Trang 5/15 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 141

Mặc định Re: [Thảo Luận] Mọi vấn đề về AT2!

Thì các bạn cứ test đi, chơi đở 2 tuần , nó rs nhân vật thì Get Out , chứ thế đéo nào NPH làm ăn kiểu đó thì Bái Bai A K Cần E Nữa . Mua Game về để kiếm lợi nhuận, khách hàng là quan trọng , tôi không tin NPH dám rs NV khi OB . Vì tôi thấy , trong bản APT2 này , k ghi rõ sẽ Rs nhân vật nhé . Cứ test , Rs nv thì Nghĩ . Đây là quan điểm của tôi . Hi vọng mọi người đồng tình :204:

nếu at2 rs nữa tao thà chờ cb ra còn hơn

NPH thích làm việc theo tâm trạng hay sao , vui thì mở ko vui thì test chẳng để ý các gamer của mình đang nghĩ gì . Chẳng lẽ lại nói NPH mới nên cách làm việc " chưa chuyên nghiệp "

Nghe tin này mình cũng khá buồn,test nữa sẽ tốn khá nhiu công sức và thời gian,hiện tại ngoài các game nhu TTB , vltk 3d...đang pr rất mạnh thì còn rất nhiu game chuẩn bi ra nũa nhur Nguyet anh truyen ky .... nen sẽ khó giũ chân các game thủ dc mong nph suy nghĩ kỹ viec này..

[QUOTE=Vô Danh;1503125]Thì các bạn cứ test đi, chơi đở 2 tuần , nó rs nhân vật thì Get Out , chứ thế đéo nào NPH làm ăn kiểu đó thì Bái Bai A K Cần E Nữa . Mua Game về để kiếm lợi nhuận, khách hàng là quan trọng , tôi không tin NPH dám rs NV khi OB . Vì tôi thấy , trong bản APT2 này , k ghi rõ sẽ Rs nhân vật nhé . Cứ test , Rs nv thì Nghĩ . Đây là quan điểm của tôi . Hi vọng mọi người đồng tình :204:[/QUOTE
    Giai đoạn Alpha Test 2 sẽ được kéo dài thời gian hơn hẳn so với giai đoạn Alpha Test 1 và sẽ được ra mắt quý nhân sĩ vào lúc 14h00 ngày 26-07-2013. Kéo dài hơn ko có nghĩa là vô hạn nhé bạn

Các bác gạch đá nhiều thế, AT1 có rất nhiều người đã biết hết tính năng của game, mình cũng gần như là biết hết những gì có thể,nhưng còn rất nhiều người chưa được test mà
    NPH chưa ra close beta chắc là chưa chắc chắn game đã hết lỗi và cũng vì sức công kích quá lớn của các fan nên NPH mới ra động thái này nhằm giữ chân người cũ và tìm thêm người mới. Chưa dám mở OP mà lại không có động thái gì các bác còn gạch đá nhiều hơn nữa kia
    Tên nhân vật: Linh_Nhi
    Yahoo: haiauxubac_86
    Sdt: 0983069705

Quote Nguyên văn bởi Vô Danh Xem bài viết
    Thì các bạn cứ test đi, chơi đở 2 tuần , nó rs nhân vật thì Get Out , chứ thế đéo nào NPH làm ăn kiểu đó thì Bái Bai A K Cần E Nữa . Mua Game về để kiếm lợi nhuận, khách hàng là quan trọng , tôi không tin NPH dám rs NV khi OB . Vì tôi thấy , trong bản APT2 này , k ghi rõ sẽ Rs nhân vật nhé . Cứ test , Rs nv thì Nghĩ . Đây là quan điểm của tôi . Hi vọng mọi người đồng tình :204:
    Giai đoạn Alpha Test 2 sẽ được kéo dài thời gian hơn hẳn so với giai đoạn Alpha Test 1 và sẽ được ra mắt quý nhân sĩ vào lúc 14h00 ngày 26-07-2013. Kéo dài hơn ko có nghĩa là vô hạn nhé bạn

Có thằng nào rãnh lắm ăn ở k éo làm gì mới ngồi test lần 2 , có mỗi cái font chữ mà test cho lắm vào . Mình nghi nghi 1 là NHP k có giấy phép 2 là game này là game private :225: Nhắm k đc thì ae kéo wa Game Nguyệt Ảnh Truyền Kì đi . Để coi NPH có lắng nghe và thấu hĩu mà cho k rs k :204:

muốn thử chiến trường thì cho lên lv luôn đi, cho đồ luôn đi rồi thử chứ bắt cày cọt lại đi đc vài hôm lại reset thì bố ai rảnh, qua game khác cho lành canh :193:

Có nên đăng ký với NPH làm 1 chân cộng tác viên k nhỉ,phát hành game mới mà chẳng để tâm j đến suy nghĩ gamer!!!
    ai đồng ý vote cái nào