Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 46

Mặc định Re: Cảm nhận của NPH trong tôi. Mong mọi người hãy lắng nghe và ủng hộ.

Vâng đọc xong , chúng tôi đã Thông cảm cho NPH , Nhưng đồng thời hỏi bạn ai thông cảm cho chúng tôi , Đặc biệt là 1 Fan Cuồng như bạn :197:

Mặc định Re: Cảm nhận của NPH trong tôi. Mong mọi người hãy lắng nghe và ủng hộ.

Tét hay Tẹt thì cứ chiến đã rồi tính
    Tên nhân vật : 1St.Benny
    Khi CB muốn giao lưu kết bạn bằng hữu SLL , ai quan tâm có thể Inbox qua FB :
    https://www.facebook.com/benny.kei.7 Or SĐT

Ủng hộ NPH với bước đi AT2 đúng đắn, CB làm gì khi còn lỗi nếu NPH chạy CB mà vẫn còn lỗi thì tôi sẽ không chơi

Quote Nguyên văn bởi mãnh Long Xem bài viết
    người của NPH đi đâu cũng thấy bênh chằm chặp , SoHa làm ăn tôi nói thật tôi chơi gần hết các game của nó rồi , lag vẫn tràn ngập , vip cũng khá là chát , game soha éo có rẻ đâu , dc cái là nó nói ngày nào ra giờ nào ra là nó làm đúng, thắc mắc gì là mod nó lên giải thích ngay nên anh em mới chơi đông . có 1 câu trả lời thôi cù nhây mãi , như thế mới mất khách đó người ae, thân.
    p/s : từ ngày lập diễn đàn , mặt mũi MOD chưa thấy đâu , toàn dân thử việc tôi chán cảnh này rồi nha
    Mình chả phải là người của NPH mình chỉ là 1 gamer như mọi người mà thôi có điều time chơi game của mình có vẻ lâu hơn mọi người 1 chút. Từ cái thời chơi máy điện tử băng năm 1988 đến h mình cũng gặp rất nhiều tình trạng chờ đợi game mới ví dụ như loạt game fire emblem. Đến lúc mình biết đến internet và chơi game onl đầu tiên vl 1 đến h mình cũng gặp vô số những trường hợp hứa lèo ngày phát hành game từ VN cho đến trang mạng quốc tế aeriagame. Và cũng từng thấy 1 số tựa game onl khá nổi chỉ vì OP quá sớm khi chưa fix lỗi xong nên đã chết yểu.
    Còn mình bàn về việc kinh doanh của NPH là vì mình hiện cũng đang làm về nghề kinh doanh nên mình hiểu dc 1 số việc của 1 doanh nhân thế thôi. vả lại mình hiện đang sống và làm việc tại TP HCM thì liên quan j đến 1 NPH game ở miền Bắc chứ.
    p/s: có lẻ mình già nên hay nói chuyện dông dài mọi người tha lỗi nha

tét tét tét mông

! Hơ hơ ko sao ko sao , cứ từ từ , test cũng chả sao , không rs hay rs cũng được ko vấn đề gì cả , miễn là có chiến hữu sát cánh là oke !! Vậy là quá đủ , ko cần đòi hỏi nhiều ! Nếu là 1 gamer chân chính thì tốt nhất đừng nên ý kiến vớ vẫn, tránh gây lục đục mất đoàn kết nội bộ ^^

