Trang 6/6 ĐầuĐầu ... 4 5 6
Hiện kết quả từ 51 tới 54 của 54

Mặc định Re: Hướng dẫn chung về 1 số mẹo nhỏ khi chơi NKVS

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    bạn gửi hỗ trợ xin lấy lại thông tin đi bạn
    mình đăng nhập nó cứ ghi là sai mật khẩu hoài ? đăng nhập không được sao gửi yêu cầu

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    Mấy bạn nên cường hóa đồ ở cấp 4x-6x, tuy đồ đó hơi mía nhưng cứ cường hóa hết khả năng (trong giai đoạn 4x-6x, bạn hơi mía, nên nếu cường hóa từ giai đoạn đó thì bạn sẽ đỡ hơn 1 phần) Không phải lo về hết đá cường hóa, không đủ dùng cho đồ cấp cao hơn, đến lúc cần thay set mới, bạn chỉ cần chuyển sao là được (mục dịch chuyển trong cường hóa, ô số 2) giả sử món đồ 4x bạn cường hóa + 4 chỉ mất ít bạch thủy tinh và tầm 1-2 viên lục thủy tinh còn với đồ 6x-8x thì mất khá nhiều lục thủy tinh và cũng phải 2 viên lam thủy tinh đối với vũ khí (mình nói về đồ thừa và hiếm nhé, đồ kí thì quá yếu nên tỉ lệ thành công sẽ cao hơn), vậy có phải sẽ lợi hơn rất nhiều không!!! Với lại bạc khóa sẽ không tốn bằng cường hóa thẳng lên + 4 (vừa mạnh hơn trong giai đoạn đầu, vừa tiết kiệm hơn nữa).
    Lưu ý: khi có đồ kí (6x) từ nhiệm vụ, các bạn khoan dùng, đợi chế trang bị thừa (đừng chế hiếm, chắc chắc trong set đồ của bạn sẽ có 1 món hiếm), hoặc mất 1 tí bạc để chuyển luôn rồi khi nào có đồ thừa thì chuyển lại. Dùng điểm sư môn để mua những món chế 6x thôi, đừng mua cao hơn (cao hơn có thể mua bằng vàng khóa cho rẻ ở chỗ HCTN) vì mua cao hơn sẽ rất bất lợi do số điểm mua quá lớn, kiếm khá lâu (tầm 3-5 ngày mới kiếm đủ) và làm bạn chỉ có trang bị kí ở cấp 5x-7x
    cường hóa không tính đến phẩm chất trang bị ( ký thừa hiếm đều giống nhau) chỉ phân biệt ở cấp cường hóa và loại đồ ( trang sức- vũ khí- y phục- phòng cụ)

ai cho xin code tan xuan di minh moi choi nen chua hieu lam

ai cho xin code tan xuan voi moi choi nen chua biet

mình thấy hay đó bạn!....bô lô bô la cái giống gì...không làm thì có xoáy người ta
    cùng dual top thảo luận trao đổi them ở cay thue lol