Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Cool Cách tăng điểm tất tần tậtl của Đường Môn

Xin chào các vị đồng đạo, các anh hùng hảo hớn....

Tiểu đệ là newbie.. ý quên tiểu đệ mới tập tành phiêu bạt giang hồ còn nhiều điều chưa nắm rõ, nay làm cái cáo thị

mong đc sự giúp đỡ nhiệt tình gần xa của các chư vị.

Như đã nói trên nếu vị nào giúp đỡ tận tình tại hạ xin hậu tạ thật hậu hỹ....

Tiểu đệ xin hẹn hết mùa dừa sẽ đền đáp công lại to lớn của chư vị xin cáo từ.

Mặc định Re: Cách tăng điểm tất tần tậtl của Đường Môn

Full sức r` còn lại bao nhiêu vào thân >>> Dame cao crit cũng tốt tốt ^^ hên xui crit =]
    Ngược lại full thân r` còn lại bao nhiêu vào sức >>> Dame ít hơn full sức 1 chút ,crti cũng chỉ tốt hơn 1 chút...crit cũng hên xui lắm nhé =]
    Tùy bạn ĐM k cần tăng thể làm gì =] vài trăm máu k làm nên đc gì =]

ĐM theo mình là max sức còn bao nhiêu táng vào thân : cách này dame cao crit tạm né tạm, còn max thân rồi chuyển sức hơi yếu so cách trước loạn chiến khó ks dame. ĐM thì ko cần thể nhiều làm gì ĐM là phái bắn xa có những đặc điểm rất hay chạy nhanh có chiu lướt xóa hiệu ứng đánh cẩn thận khá tốt ko dễ chết chút nào

cứ đánh solo hay đi chiến trường bạn cứ khoảng nửa cây máu thì MAT hoặc khinh công né đòn hồi máu rồi chiến tiếp, cứ max sức -> thân pháp là được, đi chiến trường cứ 1 team cùi dí theo thì cứ hỏa liên 1 cái rồi quay lại tỉa 1 2 em, mình đi như thế ngoại trừ hệ thủy ra còn lại mình tiễn hết

nếu được bạn kiếm con nga my theo sau cho trâu, có skill làm chậm của nga my tha hồ mà liên trảm

Có tăng điểm được theo ý mình đâu.m toàn thấy lên cấp là nó tự cộng điểm mà

Quote Nguyên văn bởi r0se4y0u Xem bài viết
    Có tăng điểm được theo ý mình đâu.m toàn thấy lên cấp là nó tự cộng điểm mà
    cùng ý kiến với bạn này @@........................

Hình như muốn tăng theo ý thì phải lên đảo tẩy tuỷ đó !!!

Loanh quanh cũng chỉ có 3 cách tăng cơ bản:
    1/ Max sức mạnh, còn bao nhiêu dồn vào thân, kiếm ngọc sinh lực ép thêm vào đồ để bù máu: Cái này 5 ăn 5 thua, hoặc là trúng (dame cực cao thường giết đối thủ trong 1 hit) hoặc miss. Cá nhân tôi theo hướng này. Nguyên tắc của sát thủ là 1 kích toàn lực rồi cao chạy xa bay bất kể có giết được địch hay không!
    2/Max thân còn lại dồn vào sức và ép thêm ngọc sinh lực: Dame trung bình nhưng đôi khi vẫn bị miss ( ko biết + thân đến bao nhiêu thì tỷ lệ trúng mới đạt 100%)
    3/ Max sức, còn lại chia cho thân + máu theo tỷ lệ 3/2: Cái này chưa test nên ko dám có ý kiến!
    Ko nói đến PK vì tuỳ trình điều khiển char của mỗi người và đồ đạc, tương khắc....vv Nhưng Đmôn khi đi TVân, Bcảnh thường dồn quái vào 1 chỗ rồi đứng xa bắn, càng đông dame lan càng mạnh. Sướng nhất là đứng giữa cầu vẩy xuyên táo...cái cảm giác ấy nó rất...Yomost! Nhyưng cũng sợ nhất là gặp đám quái phản dame nhiều khi "tôi chết chẳng hiểu vì sao tôi chết!"
    Lần sửa cuối bởi Vuong Cham Thuy; 17-08-2013 lúc 10:39 AM

theo ý kiến cá nhân thì tôi thấy Đường Môn lên tăng max Thân rồi sau đó là sức mạnh, phiên bản game nào cũng thấy DM quan trọng cái khoản Thân pháp lắm

Quote Nguyên văn bởi April Xem bài viết
    cùng ý kiến với bạn này @@........................
    Bạn lên đảo tẩy tủy lại đi @@...................