Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Cool Nga My vẫn là số 1

Mình test mấy hôm nay , giờ lên cấp 64 rồi ...nhiều lúc đi đánh nhau thấy nga my trâu bò vãi đái phê thật...Mặc dù chỉ có 1 skill thôi nhưng mình thấy đánh vẫn chất lượng lắm , tuy nhiên hiệu ứng làm chậm " hoãn " chưa đc nhiều lắm .Có đôi lúc mình bị 2 > 3 phái úp sọt nhưng mãi mới chết hehe Hiện tại vẫn là bản test nên mình tăng max hết skill AE nào có cách tăng điểm tiềm năng và kỹ năng độc đáo hoặc cách pk hay thì thảo luận cho mọi người cùng biết nhé .Vì một nga my hùng mạnh nào

Mặc định Re: Nga My vẫn là số 1

Kill VNĐ thần chưởng tăng max là vô đối

công nhận NM là phái mạng OB sẽ chơi ))

hehe, chơi NM sướng thiệt chứ bộ cùng set đồ như nhau đi mỗi bí cảnh thôi, mình cứ tank boss trơ trơ trong khi cả team nằm sải lai

NM là 1 phái dc build theo kiểu cân bằng cả công lẫn thủ:
    1. Nói về thủ: thì hiện h NM khá là trâu vì hiện h lv thấp và đồ đạc cũng chưa + nhìu nên NM trâu hơn các phái khác nhờ skill Thiên Phật Thiên Diệp ( tăng 60 ktc + 120% máu) còn sau này thì độ trâu của NM sẽ giảm khi dame các phái tăng lên và đồ đạc dc ép linh kháng tính cao hơn.
    2. Nói về công: thì NM chỉ có 1 skill dame duy nhất tại thời điểm này và cũng chỉ tạo 1 dame duy nhất nên có thể nói dame của NM trong pk là dame dứt điểm ks giết người hơi bị ghê nhưng dame quái và boss lại rất là bùn ngủ.
    3. Nói về hổ trợ: thì NM là phái hổ trợ thiên về phòng ngự cho pt với các skill buff hồi máu, tăng máu, tăng kháng tính, hấp thụ và giảm sát thương cho pt. về điểm này thì NM mạnh nhất và cũng là điểm duy nhất khiến cho NM vượt trội hơn các phái khác.

exp pk NM: có nghiên kíu vài phương thức pk nhưng chưa áp dụng thực tế ( vì trước h chỉ pk hội đồng là 9) nên sau time AT2 sẽ post sau
    Lần sửa cuối bởi Leynet; 30-07-2013 lúc 07:42 PM

Ai cũng bảo NM sau này sẽ rất yếu nhưng mình vẫn yêu NM. Chúc NM nhà ta luôn mạnh
    Lần sửa cuối bởi ViênViên; 01-08-2013 lúc 07:54 PM

nga mi chơi rất nhàn rất trâu nhưng đánh đúng buồn ngủ - đi phụ bản chỉ việc Buff thui nếu ai thích pk thì ko nên đi fái này ....

nga my oánh mạnh thủ tố biết đánh thì last hit thôi )1 dame nổ to phết chứ ko yếu đâu nhá ))

Hiện tại mình đã off AT chờ CB (ko reset) hay OP ra chơi nên bạn nào thích thử nm phái thì pm hộp thư cho mình.

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    Hiện tại mình đã off AT chờ CB (ko reset) hay OP ra chơi nên bạn nào thích thử nm phái thì pm hộp thư cho mình.
    đã gửi tn cho bạn hy vọng ko trễ