Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 46

Mặc định Re: Cảm nhận của NPH trong tôi. Mong mọi người hãy lắng nghe và ủng hộ.

Quote Nguyên văn bởi Jenny Xem bài viết
    Thực ra, lần đầu test được gọi là test nội bộ (không pr, không quảng cáo, chỉ nói sơ sài ở trên group fb, sáng nói chiều cho down chơi, có giới hạn code test). Còn AT2 test 2 này mới thực sự là để giới thiệu về game, để mọi người nắm bắt game. AT2 mở rộng cửa đón chào các game thủ, và không có code test gì cả, có id DUO là có thể chơi. Đó là vì sao lại có 2 đợt AT thế này.
    nói như mod cũng ko đúng , vì mình tin chắc đã có 1 cái gọi là test nội bộ trước khi test 1 được tung ra rồi , còn test 1 cũng đâu có giới hạn đâu , vài ngày là cho đăng ký nhận ID test mà .

Mặc định Re: Cảm nhận của NPH trong tôi. Mong mọi người hãy lắng nghe và ủng hộ.

Quote Nguyên văn bởi mãnh Long Xem bài viết
    người của NPH đi đâu cũng thấy bênh chằm chặp , SoHa làm ăn tôi nói thật tôi chơi gần hết các game của nó rồi , lag vẫn tràn ngập , vip cũng khá là chát , game soha éo có rẻ đâu , dc cái là nó nói ngày nào ra giờ nào ra là nó làm đúng, thắc mắc gì là mod nó lên giải thích ngay nên anh em mới chơi đông . có 1 câu trả lời thôi cù nhây mãi , như thế mới mất khách đó người ae, thân.
    p/s : từ ngày lập diễn đàn , mặt mũi MOD chưa thấy đâu , toàn dân thử việc tôi chán cảnh này rồi nha
    Tất nhiên phải là MOD thử việc chứ bạn. NPH mới + game mới, không thể để MOD mới toàn quyền được. Và game này đã bao giờ ai nói chắc chắn bạn giờ nào ra, ngày nào ra chưa? Đang ở bản test thì ngay cả NPH cũng không thể trả lời chính xác là bao giờ ra được, chứ đừng nói là MOD.

Quote Nguyên văn bởi Vô Danh Xem bài viết
    Vâng đọc xong , chúng tôi đã Thông cảm cho NPH , Nhưng đồng thời hỏi bạn ai thông cảm cho chúng tôi , Đặc biệt là 1 Fan Cuồng như bạn :197:
    ok, mình là fans cuồng ^^ nhưng bạn còn cuồng hơn khi không đợi được game ra ^^
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Quote Nguyên văn bởi Jenny Xem bài viết
    Đó là điều tất nhiên rồi bạn . Mod mà chửi gamer thì cũng sẽ bị kỷ luật là unset mod + ban nick thôi
    Lý do banned nich DĐ của tôi vậy Mod , có banned cũng cần 1 lý do chứ . Vừa đi LA về vô thấy bị banned ức vãi . Mong Mod có 1 lời giải thích ?

đợt AT2 này mình nghĩ NPH sẽ cho chúng ta khám phá hầu hết các chức năng trong game.sau đó còn xem xét ý kiến của game thủ về chức năng này.sự kiện kia còn rút kinh nhgiệm cho đợt ra mắt chính thức.cũng đúng thôi.chỉ mong NPH quan tâm đến ý kiến game thủ và đừng để game của mình mất đi tính hấp dẫn
    May mắn thường không mỉm cười với những ai chờ đợi nó mà chỉ đến với những người biết nắm bắt lấy nó.

• Chỉ cần đăng ký tài khoản DUO là có thể tham gia vào game, không cần bất cứ "Code Test" hay "Tài khoản Test" nào khác.

• Khi kết thúc giai đoạn Alpha Test 26/07/2013, toàn bộ nhân vật sẽ được xóa vĩnh viễn.
    • Tham gia Alpha Test lần này, quý nhân sĩ sẽ có quyền nạp thẻ để có thể dễ dàng mua sắm vật phẩm. Quý nhân sĩ có thể nạp thẻ tại đây

• Tất cả thẻ nạp trong giai đoạn này, sẽ được BQT Ngạo Kiếm Vô Song gửi trả quý nhân sĩ trong giai đoạn Closed Beta, thông qua tài khoản tham gia Ngạo Kiếm Vô Song ở giai đoạn Alpha Test lần này
    • Trong thời gian này diễn ra giai đoạn Alpha Test 2, quý nhân sĩ nào đạt cấp 79 sẽ nhận được phần thưởng giá trị từ BQT Ngạo Kiếm Vô Song khi khai mở giai đoạn Closed Beta.

• Hy vọng đây sẽ là một trong những phần quà thiết thực giúp quý nhân sĩ có phần hứng phấn khi tham gia giai đoạn Alpha Test lần 2 này

Chả có gì quan trọng cả! Thích thì chơi không thích thì out. Đơn giản có thế

Như vậy là sau đợt AT2 này, rs nv, bước vào CB, lại rs nv, rồi OB à @@

Quote Nguyên văn bởi CASABLANCA Xem bài viết
    Như vậy là sau đợt AT2 này, rs nv, bước vào CB, lại rs nv, rồi OB à @@
    rất ít game mình biết CB mà rs nhân vật. trừ phi lỗi quá nặng như mất dữ liệu hoặc hack đồ không xử lý được thôi. Lần AT2 này có nhiều cái hay đó, đáng để thử.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Tất nhiên là đáng để thử , bỏ công chờ chừng này ngày
    Chả lẻ hok ráng đc 1 ngày rưỡi nữa !!
    Than làm gì , chơi đc thì chơi , ai chơi hok đc có thể nghĩ
    Các bạn cứ than phiền hoài , làm người khác họ cũng chán theo các bạn lun

Quote Nguyên văn bởi GôYooRôNa Xem bài viết
    Tất nhiên là đáng để thử , bỏ công chờ chừng này ngày
    Chả lẻ hok ráng đc 1 ngày rưỡi nữa !!
    Than làm gì , chơi đc thì chơi , ai chơi hok đc có thể nghĩ
    Các bạn cứ than phiền hoài , làm người khác họ cũng chán theo các bạn lun
    Đúng rồi @@ than vừa thôi, tình hình thấy mấy bác chăm chỉ onl diễn đàn đang nhụt khí dần đều rồi
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    không có tiền
    không chịu cày quốc.