Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17

Mặc định Re: Nga My vẫn là số 1

ai bao NM dmg nho,cu tang max khi dmg cung dc day chu.len chua biet skill > 80 the nao,nhung 79 danh quai 7x thay cu 2 va la quai di!

Quote Nguyên văn bởi truyenkyvodang Xem bài viết
    ai bao NM dmg nho,cu tang max khi dmg cung dc day chu.len chua biet skill > 80 the nao,nhung 79 danh quai 7x thay cu 2 va la quai di!
    Híc bạn này cái tên đã nói lên bạn chơi phái nào ! Bạn chơi võ đang nên tâng bốc mấy phái hệ thủy cho nhiều người chơi để bạn hành cho dễ à ?? mình nói thật AT2 đồ mình max cả rồi full ngọc 2 mà bắn qái bãi 70 4 hit mới đi nhé ^^ bạn bảo bạn bắn 2 hít quái đi ko biết quái bãi mấy x đây ??

Quote Nguyên văn bởi Cảnh Điềm Xem bài viết
    Híc bạn này cái tên đã nói lên bạn chơi phái nào ! Bạn chơi võ đang nên tâng bốc mấy phái hệ thủy cho nhiều người chơi để bạn hành cho dễ à ?? mình nói thật AT2 đồ mình max cả rồi full ngọc 2 mà bắn qái bãi 70 4 hit mới đi nhé ^^ bạn bảo bạn bắn 2 hít quái đi ko biết quái bãi mấy x đây ??
    Bá đạo nó thế đó :V
    Này thì truyenkyvodang!
    P/S: Vo dang thi 10 người chơi thì den 3-4 nguoi choi roi

Ừa tớ thấy đợt CB này VĐ có vẻ đông người chơi chắc sau khi tham gia Chiến Trường Tử Kinh Quan nhiều người đổ xô chơi VĐ ^^

Cứ Nga mi mà chiến thôi Lên 90 song tu thêm hệ mộc táng chết bọn võ đang

lên 90 có song tu hả bạn ?? bạn từng chơi qa bản nkvs TQ rùi à ?? vậy game này lại y hệt kiếm thế rồi

Web nó viết chứ mềnh đã test bản TQ đâu