Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Cộng Điểm Kĩ Năng Cho Tiêu Dao!!!!!!!

Cho Mình Hỏi Cộng Điểm Kĩ Năng Cho Tiêu Dao Như Thế Nào Vậy

Mặc định Re: Cộng Điểm Kĩ Năng Cho Tiêu Dao!!!!!!!

Ai biết hỏi mod hoặc ra toppic tăng như thê nào

mình đang tăng theo đừong max sức + thân...
    skill 60 là tăng lực tấn công sơ bản bằng 3% máu (khi đã max skill) cảm thấy ko ngon ... cộng rất ít ... nên tạm thời mình max sức + thân trong giai đoạn này... sau này có gì mình tẩy lại thêm 1 lần nữa

TD sau khi test lần 1 thấy quá thiệt nhưng mà có mem muốn thử thì mình chỉ; max thân (ko phải sức vì TD chủ yếu là hit and run nên nếu bạn max sức thì hit and run tỉ lệ giết dc chỉ khoảng 10-30%) còn lại dồn vào sức, để dành 50 điểm lên khí, do mana TD quá thấp mà skill 1 hút tới 100 mana rồi, chiêu đánh thường cũng rút 20-60 mana. Còn mỗi lần lên cấp thì cộng 4 thân, 5 sức, 1 khí để bù lại dần điểm Sức, còn bạn nào ko thích lên cái mana như mình nói thì bỏ đi cũng dc, ko sao, chúc may mắn
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

Quote Nguyên văn bởi HạoThiên Xem bài viết
    mình đang tăng theo đừong max sức + thân...
    skill 60 là tăng lực tấn công sơ bản bằng 3% máu (khi đã max skill) cảm thấy ko ngon ... cộng rất ít ... nên tạm thời mình max sức + thân trong giai đoạn này... sau này có gì mình tẩy lại thêm 1 lần nữa
    Nó là skill buff có thời gian hay bị động bạn , có thời gian thì nó tồn tại bao lâu và delay ? Mình chuẩn bị wa chơi TD

Tiêu Dao theo mình mới nghiên cứu thì mình đã tăng Max Thể + 50 Thân. Còn lại thì dồn vào Sức. Sau mỗi lần lên cấp thì chia 5:5 Thể và Sức thôi. Đánh cũng tạm ổn. Do mình đọc được và cảm nhận có 1 cái skill chuyển hóa sinh lực thành công kích. Mà sinh lực thì liên qua đến Thể.

TD sau khi test lần 1 thấy quá thiệt nhưng mà có mem muốn thử thì mình chỉ; max thân (ko phải sức vì TD chủ yếu là hit and run nên nếu bạn max sức thì hit and run tỉ lệ giết dc chỉ khoảng 10-30%) còn lại dồn vào sức, để dành 50 điểm lên khí, do mana TD quá thấp mà skill 1 hút tới 100 mana rồi, chiêu đánh thường cũng rút 20-60 mana. Còn mỗi lần lên cấp thì cộng 4 thân, 5 sức, 1 khí để bù lại dần điểm Sức, còn bạn nào ko thích lên cái mana như mình nói thì bỏ đi cũng dc, ko sao, chúc may mắn