Trang 12/15 ĐầuĐầu ... 2 10 11 12 13 14 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 111 tới 120 của 141

Mặc định Re: [Thảo Luận] Mọi vấn đề về AT2!

Quote Nguyên văn bởi Độc Cô Tử Xem bài viết
    Mọi người ngớ à. ??. Nếu RS nhân vật trong giai đoạn AT2 thế NPH phát Code để cho người ta ngắm à. ??. Mình nghĩ AT2 này không RS đâu
    Code quà tặng chỉ sử dụng trong giai đoạn Closed Beta nhé bạn, nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng.

Góp ý với nph nên dừng ngay AT2 lại và thay bằng bản CB luôn thì mình nghĩ game còn có cơ hội sống sót, thậm chí là trở thành game hot của năm nay nữa. Còn nph cố chấp tung bản AT2 tức là đối đầu với gamer thì chỉ có thiệt, hậu quả về sau như nào ai cũng biết. Góp ý nữa là CB vẫn sẽ giới hạn lv70. Rồi sau 1 tuần tung bản big update 90 tiện thể OP luôn thì đẹp cả đôi đường.
    p/s: game này do nph mua về chứ đâu phải tự sản xuất đâu, thiết nghĩ tại sao phải AT tới 2 lần để fix lỗi ???

lập topic để troll nhau ah nói cho nhiều nó cũng im ru như thóc hay đợi đéo ai chơi rồi mới tung tin la ko reset để hút gamer lại mà lúc đó nó chuyển game # CMNR

cho hỏi 1 câu là tìm thấy lỗi sai sao trả lời nhanh thế, mà lúc góp ý thì chả thấy phản hồi có cần tiếp nhận hay k, lại kiểu sai thì ta phản bác còn đúng k cần quan tâm thì phải

test thỏa mái đi đến lúc éo còn ai thì nph có pro cũng éo ai chơi ! 1 điều rằng nph éo coi tiếng nói của gamer ra gì ! số người phản đối éo dưới 99% đâu ! game mà đếc có gamer thì cạp đất mà ăn ! vcc !

Có lẽ mình sẽ ko tham gia nữa
    Thấy hay thì thank nhé

haha toàn là ngồi chém zó với hâm dọa . mấy cha này thì thừa hiểu rồi có rs hay kô rs chúng nó củng cấm đầu vào mà test à nph yên tâm . ghiền game nó ngắm vào máu rồi bỏ ko đc đau .bay h chúng nó như một lủ xike đang chờ hàng về mà sử dụng bỏ thế nào đc kaka .

Quote Nguyên văn bởi Jenny Xem bài viết
    Tại bạn không tìm hiểu chứ ko phải là không có, mời bạn vào đây sẽ biết code Vô Song Lệnh: http://nkvs.vn/event/chuoi-su-kien-a...-top-thanh-tuu
    MOD nhắc mới nhớ sao chẳng thấy NPH thông báo gì về danh sách trúng thưởng đua top AT1 nhỉ, 4 ngày rồi không biết cách xác định được ai là TOP :194: hay là quên cmnr

đọc cmt thấy buồn cười, thấy mấy ông làm mình làm mẩy , chửi bới ,đòi bỏ game hoặc qua game khác thì được gì không? , hay rồi nói vậy rồi khi OB lại nhảy vô game chơi , NPH hiểu tình hình và cũng có sự tính toán hết rồi, họ cũng muốn nhanh lấy tiền các ông nhất àk

đợi chờ là hạnh phúc cmn ném bom tra phong luôn bi giờ