Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Bí quyết trước ngày đấu phái

chắc hẳng đêm nay sẽ Tệ Tụ tất cả các anh hùng hào kiệt ...Về đấu phái .
    ..
    các bạn chuẩn bị gì cho trận đấu .....

1 : hãy để dành Chúc phúc ( vì quay chúc phúc sẽ được + máu + sát thương )

2: Các bạn đã có Thuốc lắc ( Ma Đao Thạch ) cái này nghê gớm lắm nhé .. bình thương .. Lực tay các bạn chỉ 1k>>>>1k4. Khi các bạn ăn viên lắc vào sẽ lên 1k7 hay 1k8 ( tùy theo loại Lắc ).. ví dụ 2 người Pk solo ... Trang bị trên nhau ko quá nhiều , 1 người Ăn lắc , 1 người không ........Thì các bạn cũng hiểu nhé

..Các bạn hãy nhanh chân mua & chế tạo cho mình . những viên thuốc lắc đi nhé ............

Mặc định Re: Bí quyết trước ngày đấu phái

Quote Nguyên văn bởi ATử Xem bài viết
    chắc hẳng đêm nay sẽ Tệ Tụ tất cả các anh hùng hào kiệt ...Về đấu phái .
    ..
    các bạn chuẩn bị gì cho trận đấu .....

1 : hãy để dành Chúc phúc ( vì quay chúc phúc sẽ được + máu + sát thương )

2: Các bạn đã có Thuốc lắc ( Ma Đao Thạch ) cái này nghê gớm lắm nhé .. bình thương .. Lực tay các bạn chỉ 1k>>>>1k4. Khi các bạn ăn viên lắc vào sẽ lên 1k7 hay 1k8 ( tùy theo loại Lắc ).. ví dụ 2 người Pk solo ... Trang bị trên nhau ko quá nhiều , 1 người Ăn lắc , 1 người không ........Thì các bạn cũng hiểu nhé

..Các bạn hãy nhanh chân mua & chế tạo cho mình . những viên thuốc lắc đi nhé ............
    Hê Hê Hê, hôm qua mình có xài thuốc lắc lúc vòng sơ loại đầu, bay lên tới top 10, lúc sau ai cũng xài đánh nó chỉ như muỗi cắn, rớt xuống tận 65, chán kinh
    P/s: Chúc mừng các tân nhân vương!!!
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    Hê Hê Hê, hôm qua mình có xài thuốc lắc lúc vòng sơ loại đầu, bay lên tới top 10, lúc sau ai cũng xài đánh nó chỉ như muỗi cắn, rớt xuống tận 65, chán kinh
    P/s: Chúc mừng các tân nhân vương!!!
    khét mình vòng loại ko xài lak vô vòng trong xài lag dame 1 @@!
    hix lúc đầu cứ tưởng đánh tùm lum tại thấy hiển thị là pk ds nên ai dè đánh theo team làm bị úp sọt hội đồng liên tục ...... rớt hạng 107 . may là từ vòng 2 biết nên đi theo team và ks dc khá nhờ dame crit hết 4 vòng cũng lết lên dc hạng 14 @@!

game này . tớ thấy chiêu cấp 10 , còn mạnh hơn cái chiêu 5 6 7 x

Quote Nguyên văn bởi ATử Xem bài viết
    game này . tớ thấy chiêu cấp 10 , còn mạnh hơn cái chiêu 5 6 7 x
    hê hê, đúng thiệt, đối với CB là vậy, toàn dựa vào chiêu lever 10 CB từ cấp 1-69 chỉ có vỏn vẹn 2 chiêu có thể kích hoạt T_T, combo chả được gì nhưng dựa vào chiêu tăng công tốc đến 30 điểm khi max thì CB được cái tốc độ đánh nhanh chứ còn kĩ năng 1-69 chỉ có chiêu lure quái và lure người, nhanh nhanh tới 2/8 đi nào, để ta cò có chiêu phun rồng, ra được cái combo trói xong phun xăng hỏa táng
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

Thử Việc

tiếc quá vụ này mình k có được tham gia vì ngủ quên T.T

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    hê hê, đúng thiệt, đối với CB là vậy, toàn dựa vào chiêu lever 10 CB từ cấp 1-69 chỉ có vỏn vẹn 2 chiêu có thể kích hoạt T_T, combo chả được gì nhưng dựa vào chiêu tăng công tốc đến 30 điểm khi max thì CB được cái tốc độ đánh nhanh chứ còn kĩ năng 1-69 chỉ có chiêu lure quái và lure người, nhanh nhanh tới 2/8 đi nào, để ta cò có chiêu phun rồng, ra được cái combo trói xong phun xăng hỏa táng
    mình thấy ph1i nào cũng xài chiêu cấp 10 cả ........