Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Mặc định Re: Làm sao biết PHÁI NÀO MẠNH, và khả năng PK đến đâu, Vào đây xem là biết. Kinh nghiệm bản thân

Quote Nguyên văn bởi pcdell Xem bài viết
    2` côn lôn mak ko đánh lại nga my xin ? bạn tets đến lv bao nhiêu thế . (Có những phái khi solo như kiểu mặc đồ ngang nhau và skill max thì 100% thua. Lúc này chả cần nói đến khả năng PK ở những phái này. ) khi chưa biết thì đừng có kết luận vội vàng thế nhé . NM sợ nhất là côn lôn đó nha bạn. ko giết đc là do kha năng pk của bạn quá dở mà thôi
    Đây đang nói về chiến trường @@! ko phải bạn ấy chết vì NM mà là do khi tàng hình chém xog hiện ra thì ăn 1 lúc 5-6 dame của pt chiến trường tàng long cốc. Mà CT 69 này ko hiện ra tên người giết nên rất hay hiểu lầm là bị người đứng gần mình nhất giết.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Mặc định Re: Làm sao biết PHÁI NÀO MẠNH, và khả năng PK đến đâu, Vào đây xem là biết. Kinh nghiệm bản thân

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    Vào Tán Long Cốc, đồ sẽ tự nhiên max +. Lv max 79, Điểm skill sẽ tự nâng max. Bấm lên mà xem thử, sướng lắm.

Sau đó tuỳ vào khả năng PK mà biết là mình hợp với phái nào.

Hãy nhanh chân, 1 ngày 2 cơ hội test SKILL PK

Có những phái khi solo như kiểu mặc đồ ngang nhau và skill max thì 100% thua. Lúc này chả cần nói đến khả năng PK ở những phái này.

Muốn biết phái nào với phái nào thì tự test là biết. Mình xin nói trước đây:

Côn Luân với NgaMy, mình thử solo trong TLC 2 lần thì mình không có được cơ hội nào win cả. Lý do như sau:

Chọt lén 1 phát NM xuống máu còn 1 /4 tưởng đáp vài phát nó NM sẽ nằm bất động ai ngờ, sau đó NM tán 2 cái chết. Lần 2 cũng thế. nãn khi đánh với NM ghê
    Thớt đùa em à. TLC là khu vực dành cho hỗn chiến, có những phái thiên về Solo ( VD : Thiên Vương, Côn Luân... ) thì làm sao mà biết hết được, NKVS không có phái nào là anh con ghẻ hết, phái nào cũng có ưu nhược điểm hết. Người chơi chính là người sẽ phát triển sự tinh túy của môn phái đó
    Tên nhân vật : 1St.Benny
    Khi CB muốn giao lưu kết bạn bằng hữu SLL , ai quan tâm có thể Inbox qua FB :
    https://www.facebook.com/benny.kei.7 Or SĐT

Quote Nguyên văn bởi Độc Cô Tử Xem bài viết
    Thớt đùa em à. TLC là khu vực dành cho hỗn chiến, có những phái thiên về Solo ( VD : Thiên Vương, Côn Luân... ) thì làm sao mà biết hết được, NKVS không có phái nào là anh con ghẻ hết, phái nào cũng có ưu nhược điểm hết. Người chơi chính là người sẽ phát triển sự tinh túy của môn phái đó
    thím Phồng Tôm đây à??? Vậy mà xưa giờ cứ nghĩ vô danh tiêu tốt
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    thím Phồng Tôm đây à??? Vậy mà xưa giờ cứ nghĩ vô danh tiêu tốt
    Các hạ biết tớ chăng . Thì tớ cũng đúng là "VÔ DANH TIỂU TỐT" mà. Kết thúc AT2 cường hóa có gần lên tiềm long bọ do số đen
    Tên nhân vật : 1St.Benny
    Khi CB muốn giao lưu kết bạn bằng hữu SLL , ai quan tâm có thể Inbox qua FB :
    https://www.facebook.com/benny.kei.7 Or SĐT