Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 22 của 22

Chủ đề: Even co tải có quà

Mặc định Re: Even co tải có quà

Quote Nguyên văn bởi Tylard Xem bài viết
    Cho mình hỏi những ai đã down game trước ngày 29 thì ko tham gia được event này à
    Cùng câu hỏi với đồng chí này, mình down game trước ngày 29 và vào event thì không thấy thẻ bài nào để lật cả. Chả nhẽ lại phải down lại bản setup mới sau ngày 29?. Như thế thì ra event làm cái gì nhỉ?. Mới alpha test mà thốn thế

Quote Nguyên văn bởi lAelNỗiNhớ Xem bài viết
    Chào bạn

Bạn kiểm tra lại trình duyệt thử xem, mình vẫn tham gia và vẫn thấy bình thường đấy chứ hoặc bạn Update thử Flash phiên bảng mới nhất nhé.

Vẫn tham gia được nha bạn.

Là do Internet Explorer của bạn là phiên bảng cũ bạn phải Download phiên bảng mới về mới thấy được những thông báo trên Game.

Link download Internet Explorer 8 mới nhất dành cho Win XP: http://windows.microsoft.com/vi-vn/i...er/download-ie

Download xong và cài đặt nhé bạn, sau khi cài xong bạn Restart máy lại một lần là được .

Chúc vui!
    Mình đang dùng IE 10 đây mod, cả Chrome và IE đều có kết quả giống nhau và đã dùng bản flash mới nhất rồi
    Lần sửa cuối bởi Mông Đầy Sẹo; 31-07-2013 lúc 08:52 PM

Mặc định Re: Even co tải có quà

Quote Nguyên văn bởi lAelNỗiNhớ Xem bài viết
    Chào bạn
    Bạn thử out nick và đăng nhập lại tại Trang Banner của Bảng đăng nhập Game để đăng nhập lại và bấm vào Thể lệ - Kết quả xem thế nào.
    Vẫn ko có gì. Nhận đc code 3 ngày nay rồi ngày nào cũng vào và đều ko có gì
    Có ăn, có chơi mới có cách kiếm tiền.