Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 32

Mặc định Re: Cách tăng điểm tất tần tậtl của Đường Môn

các anh cho em hỏi là em muốn tẩy điểm thì đến đâu với và cho em hỏi trưởng của đường môn tăng sao vậy các anh em chẳng biết tăng nốt

Mình mới chơi thôi ... trước chơi sv cũ là ĐHĐ sang bên kim sơn mình thử chơi đường môn ... mình 89 rồi sắp lên 90 thì sv bảo trì ... chắc sv hết bảo trì là mình đc mặc đủ cây 90 ... mình cũng thử nhiều lần và thấy tăng theo kiểu Sức 45% còn thân 55% là cảm thấy ổn nhất về cả dame lẫn chí mạng ... vì dồn hết vào cường hóa lên cũng chả có nhiều linh thạch ... mình tăng như vậy thì mình nghĩ mình lên tập trung vào VK Phù Nhẫn ... vì CT mình cũng toàn đứng sau còn solo thì đánh cò quay bên phòng cụ mình khảm toàn linh thạch giảm trạng thái ngũ hành cả máu chắc có điều kiện sẽ sưu tập đủ bộ toái ngon ... mình check thử kiểu đấy thì thấy khi combo skill thì xắc suất xuất hiện dame chí mạng khá nhiều ... đấy là cách tăng riêng của mình thôi ... lúc nào cảm thấy ko ổn thì lại quay đầu tăng theo ae vẫn chưa muộn mà

mới còn ham,sau này mở cấp 100,ĐM ĐHĐ HS đông như kiến cỏ,lúc đó ăn nhau thằng nào ngọc ngon hơn thôi

mình mới chơi game này ko hiểu sao các phái khác máu toàn 7k đến 8k cấp tương đương với mình 7x đồ cũng chẳng hơn kém bao nhiêu mà máu mình có 3k5 thôi àh ai chỉ hộ cái

lv 7x mà nhiều máu hơn hẳn bạn chỉ do họ có cả set đồ thừa hoặc hiếm + ngọc tăng thuần sinh lực,bạn check lại coi

Quote Nguyên văn bởi tieuloly Xem bài viết
    mình mới chơi game này ko hiểu sao các phái khác máu toàn 7k đến 8k cấp tương đương với mình 7x đồ cũng chẳng hơn kém bao nhiêu mà máu mình có 3k5 thôi àh ai chỉ hộ cái
    Mấy thằng đó để tự cộng đó,thêm 1 đống Thể với NM buff là khác nhau nhiều lắm.

Quote Nguyên văn bởi toanqlc Xem bài viết
    theo ý kiến cá nhân thì tôi thấy Đường Môn lên tăng max Thân rồi sau đó là sức mạnh, phiên bản game nào cũng thấy DM quan trọng cái khoản Thân pháp lắm
    các bạn nói sai hết.. sau 1 time chơi em đường môn mình đã năm dc.. muốn đươgn môn bá đạo phải tăng max sức còn nhiêu cho vào thân khảm ngọc thể chất ít nhất thể cũng phải trên 100 điểm , lúc này pk đường ,ôn mới ngon vì vận công ngoại dự vào máu

đường môn nên đeo ngựa có skill gì. ai biết chỉ với

Quote Nguyên văn bởi LangTu0780 Xem bài viết
    Mình đi theo số 1 kaka, Nhưng game này cho đường môn hệ hỏa ko hợp, sát thủ phải hệ mộc dùng độc dược mới hợp
    Còn mình tang maxx sức,còn lại 70% thân 30% máu.con ve tvp gặp quái phản dame anh em cứ yên tâm.đừng có sử dụng auto...danh kill giang hồ,đánh lần 1 cái rồi né ra 3 cái no sẽ chết..hj..tang theo cách 3 thì pk cũng tạm được nhờ cái trâu hơn 1 tí..hj

theo mình cũng nên max thân trc