Trang 14/15 ĐầuĐầu ... 4 12 13 14 15 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 131 tới 140 của 141

Mặc định Re: [Thảo Luận] Mọi vấn đề về AT2!

• Tất cả nhân vật Ngạo Kiếm Vô Song khi tham gia trong thời gian Alpha Test sẽ được xóa vĩnh viễn
    • Thời gian diễn ra Alpha Test: 14h00 ngày 26/07/2013 - 23h00 ngày 05/08/2013
    • Trong thời gian này diễn ra giai đoạn Alpha Test 2, quý nhân sĩ nào đạt cấp 79 sẽ nhận được phần thưởng rất lớn từ BQT Ngạo Kiếm Vô Song khi khai mở giai đoạn Closed Beta.
    • Tham gia Alpha Test lần này, quý nhân sĩ sẽ có quyền nạp thẻ để có thể dễ dàng mua sắm vật phẩm. Quý nhân sĩ có thể nạp thẻ tại đây

• Tất cả thẻ nạp trong giai đoạn này, sẽ được BQT Ngạo Kiếm Vô Song gửi trả quý nhân sĩ trong giai đoạn Closed Beta, thông qua tài khoản tham gia Ngạo Kiếm Vô Song ở giai đoạn Alpha Test lần này
    thôi vậy là hết thắc mắc !

"Tất cả nhân vật Ngạo Kiếm Vô Song khi tham gia trong thời gian Alpha Test sẽ được xóa vĩnh viễn" Mob giải thích em vs em không hiểu lắm.

rồi , tranh đấu 2 ngày có dc câu trả lời , off là vừa nhể, hay cày 79 rùi xóa chơi

79 phần thưởng lớn là gì để xem nó có xứng để cày hay không chứ cày tới mà rs phần thưởng cùi thì vcc lắm ý !

xoá nhân vật lên oé muốn nạp :226:

Quote Nguyên văn bởi Nhị Nhị Xem bài viết
    xoá nhân vật lên oé muốn nạp :226:
    Đang tính mai hẹn giờ để đăng nhập game đặt cho acc của m 1 cái tên thật ưng ý đẹp nhất theo ý mình như NPH nói. Nhưng đọc xong cái dong tất cả tài khoản test sẽ bị xóa vĩnh viễn mà oải quá. Đặt tên đẹp làm gì, ưng ý làm gì để rồi lại bị xóa. Tốt nhất cứ đặt đại cái tên nào đó rồi ta đợi CB, OB vậy. Haizzz:193:

XIN AD NÓI RÕ PHẦN THƯỞNG KHI ĐẠT LV79 LÀ GÌ ĐỂ MỌI NGƯỜI CÒN BIẾT NÊN BỎ THỜI GIAN RA TEST LẠI HAY KO... LÊN LV 79 ĐÂU PHẢI CHUYỆN ĐÙA

Ai không muốn tham gia Alpha Test 2 thì có thể ngồi chờ, đợi Game Close Beta rồi chiến.

Quote Nguyên văn bởi lskill9x01 Xem bài viết
    XIN AD NÓI RÕ PHẦN THƯỞNG KHI ĐẠT LV79 LÀ GÌ ĐỂ MỌI NGƯỜI CÒN BIẾT NÊN BỎ THỜI GIAN RA TEST LẠI HAY KO... LÊN LV 79 ĐÂU PHẢI CHUYỆN ĐÙA
    Hi! Như BQT đã nói "quý nhân sĩ nào đạt cấp 79 sẽ nhận được phần thưởng rất lớn từ BQT Ngạo Kiếm Vô Song khi khai mở giai đoạn Closed Beta" Hiện tại BQT chưa thể bật mí được phần quà này ^^ Mong bạn thông cảm!

các bạn nên suy nghĩ chút trước khi than thở về alpha test 2
    -NPH nói rất rõ rùi mà vẫn còn hỏi có reset ko? reset thì nạp thẻ làm gì, NPH bị hâm mới cho nạp thẻ mà vẫn reset.thật sự là các bạn đang hâm khi không đọc kĩ, hay đọc mà không hiểu mà cứ lên đây lảm nhảm mấy vấn đề đó
    -vấn đề lên 79 đc gì? thứ nhất các bạn được thử cảm giác, biết được tốc độ lên lv 79 ra sao, có những nhiệm vụ gì đó là cái lợi cho các bạn, thứ hai là quà gì thì nó cũng là quà, các bạn ko nên so đo xem quà gì,to hay không thì mới cày lên 79,thật vãi các bạn. chơi game để khám phá game,chơi game mà suy nghĩ những cái đó tôi nghĩ bạn chả mấy chán game này