Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Mặc định sao k dang nhap duoc theeee

sao tu nhien dang nhap ma kiem chung tk den 5' k vao duoc...ai chi dum e cai

Mặc định LỖi nghiệm chứng tài khoản!!

đang chơi bi diss xong vô lại bi thế này

Angry HELP!!!!!!Lỗi đăng nhập

Đang chơi off rs máy khi vào game lại nó như thế này

Mặc định Lỗi nghiệm chứng tài khoản thất bại

Mình đã tạo mật khẩu game rồi. Chơi được 2 hôm rồi. Nhưng tại sao sáng hôm nay khi thoát ra vào lại tự nhiên bị lỗi kiểm chứng tài khoản thất bại. Mình có đổi mk game lần nữa cũng ko được. Mọi người cho mình hỏi cách giải quyết như thế nào cái

Mặc định Đang Chơi Bị Ddiss Rồi Vào Nói đang kiểm chứng tài khoảng. vui lòng chờ.... là sao tí là nó nói ko vào đc

admin cho 1 lời giải thích hợp lý về hiện tượng này

Mặc định Lỗi không vào dc NKVS

hôm nay đang chơi tự nhiên bị đá ra ngoài , không cách nào đăng nhập lại dc , lên trang ID để đổi mật khẩu game , đổi xog cũng vào ko dc , minh reset máy & moden cung ko vào dc ,lấy 1 acc khác đăng nhập cung ko dc, cho mình hỏi hôm nay bảo trì hay là do lỗi

Post đáng nghiệm chứng tài khoản !

mình đăng nhập hoài mà ko được nó hiện chữ đang nghiệm chứng tài khoản =)

Mặc định Nghiệm chứng tài khoản !

tình hình là mình đang chơi...tự nhiên bị dis ra...đăng nhập vào nó ghi nghiệm chứng tài khoản là sao ???

Mặc định Re: HELP!!!!!!Lỗi đăng nhập

BQT đang khắc phục tình trạng này. Các bạn vui lòng thử lại sau nhé.
    Rất mong các bạn thông cảm!

Exclamation Không đăng nhập được game, lỗi vật phẩm

Lúc 10h30 ngày 29/07/2013 không biết giờ này có bảo trì không nhưng sao mình đang chơi thì có thông báo lỗi Close Program. Sau đó đăng nhập lại thì không được nó báo "Nghiệm chứng tài khoản thất bại, Error: 102". Tình trạng Close Program từ sáng hôm nay tới giờ mình bị liên tục, cứ chơi tí là bị như vậy và giờ là không đăng nhập được nữa. Mình đã thử đổi pass game lại mà vẫn không vô được. cài lại source game cũng không được.
    Lúc sáng mình cũng phát hiện bị lỗi vật phẩm, mình đăng nhập vào game thì thấy trong rương có 1 cái mủ 4x hay 5x gì đó +5 nhưng mình dùng không được, sau khi thoát ra vô lại thì biến mất.
    Máy mình sài Windows 7 SP1 64bit nhé.
    tên nhân vật trong game: RoyalBeard
    ID Duo: sorhuavan
    Mong được hỗ trợ sớm. Thank!