn
    Hỗ trợ: http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song

sao ad ko để luôn tk test 1 dùng vào test 2 nhỉ vì đa phần nv ae đều biết cả rồi :185:

Mình cũng không biết bạn ạh Nhưng mình nghĩ là NPH có lý do riêng của họ. Nói thật, ai chẳng biết game đang thu hút người chơi, và ai chẳng biết AT2 bao nhiu người phàn nàn. Họ tạo ra sân chơi cho các bạn, họ phải rành hơn các bạn chứ. Phải nói đúng hơn, họ là người muốn CB ngay tức khắc và cho game đi vào hoạt động, nhưng vì một lý do nào đó khiến họ không thể làm như vậy. Các bạn có thể hiểu không
    Mình cũng không thắc mắc về vấn đề CB hay AT2. Mình chỉ góp ý để Mod xin ý kiến NPH thôi. dùng dữ liệu AT1 để AT2 là bình thường mà, có phải OB đâu mà lo hả Mod?
    Ah tiện mod duyệt dùm bài mới gửi cái. thanks!
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Quote Nguyên văn bởi catngheo Xem bài viết
    Mình cũng không thắc mắc về vấn đề CB hay AT2. Mình chỉ góp ý để Mod xin ý kiến NPH thôi. dùng dữ liệu AT1 để AT2 là bình thường mà, có phải OB đâu mà lo hả Mod?
    Ah tiện mod duyệt dùm bài mới gửi cái. thanks!

mình cũng có ý kiến giống bạn này, test 1 hùng hục lên đc 5x kết thúc test 1, h nhẩy sang test 2 lại hùng hục cầy lại lên 5x nữa à haizz

Rồi, xong!

Đã có câu trả lời cho tất cả! Tất nhiên bản thân biết thừa rằng NPH thừa trình độ để hiểu quá rõ hậu quả, nhưng vẫn cố làm. Chẳng qua muốn suy nghĩ lạc quan hơn chút rằng NPH có lý do khác. Nhưng mà Mod Jenny đã trả lời như vậy, thì mình biết chắc rồi.

Haizzz, ko biết tương lai có tiếp tục gắn bó đc ko đây >"< Thôi nghỉ AT2, đợi closed hay open gì đó chơi 1 thể, mà cũng có thể là off luôn . Mình ko khùng đến mức chơi đi chơi lại 3 lần, công sức thời gian cả đấy chứ ??

mình nói thật ra bản test 2 này hùng hục cầy xới rồi bị reset về mo cũng nản, test 2 chắc cũng chả có gi # test 1 thì sao k dùng tài khoản test 1 dùng vào cho bản test 2 luôn đi, mất công cầy rồi bị reset thì cũng chán

mình nói thật chứ, game này mà lại ra bản test 2 mà vẫn reset nv thì mình đợi luôn bản CB hay OB chơi luôn 1 thể chứ ko mất công cầy cuốc rồi lại trở về làm lại
    Lần sửa cuối bởi BéNgân; 22-07-2013 lúc 11:35 PM

mình cũng chán rồi , đề nghi ads hỏi xem NPH 1 câu thôi "test có reset ko?" để anh em còn tính , ko thì drop là dc rồi đó , về lại haivl.com chế truyện còn vui hơn:194: