Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Mặc định At2 có nên cho nạp thẻ

Như tiêu đề mình đã nói.theo suy nghĩ cá nhân mình thì at2 chưa nên cho nạp thẻ.bởi vì at2 cho nạp thẻ rồi tới closebata lại trả lại .như vậy rất dễ gây ra lỗi hệ thống.có acc được trả có acc không.rồi lại loạn hết cả lên rất đau đầu.theo mình nph còn non trẻ nên tính kỹ lại việc này.

(ai chơi game của vtc mấy cái vụ code là các bạn sẽ hiểu)

Mặc định Re: At2 có nên cho nạp thẻ

Chào bạn! BQT sẽ đảm bảo quyền lợi của tất cả người chơi. Bạn yên tâm về vấn đề này nhé!
    Thân!

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Chào bạn! BQT sẽ đảm bảo quyền lợi của tất cả người chơi. Bạn yên tâm về vấn đề này nhé!
    Thân!
    Vậy khi chơi Close Beta xong đến khi Open Beta thì còn bị reset nhân vật nữa không vậy ?

Quote Nguyên văn bởi Lăng Tiêu Xem bài viết
    Như tiêu đề mình đã nói.theo suy nghĩ cá nhân mình thì at2 chưa nên cho nạp thẻ.bởi vì at2 cho nạp thẻ rồi tới closebata lại trả lại .như vậy rất dễ gây ra lỗi hệ thống.có acc được trả có acc không.rồi lại loạn hết cả lên rất đau đầu.theo mình nph còn non trẻ nên tính kỹ lại việc này.

(ai chơi game của vtc mấy cái vụ code là các bạn sẽ hiểu)
    khuyên bạn 1 câu chân thành không nên nạp thẻ vì giai đoạn apha test ko bít có phát sinh lỗi về vấn đề này ko,dù NPH có nói là yên tâm nhưng đến lúc mất thì vấn đề ko đc đền bù thỏa đáng đâu.còn nạp hay ko tùy các bạn thôi:209:

chốt lại 1 câu là NPH cho phép nạp thẻ để test thì họ cũng tính kỹ rồi nhé bạn,với lại NPH làm vậy cũng để có thể thống kê 1 con số tương đối những người sẽ chơi sau test,ko lẽ bạn nạp thẻ dù ít hay nhiều để test xong rồi khi chơi chính thức lại vứt thẻ nạp đó đi vì ko chơi game này nữa,chiêu này của NPH cũng gần như là để giữ chân game thủ,vì bạn muốn test dc nhiều tính năng thì nhất thiết nên nạp 1 ít thẻ tuỳ túi tiền, mà đã nạp rồi thì test xong bạn khó mà bỏ sang game khác

Quote Nguyên văn bởi Vegetaz Sama Xem bài viết
    Vậy khi chơi Close Beta xong đến khi Open Beta thì còn bị reset nhân vật nữa không vậy ?
    Theo mình nghĩ thì CB xong rồi OP sẽ không reset nhân vật đâu bạn
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn

Hỗ trợ gamer về
    Ngạo Kiếm Vô Song
    Pm Yahoo: haduri.style

k biết hết alpha test rồi đến Close beta có reset nhân vật không??Không lẽ reset nv nữa rồi Open beta sao :193:

chỉ test mới reset thôi nhé các bạn trẻ

Close Beta, hay Open Beta đều gọi là test nhé bạn ^^, tuy nhiên các NPH hiện tại đã hợp thức hóa các quá trình này thôi. Chính vì thế các bạn đừng hỏi này hỏi họ mất công mình chắc chắn là Close Beta sẽ chính thức và không có vụ Reset nhân vật đâu, tin tôi đi

Quote Nguyên văn bởi Trà Dạo Xem bài viết
    Close Beta, hay Open Beta đều gọi là test nhé bạn ^^, tuy nhiên các NPH hiện tại đã hợp thức hóa các quá trình này thôi. Chính vì thế các bạn đừng hỏi này hỏi họ mất công mình chắc chắn là Close Beta sẽ chính thức và không có vụ Reset nhân vật đâu, tin tôi đi
    tin cậu để mà ăn cháo àtôi chỉ tin NPH thôi