Quote Nguyên văn bởi XIII Xem bài viết
    Chưa đc chơi thì làm việc khác chơi trò khác ..... Thiếu gì việc, thiếu gì cái để chơi mà cứ phải hối thúc người ta . Như ta nè vừa đi Picnic 2 ngày với bạn bè về vẫn chưa thấy mở ta kệ , 26 mới mở thì về ngoại chơi vài ngày nữa he he. Thà đi chơi với bạn bè gia đình còn hơn ngồi mà kêu gào vô ích thế này
    * Đập bàn phím * -"tôi thích bạn rồi đấy"
    Trà Phong là 1 NPH trẻ vì vậy kinh nghiem điều hành còn non trẻ và không nhanh nhạy = VTC,FPT, VNG. Nhưng cái gamer chúng ta hi vọng là sự tâm huyết của NPH với sự phát triển lâu dài của game để chúng ta có 1 sân chơi lâu dài bổ ích và không nhàm chán. Vì vậy hãy thông cảm và khuyến khích họ hơn,các bạn nên nhớ sản phẩm đầu tay sẽ là cái làm nên tên tuổi và uy tín cho NPH ở những sản phẩm sau đó, vì vậy hãy yên tâm là NPH Ngạo Kiếm Vô Song sẽ cố gắng hết sức mang lại sản phẩm hoàn hảo, cung cách phục vụ thân thiện cho các bạn.
    hãy so sánh VLTK 3D và NKVS đi nhé, xem từ việc quảng cáo, hứa hẹn ra mắt, alpha test cái nào tốt hơn cái nào???
    gamer háo hức test VLTK 3D còn chúng ta đang bức xúc test NKVS, thật buồn cười, toàn các thánh ăn nhanh rùi chán nhanh.
    cứ làm như cái bác tôi trích dẫn bài viết kia kìa, phải biết cân bằng cuộc sống và game, sao cứ vô đây dài cổ ra trông vậy =]]

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    ! Hơ hơ ko sao ko sao , cứ từ từ , test cũng chả sao , không rs hay rs cũng được ko vấn đề gì cả , miễn là có chiến hữu sát cánh là oke !! Vậy là quá đủ , ko cần đòi hỏi nhiều ! Nếu là 1 gamer chân chính thì tốt nhất đừng nên ý kiến vớ vẫn, tránh gây lục đục mất đoàn kết nội bộ ^^
    Chuẩn không chỗ nào để chỉnh luôn! Vote cho bài bạn này 1 phiếu.

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    * Đập bàn phím * -"tôi thích bạn rồi đấy"
    Trà Phong là 1 NPH trẻ vì vậy kinh nghiem điều hành còn non trẻ và không nhanh nhạy = VTC,FPT, VNG. Nhưng cái gamer chúng ta hi vọng là sự tâm huyết của NPH với sự phát triển lâu dài của game để chúng ta có 1 sân chơi lâu dài bổ ích và không nhàm chán. Vì vậy hãy thông cảm và khuyến khích họ hơn,các bạn nên nhớ sản phẩm đầu tay sẽ là cái làm nên tên tuổi và uy tín cho NPH ở những sản phẩm sau đó, vì vậy hãy yên tâm là NPH Ngạo Kiếm Vô Song sẽ cố gắng hết sức mang lại sản phẩm hoàn hảo, cung cách phục vụ thân thiện cho các bạn.
    hãy so sánh VLTK 3D và NKVS đi nhé, xem từ việc quảng cáo, hứa hẹn ra mắt, alpha test cái nào tốt hơn cái nào???
    gamer háo hức test VLTK 3D còn chúng ta đang bức xúc test NKVS, thật buồn cười, toàn các thánh ăn nhanh rùi chán nhanh.
    cứ làm như cái bác tôi trích dẫn bài viết kia kìa, phải biết cân bằng cuộc sống và game, sao cứ vô đây dài cổ ra trông vậy =]]
    VLTK nó chơi chính thức rồi , còn game này thì time test đến ko reset cũng mất 1 tháng rưỡi . và theo như quy trình đến CB thì game thủ có khá nhiều người test games đến 4 lần . 1 lần bên china , 2 lần Alpha test , 1 CB . vậy người ta thấy lâu là đúng rồi .

Quote Nguyên văn bởi Onlylove Xem bài viết
    VLTK nó chơi chính thức rồi , còn game này thì time test đến ko reset cũng mất 1 tháng rưỡi . và theo như quy trình đến CB thì game thủ có khá nhiều người test games đến 4 lần . 1 lần bên china , 2 lần Alpha test , 1 CB . vậy người ta thấy lâu là đúng rồi .
    Thực ra, lần đầu test được gọi là test nội bộ (không pr, không quảng cáo, chỉ nói sơ sài ở trên group fb, sáng nói chiều cho down chơi, có giới hạn code test). Còn AT2 test 2 này mới thực sự là để giới thiệu về game, để mọi người nắm bắt game. AT2 mở rộng cửa đón chào các game thủ, và không có code test gì cả, có id DUO là có thể chơi. Đó là vì sao lại có 2 đợt AT thế này.
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn
    Hỗ trợ: http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song