Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 40

Unhappy [Thảo luận] Có phải Tiêu Dao quá thọt so với các phái khác??

Mình mới chơi Tiêu Dao lên 6x mà thấy nó cứ yếu yếu làm sao ấy
    Đánh thì không được mạnh rồi, máu thì cũng không trâu, đánh chậm, hao mana nữa
    Không biết sau này lên cao có chuyển biến gì không?, bác nào có kinh nghiệm vào tư vấn giúp mình với

Mặc định Re: [Thảo luận] Có phải Tiêu Dao quá thọt so với các phái khác??

Tiêu Dao PK theo kiểu chiến trường đông đông thôi..... bạn chỉ cần đợi đối thủ mất 1/2 máu thì dùng TCU +HTHM ( 2 skill đc nhất hiện tại) Tiêu Dao chỉ có đi vét máng thôi ^^! .. sau này thì không biết sao chứ giờ solo không kết thúc đc ai cả ....

thấy TD cũng đâu kém lắm nhỉ mình test thêm con TD dzô TLC cũng đánh 1 trận 8 9 mạng bình thường mah, trâu bò dame sock tốt có chiêu miễn dịch hiệu ứng giãy ra được dễ

Về tấn công: mình cảm thấy Tiêu Dao đánh khá là ngán, tốc độ chậm đã thế còn phải đánh gần, nhìn nhận trước mắt mình là Tiêu Dao solo hơi kém, toàn phải đi ăn ké khi người ta còn ít máu.
    Còn về Def thì Tiêu Dao cũng khá ổn, khi lên được 65 có Bắc Minh Thần Công thì cái này khá ngon, trong Tàng Long mình toàn dùng chiêu này nhồi máu chịu đấm ăn xôi ko à.
    Hy vọng ngày sau 8x 9x 10x Tiêu Dao sẽ khá hơn

Ẩn Số Đấy ......... Các bạn biết game này tên 9 thức là gì ko ? ............ Tiêu Dao Tự Tại .......................Nghe Có Quyền Bí ko

OB mình sẽ k chơi TD cảm giác TD k phù hợp

không có phái nào yếu đâu bạn, thử theo đường max sức rồi tăng thể xem

Quote Nguyên văn bởi Nhựa Xem bài viết
    không có phái nào yếu đâu bạn, thử theo đường max sức rồi tăng thể xem
    max sức đã thử PK cũng tốt nhưng mà phải chơi hit and run

Quote Nguyên văn bởi MưaCôĐơn Xem bài viết
    max sức đã thử PK cũng tốt nhưng mà phải chơi hit and run
    giờ mới 6x thì đã nói lên dc điều gì, đọc bảng skill thấy skill 100 di chuyển bị mất máu, rồi có skill kéo về phía mình thấy khá hay, chắc combo gây ra lượng kha khá, mà còn tùy cách pk chứ đâu phải lúc nào cũng hit and run

Quote Nguyên văn bởi Nhựa Xem bài viết
    giờ mới 6x thì đã nói lên dc điều gì, đọc bảng skill thấy skill 100 di chuyển bị mất máu, rồi có skill kéo về phía mình thấy khá hay, chắc combo gây ra lượng kha khá, mà còn tùy cách pk chứ đâu phải lúc nào cũng hit and run
    kiểu gì cũng chơi hit and run bạn à 1 CB tiêu dao k kết thúc đc đối phương thì bạn làm gì ) nhảy vào chơi tới bến luôn à mình đã thử và fail