Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Mặc định Ai pro vào share cách + điểm tiềm năng CL cho mọi người cùng tham khảo với !!!

Như tittle : Ai pro vào share cách + điểm tiềm năng CL cho mọi người cùng tham khảo nào !

Mặc định Re: Ai pro vào share cách + điểm tiềm năng CL cho mọi người cùng tham khảo với !!!

CL là phái bất cần đời, móc lốp hay thật
    tôi tăng max thân pháp rùi tăng sức,2 cái thể chất và khí không tăng

Mặc định Re: Ai pro vào share cách + điểm tiềm năng CL cho mọi người cùng tham khảo với !!!

bác tăng vậy đánh người khắc hệ thấy sao
    ai thử nhiệm òi chỉ cho ae cái nhể

ngoại công : max sức - còn lại cộng dôn vào thân. vì Côn Luân kháng cao nên k chết shock dame đc ngay đâu. ưu tiên đập áo lên. nếu đi TLC thì pk tay đừng PK auto mới sử dụng skill + 999% chí mạng chuẩn đc. con này khéo PK thì shock dame đừng hỏi

con cach nao khac k? mau it qua

mình test 1 acc CL, chắc cũng gần 7x roài. cũng lên đảo tẩy tủy test thử nhưng chỉ pk với 1 số phái, và CL sau khi chơi skill Tàng hình thì rất dễ thua, mà đã tàng hình rồi thì xác định, Max Thân Max Sức đường sát thủ móc lốp one hit , nhưng đường late thì các bạn nên chú ý vào máu xíu, mình test thử với Thiên vương , cl max thể, max thân, ko tàng hình tank ngon lun nhưng hơi bị lâu ko chí mạng đc như max thân max sức mạnh. hiện tại đang chơi max thân 430 sm 300 thể 134 solo cũng ngon nha các bạn.

tình hình CL đi pk hội đồng cảm giác như mang bom cảm tử- tàng hình vô nổ đùm 1 cái 1 thằng die, nhưng nhảy vô đội hình nó tàng hình xong thì CL cứ xác định con mẹ nó luôn là die . pk CL chán vãi đạn, lệ thuộc skill tàng hình quá, sốc dame thằng thiên vương, thiếu lâm nó mà ko die thì mình tèo

choi phai con luan phai co tinh nghe si ko nong voi. minh choi o ban vltk thay cl sau nay dau thua ai dau nhat skill 120 , ko phai nao hoan hao ca nhung that tinh it nguoi choi Cl that. doi luc minh cung tu an ui ban than. 6X tru he ky ra eo an dc phai nao the moi dau chu

Mình chơi CL cũng 78 Max Skill ngày cuối đồ thì Full +8, Set ngọc TP và SM, tiềm năng thì full SM>TP.
    Lực tay chưa cắn thuốc cũng 1k5-1k6 nhưng mình cảm thấy hơi nản 1 cái tàng hình bay vào ko shock dame nó chết thì xác cmn định là mình chết
    Đi chiến trường thì tàng hình vòng qua đằng sau giết rất được 1 mạng thì đổi 1 mạng.
    Bộ skill thì quá phụ thuộc vào tàng hình, sau này skill 75 giảm thời gian hồi chiêu cho tàng hình cũng đỡ đc chút.
    Mới 78 chưa Max Skill 75 nên thấy vậy chứ cảm nhận là CL sẽ bá đạo thời điểm 8x-9x
    Đã chơi CL là xác định solo boss với tỉ lệ né + kháng ngũ hành cực cao, chứ đánh hội đồng CL bất lợi lắm.
    Chúng ta như Assassin ẩn hình là 1 thằng chết ko là ta chết

Đã thích thì chơi không thì thôi,phái nào cũng có ưu và nhược vậy mới hay.Chứ có phái nào bá đạo chắc vào game gặp phái đó không quá @@!
    P/S : Mình thích móc lốp nên cứ CL mà chơi keke ^,..,^