Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Arrow Cho mình hỏi cách làm Q Bàn Cổ Đồ Lục nhận của Lâm Thiên Tâm.

Như tiêu đề đã nói đến, mình có nhận đc 2 Q Hiệp : Bàn Cổ Đồ Lục(phần thưởng là VK 60 và 80) nhưng mình ko biết cách làm. Bạn nào biết cách xin giúp với.

Đa tạ và cảm tạ.

Mặc định Re: Cho mình hỏi cách làm Q Bàn Cổ Đồ Lục nhận của Lâm Thiên Tâm.

nhiệm vụ này là thế này , khi bạn làm các nhiệm vụ khác khi hoàn thành nó sẽ cho bạn 1 mảnh của tấm bàn đồ, trên con đường bôn tẩu giang hồ bạn sẽ nhận được nhiều mảnh bàn đồ ngẫu nhiên 1,5,6,7,9...vv . sau khi tích đủ đầy quyển sách đó thì đem nộp thôi.cái này chắc phải lv 79 mới làm xong được

Quote Nguyên văn bởi Mã Văn Tài Xem bài viết
    Như tiêu đề đã nói đến, mình có nhận đc 2 Q Hiệp : Bàn Cổ Đồ Lục(phần thưởng là VK 60 và 80) nhưng mình ko biết cách làm. Bạn nào biết cách xin giúp với.

Đa tạ và cảm tạ.
    NV này khá chua nhưng cũng khá dễ vì bạn chỉ việc làm hết các nv từ 9 đến phụ là dc nhưng riêng cái nv có vk 60 thì hơi chuối vì phải đến ngày thứ 5 mở sv nó mới xuất hiện TVP, Thi Đấu Môn Phái và các hoạt động khác để có thể hoàn thành nv ....

có cái nhiệm vụ tên là : Thu Hồi đạo cụ ( tìm đạo cụ nhiệm vụ trong thành thu hồi về để nhận Tú Thiết. )
    mà mò mãi mà k bít là sao lun, ai biết thì chỉ dùm nha.

Quote Nguyên văn bởi NhoxJin Xem bài viết
    có cái nhiệm vụ tên là : Thu Hồi đạo cụ ( tìm đạo cụ nhiệm vụ trong thành thu hồi về để nhận Tú Thiết. )
    mà mò mãi mà k bít là sao lun, ai biết thì chỉ dùm nha.
    NV này nhận ở NPC tiểu cường và cũng trả nv ở đó luôn bạn chỉ việc đối thoại và chọn dòng thứ 2 thì phải nó sẽ hiện lên cái khung và túi hành trang của bạn xog nhấn chuột phải vô cái tú thiết trả thế là xog.( cái nv này làm lâu rùi nên ko nhớ rõ). các acc phụ mình dùng để test thì chỉ up 20 xog là cắn full BCH ủy thác chứ ko làm nv

Quote Nguyên văn bởi xKunLovex Xem bài viết
    nhiệm vụ này là thế này , khi bạn làm các nhiệm vụ khác khi hoàn thành nó sẽ cho bạn 1 mảnh của tấm bàn đồ, trên con đường bôn tẩu giang hồ bạn sẽ nhận được nhiều mảnh bàn đồ ngẫu nhiên 1,5,6,7,9...vv . sau khi tích đủ đầy quyển sách đó thì đem nộp thôi.cái này chắc phải lv 79 mới làm xong được
    Cảm ơn bạn nhìu nhá.
    Kiếm đc cái VK Tím khó thế này chế cho xong

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    NV này nhận ở NPC tiểu cường và cũng trả nv ở đó luôn bạn chỉ việc đối thoại và chọn dòng thứ 2 thì phải nó sẽ hiện lên cái khung và túi hành trang của bạn xog nhấn chuột phải vô cái tú thiết trả thế là xog.( cái nv này làm lâu rùi nên ko nhớ rõ). các acc phụ mình dùng để test thì chỉ up 20 xog là cắn full BCH ủy thác chứ ko làm nv
    mình xem rồi ... không có cái Tú Thiết nào trong hành trang cả .. potay thiệt

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi NhoxJin Xem bài viết
    mình xem rồi ... không có cái Tú Thiết nào trong hành trang cả .. potay thiệt
    sao khi nhận nv tại NPC Thu Hồi phải nói chuyện để nhận thêm Tú Thiết nữa NhoxJin

vậy hả, sao mình thấy có mấy đứa có vk tím 6x rồi thay

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi NhatVietNam Xem bài viết
    vậy hả, sao mình thấy có mấy đứa có vk tím 6x rồi thay
    vũ khí Tím 60 bạn có thể mua Công thức chế trên Trung Tâm Giao Dịch(hên xui mới có hàng) hoặc mua bằng điểm Sư Môn(Công thức vũ khí 60=256 điểm Sư Môn)