Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 27

Mặc định Re: Cách tăng điểm Đào Hoa Đảo !

Quote Nguyên văn bởi Kình Thiên Ngạo Thế Xem bài viết
    không biết trong khu tẩy điểm có cọc ghỗ test dame hông nhỉ ?
    cái gì củng có , tha hồ mà oánh nhau

Hiện tại mình cũng test ĐHĐ 79 rồi
    Việc nâng điểm thì cứ max sức rồi dồn hết vào thân đào hoa đảo k phải là 1 phái solo có thể giết ng` nhanh đc
    thế mạnh của đhđ hiện giờ là pk ở đám đông ( chiến trường ) rất mạnh lực tay mình khi buff skill Phi hoa lạc vào đc 3k khi vào c.t crit 1 đám đông nhảy lên khoảng 5k2 dame

Quote Nguyên văn bởi Cần Cù Bù Thông Minh Xem bài viết
    Hiện tại mình cũng test ĐHĐ 79 rồi
    Việc nâng điểm thì cứ max sức rồi dồn hết vào thân đào hoa đảo k phải là 1 phái solo có thể giết ng` nhanh đc
    thế mạnh của đhđ hiện giờ là pk ở đám đông ( chiến trường ) rất mạnh lực tay mình khi buff skill Phi hoa lạc vào đc 3k khi vào c.t crit 1 đám đông nhảy lên khoảng 5k2 dame
    - Thế thì có hơi ít máu k bác

Quote Nguyên văn bởi Thiên BMWS1000RR Xem bài viết
    Có 2 đường để cho bạn chọn lựa.....

1 : Đồ đạc ngon nghẻ....+6 trở lên thì max Sức còn lại + vào Thân....Op Linh Thạch thì tùy theo...Nếu đi Liên đấu phái thì op Kháng Thủy + Xác Suất bị Trì Hoãn giảm....Op cả Kháng Thổ , Né Tránh , Thân Pháp........ => theo đường này dame to thủ khỏe đi hỗn chiến hay solo rất ok.....

2 : Đồ cùi chỉ chơi cho vui : Max Sức , 250 Thân còn lại + vào máu..... => Bạn chơi ở mức bình thường và chỉ chơi cho vui....Chứ còn để pro thì hơi khó....

Có gì khó hiểu thì có thể pm mình : ThiênBMW ......
    Mình đã làm theo cách 1 của Bạn ThiênBMW , thấy đánh có hiệu quả lắm .. sock dame phê lắm

minh cap 88 270 than 580 suc con lai len mau thoi

theo mình thì max Sức, 50 điểm vào máu còn lại thì tăng Thân Pháp

cho em hỏi với em mới chơi sv mới lên cấp 67 em muốn tẩy tủy max sức mạnh và thân pháp được không

9x cong the nao ban
    noi cu the cho minh biet voi

8x cong the nao ban noi cu the minh biet voi

Quote Nguyên văn bởi Thiên BMWS1000RR Xem bài viết
    Có 2 đường để cho bạn chọn lựa.....

1 : Đồ đạc ngon nghẻ....+6 trở lên thì max Sức còn lại + vào Thân....Op Linh Thạch thì tùy theo...Nếu đi Liên đấu phái thì op Kháng Thủy + Xác Suất bị Trì Hoãn giảm....Op cả Kháng Thổ , Né Tránh , Thân Pháp........ => theo đường này dame to thủ khỏe đi hỗn chiến hay solo rất ok.....

2 : Đồ cùi chỉ chơi cho vui : Max Sức , 250 Thân còn lại + vào máu..... => Bạn chơi ở mức bình thường và chỉ chơi cho vui....Chứ còn để pro thì hơi khó....

Có gì khó hiểu thì có thể pm mình : Thiên
    BMW ......
    8x cong diem sao ban voi lai mang khao sao
    Lần sửa cuối bởi utcuber; 11-12-2013 lúc 09:40 AM

Mình nghĩ Đào Hoa Đảo cứ Max sức là ưu tiên nhất, sau đó đến thân pháp rồi cuối cùng mới là máu.

Tăng theo kiểu max như mấy bác nói ko đc đâu.Vì cộng phải chia đều ra mới đc.Cứ 2 Thể 5 Sức 3 Thân cho em máu tốt,Damage PK ở tầm trung