Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 32

Mặc định Re: Cách tăng điểm tất tần tậtl của Đường Môn

Mình đang phân vân giữa 2 đường:
    1. Max sức mạnh.
    2. Max thân pháp.

Nghe chừng chưa biết theo đường nào @@

Quote Nguyên văn bởi Vuong Cham Thuy Xem bài viết
    Loanh quanh cũng chỉ có 3 cách tăng cơ bản:
    1/ Max sức mạnh, còn bao nhiêu dồn vào thân, kiếm ngọc sinh lực ép thêm vào đồ để bù máu: Cái này 5 ăn 5 thua, hoặc là trúng (dame cực cao thường giết đối thủ trong 1 hit) hoặc miss. Cá nhân tôi theo hướng này. Nguyên tắc của sát thủ là 1 kích toàn lực rồi cao chạy xa bay bất kể có giết được địch hay không!
    2/Max thân còn lại dồn vào sức và ép thêm ngọc sinh lực: Dame trung bình nhưng đôi khi vẫn bị miss ( ko biết + thân đến bao nhiêu thì tỷ lệ trúng mới đạt 100%)
    3/ Max sức, còn lại chia cho thân + máu theo tỷ lệ 3/2: Cái này chưa test nên ko dám có ý kiến!
    Ko nói đến PK vì tuỳ trình điều khiển char của mỗi người và đồ đạc, tương khắc....vv Nhưng Đmôn khi đi TVân, Bcảnh thường dồn quái vào 1 chỗ rồi đứng xa bắn, càng đông dame lan càng mạnh. Sướng nhất là đứng giữa cầu vẩy xuyên táo...cái cảm giác ấy nó rất...Yomost! Nhyưng cũng sợ nhất là gặp đám quái phản dame nhiều khi "tôi chết chẳng hiểu vì sao tôi chết!"

Mình đi theo số 1 kaka, Nhưng game này cho đường môn hệ hỏa ko hợp, sát thủ phải hệ mộc dùng độc dược mới hợp

cho mình hỏi vậy ko cần nâng thể với khí điểm nào luôn ah cứ đe 50 vậy thôi sao ?

mình tăng theo kiểu : Max sức, thân 4 thể 1, sát thương cao, chính xác tương đối và đủ lượng máu để duy trì trận đấu lâu dài

cho minh hoi len dao tay tuy lam nhu the nao ? hichic minh moi choi nen ko biet

len dao ntn ban oi ? cap bn moi len dc ?

sao ko len Hiep Khach Dao dc. Tay Diem ma

tăng max TP trc crit cho kinh......................

ĐM tăng điểm tiềm năng thế nào zậy???

đường môn thì cần giết người trong 1 combo lên cứ full sức rồi max thân.
    hoặc là max thân cho crit nhiều rồi sức cho lực tay cao là ok. máu thì cũng ko cần lắm lên theo tôi thì ko cần tăng thể làm j cả vì có skill mê tung ảnh chạy cũng thoát rồi

mình chẳng biết crit là gì kìa