Trang 4/9 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 86

Chủ đề: Vấn Đề về Bạc

Mặc định Re: Vấn Đề về Bạc

vâng rất mất công, mình công nhận, nhưng mình đang bàn về vấn đề gì nhỉ. à đang bàn về vấn đề không có 1 cái phụ bản gì để kiếm thêm thủy tinh cường hóa đồ chứ nói gì là it

Quote Nguyên văn bởi Sinta Xem bài viết
    cái mình nói là quân doanh đó, đi 4 lần xong vẫn đi được tiếp chỉ là không làm nv thôi
    mình đố bạn ngày đi 5 lần QD đấy, mình chơi KT chẳng dài nhưng cũng hơn 3 năm thôi nhé, nhưng chưa bao h thấy ngày đi quá 4 lần QD cả chỉ biết mỗi tuần được làm 4 lần chính tuyến , còn đâu là đi thường, 1 ngày đi tối đa 4 lần

và nếu bạn nói là không có thì đi săn boss thì mình nói luôn, vừa nhìn thấy con boss là chết rồi chứ đừng nói gì đánh nó.Chết do bị đồ sát cướp boss nhé

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    Nói chuyện ngoài lề tý: nếu chơi KT nói về kiếm HT thì đi quân doanh rất mất công mà HT thì chả dc bao nhiêu cách tốt nhất là vào 1 bang mạnh đi săn Hỏa Kỳ Lân ( thời cuối mình chơi boss HKL là boss cuối) 1 lần săn nếu biết cách cướp đame boss thì 1 lần cũng dc tầm 8-10 viên ht 9 chưa kể nhặt rương sau khi boss chết. Train TL ngày 2h ( solo chỉ cần vk +14 và biết cách train) thì 1 ngày kiếm dc chí ít 1 ht 9.
    Còn nhìu cách nữa nhưng là ngoài lề nên ko nói thêm và game KT cũng là game mình nghiên cứu khá kỹ nên tổng cộng 2 năm chơi KT mình nạp tầm 30 triệu nhưng lên dc ff9 320k tài phú.
    Mình chơi KT cũng khá lâu , tuy đã off game nhưng vẫn đi off với mấy ông anh thường xuyên , mình chỉ tốn 700k có đc 1 acc ff 8 đủ để win ff 9 các loại kể cả phái kỵ hệ ( mình TL^^ ) . Nhìn cách bạn cmt đủ bít bạn là người chơi nhìu game và có tìm hĩu rùi , cho mình xin yh để sau này tiện học hỏi

Banned

vần đề ở đây là game này ko cho farm train cái gì ra cũng toàn đồ khóa.nên khoảng cách giàu nghèo sẽ càng cang.nếu cho farm thì người bỏ công sức ra vẩn mạnh người ko cần bỏ công sức ra thì bỏ tiền sẽ mạnh đương nhiên sẽ hơn những người ko bỏ tiền.nếu game mà ko farm dc thì khoảng cách giàu nghèo càng cao đại gia làm bá đạo là điều chắc chắn

Mình thấy bạc không khóa trong game này vô dụng lại khó kiếm, không thấy giao dich được mà chỉ có làm thương hội mà ra, đáng lẽ phải có cách đổi bạc không khóa ra vàng không khóa và giao dịch bằng bạc không khóa thì hay hơn, cũng nên có cách đổi vàng không khóa thành bạc không khóa luôn như vậy mới linh động.

Banned

cái kiểu đổi vàng ko khóa ra vàng khóa thật buồn cười tại sao ko để vàng ko khóa gd tự nhiên lại đi đổi ra vàng khóa làm gì.rồi cái vụ đánh quái nhặt cái gì ra cũng bị khóa bán đồ trên gdtt tự nhiên toàn nhận dc vàng khóa.bó tay laàm ậy chi cho rườm rà thế

Đơn giản là vì bạn chưa có nghiên cứu thật kỹ cách farm vàng khóa ( trung bình 1 ngày mình cũng kiếm trên 2k vàng khóa), và các vấn đề khác như boss đủ loại. Trong thời điểm AT2 này cũng chả có ai nạp nhiều làm j đâu cao lắm là vài trăm k để check thôi.
    bản thân mình cũng nạp 100k để check cash shop nhưng đến h mới tiêu có 1k2( chì vì mua cái Anh hùng lệnh 1 tuần để xem xem nó có + dồn time vip với AHL tặng ko ai dzè còn có code AT tặng luôn cái AHL 1 tháng ) vẫn lên dc full set + 6 và 1 món + 8 rồi nè ( tổng điểm cường hóa là 378). Còn h thì mua linh thạch về ép với chuẩn bị đập cái tay 66 lên + 8 thôi.
    Cái quan trọng của 1 bản AT ko phải là để bạn cày cuốc mà để cho bạn nghiên cứu về game các chức năng game và cách kiếm tiền và đồ thế thôi cứ cắm đầu cày cuốc thì xem như bạn cũng chả biết khỉ j về game
    Bạn chỉ mình cách kiếm vàng khóa với được ko . Trong game thì hoạt động nào kiếm được nhiều thủy tinh nhất vậy

Đơn giản là vì bạn chưa có nghiên cứu thật kỹ cách farm vàng khóa ( trung bình 1 ngày mình cũng kiếm trên 2k vàng khóa), và các vấn đề khác như boss đủ loại. Trong thời điểm AT2 này cũng chả có ai nạp nhiều làm j đâu cao lắm là vài trăm k để check thôi.
    bản thân mình cũng nạp 100k để check cash shop nhưng đến h mới tiêu có 1k2( chì vì mua cái Anh hùng lệnh 1 tuần để xem xem nó có + dồn time vip với AHL tặng ko ai dzè còn có code AT tặng luôn cái AHL 1 tháng ) vẫn lên dc full set + 6 và 1 món + 8 rồi nè ( tổng điểm cường hóa là 378). Còn h thì mua linh thạch về ép với chuẩn bị đập cái tay 66 lên + 8 thôi.
    Cái quan trọng của 1 bản AT ko phải là để bạn cày cuốc mà để cho bạn nghiên cứu về game các chức năng game và cách kiếm tiền và đồ thế thôi cứ cắm đầu cày cuốc thì xem như bạn cũng chả biết khỉ j về game
    Bạn nói chuyện như người của NPH vậy =]].

Kim Thủy Mộc Hỏa Thổ ...................Giàu - Nghèo - Công An - Dân thường - Hạ Lưu --Dân buôn - Dân Cu li ---Lãnh đạo vv......... Nói dậy các bạn hiểu dùm nhé