Trang 5/5 ĐầuĐầu ... 3 4 5
Hiện kết quả từ 41 tới 46 của 46
    Thử Việc

Mặc định Re: Cảm nhận của NPH trong tôi. Mong mọi người hãy lắng nghe và ủng hộ.

ai cảm thấy ko hứng thú test đợt 2 thì dợi CB hay OB mà chơi,ko đợi đc thì kiếm game khác mà chơi,sao mà cứ thích làm quá lên.hở tí cái : lại test,lại reset,bao giờ CB,CB có reset ko,OB lun đi test làm gì.mấy bạn phán thì hay lắm,sao ko tự mình làm game xem,thử làm 1 game RPG nhỏ=RPG Maker thôi,xem tốn bao nhiu time,sửa bao nhiu lỗi.chỉ đc cái phán là hay mà chả chịu động não suy nghĩ Trà Phong là 1 công ty mới gia nhập làng game và NKVS là game đầu tiên họ ra mắt nên họ phải thật cẩn thận trong quá trình phát hành

Mặc định Re: Cảm nhận của NPH trong tôi. Mong mọi người hãy lắng nghe và ủng hộ.

làm gì thì làm chứ sắp vô năm học rồi đấy ^^!. năm cuối mà tạch là xong cmnl
    tranh thủ sửa lỗi đi nhé @@!

Đọc mấy topic thấy có rất nhiều người ủng hộ NPH AT2 để có thời gian sửa chữa lỗi game và hoàn thiện. Vậy xin hỏi mấy bạn có AT1 không vậy? Nếu có thì ngoài lỗi font chữ ra các bạn thử kể xem còn lỗi nào ảnh hưởng đến gameplay nữa? mình không rõ về IT nhưng chắc sửa lỗi font cũng không cần nhiều thời gian như vậy đâu (TTB của soha nhiều lỗi như vậy mà AT1 và AT2 chỉ cách nhau 1 ngày)
    Còn có mấy người ra giọng không thích thì kiếm game khác mà chơi, xin thưa rằng những ai mong muốn không reset hầu hết yêu thích game nay hơn các bạn nhiều nên mong muốn được gắn bó với game sờm mà thôi.

Nhân tiện đây PR tí:
    - VL3D, CACK yêu cầu cấu hình cao quá -> giật, lag khi PK -> không chơi được.
    - TTB 2,5D test thấy quá ít hoạt động cộng đồng, bang hội -> không gắn bó lâu dài được.
    - Nguyệt ảnh truyền thuyết sắp ra -> game private.
    Thế nên Ngạo Kiếm Vô Song là cái tên sáng giá nhất để AE cùng bạn bè, bằng hữu sống lại một thời kỷ niệm VLTK, KT, MU... 10 năm trước đây

cũng có thể là một vina game thứ 2.và 1 vo lam truyền kỳ 1 thứ 2.cái tên NPH mới và lạ tuy chưa có tên tuổi.nhưng nếu so sánh trước kia vina game cũng vậy khi bắt tay làm game võ lâm.quan trọng là cái cốt yếu t quan tâm là 3 điều sau. 1 game này NPH trà phong là NPH của việt nam chứ k phải của bọn tàu khựa nó lấy mác thuê công ty ở việt nam đứng tên ra làm là trà phong( vì tránh tình trạng như kiểu Mu retunr, bọn tàu nó dần dần thể hiện các chiến lược lấn dần trong tất cả các lĩnh vực mà đơn giản mục đích là về kinh tế).2 game nuột chất lượng tốt.3 NPH không quá chú trọng hút máu

ko hút máu sống bằng gì ( hút máu ít thì đúng là mơ hão): 195:, chưa tham gia shop cash nên ko nói trc dc , giá cả phải chăng là ok chứ rẻ mạt quá chơi cũng chán. Sẵn sàng đầu tư nếu game hay và đáng để nạp
    p/s : đổi từ vàng sang vàng khóa thì thấy rùi , thế cái mục đổi từ vàng khóa sang vàng ko khóa nó ở đâu thế MOD:204:

Chào các bạn! Thay mặt NPH, BQT xin được cảm ơn các bạn về những lời khen, góp ý cho NPH và cho sản phẩm Ngạo Kiếm Vô Song.

Rốt cuộc vào hôm nay 17/7, theo thông tin mà Game Thủ.net nhận được, Ngạo Kiếm Vô Song đã thuộc sở hữu của một công ty mới toanh tại làng game Việt. Tên đầy đủ của đơn vị này là Công ty TNHH Trà Phong, có trụ sở đặt tại quận Thanh Xuân, Hà Nội. Trà Phong hiện vận hành cổng game Duo (id.duo.vn), cũng là cổng đăng ký của Ngạo Kiếm Vô Song.

Theo chia sẻ từ đại diện Trà Phong thì Ngạo Kiếm Vô Song là sản phẩm đầu tay của NPH này tại Việt Nam.
    Công cuộc xây dựng ban đầu khó tránh khỏi nhiều điều sai và thiếu sót. Rất mong các bạn bỏ qua và tiếp tục ủng hộ Ngạo Kiếm Vô Song cũng như NPH. Thông tin chi tiết, BQT sẽ cập nhật tại trang chủ.
    Cảm ơn các bạn!