Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 37 của 37

Mặc định Re: [Thảo Luận] Cách kiếm tiền trong NKVS

Hành cước thương nhân + Bí cảnh + Mở 30 túi phúc + Tàng bảo đồ. Ngày phải dc 5 -6K vàng khóa
    Đôi khi nhớ chỉ là quên một nửa
    Còn lãng quên là nhớ đến tận cùng
    Đôi khi khóc chỉ là buồn một chút
    Còn nụ cười là tê tái lòng đau!

Mình cũng cần tư vấn là nếu có 5k vàng ko khóa thì làm những gì sẽ hiệu quả cho việc lên đồ và sinh lời nhất. Trc giờ chưa có nhìu vàng như vậy. Sợ tiêu linh tinh thì phí.
    Theo lời nhiều ông nói thì cứ mua VIP + hoạt lực + CPCV để tiêu dần vì game này cần dùng vàng khóa là chủ yếu.

Minh cu Lich Luyen ma nhan. Ban do cua nv cho nua

mình lần đâu chơi thể loại game này, nên còn nhìu cái mơ hồ quá. nay dc lv 78 rồi, nhiệm vụ thì n1o bảo lv80 mới làm tiếp dc.
    vàng khóa thì có 3k.
    đồ thì ép linh tinh giờ full cường hóa 10 hay 12 món gì đó là +5, +6
    mình muốn ae giúp mình làm sao lên lv nhanh, có nhìu vàng khóa và điểm truyện ký.
    nạp thẻ vào thì mua cái gì để dc lợi nhuận nhìu nhất, hữu ích nhất!
    tks ae!

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    đồ chế lúc nào bán cũng có lời ( cái lời đó 9 là hoạt lực dùng để chế đồ) cái quan trọng là biết nên chế cái nào để bán có lời nhất thế thôi.
    Nhờ bạn chỉ giáo phần nảy, khi đã chế đồ sẽ hao nguyên liệu và hoạt lực, mình dùng HL khóa thì sẽ là đồ khóa vậy nếu bán cho TTGD thì chỉ thu lại vàng khóa, vậy còn hoạt lực ở đâu ra vậy bạn, không lẽ nó tặng lại HL cho mình à. Mình chưa rành nhiều về lĩnh vực này mong anh em chỉ giáo. Thêm nữa là có nhiều anh em bảo bán lót tay vậy lót tay nghĩa là sao, mình có lợi gì? Và nếu 1 món hàng mình đặt mua trên TTGD bằng vàng và vàng khóa vậy số vàng ấy sẽ thuộc về NPH hay sẽ về tay người bán lên TTGD

Quote Nguyên văn bởi Cold Smile Xem bài viết
    Nhờ bạn chỉ giáo phần nảy, khi đã chế đồ sẽ hao nguyên liệu và hoạt lực, mình dùng HL khóa thì sẽ là đồ khóa vậy nếu bán cho TTGD thì chỉ thu lại vàng khóa, vậy còn hoạt lực ở đâu ra vậy bạn, không lẽ nó tặng lại HL cho mình à. Mình chưa rành nhiều về lĩnh vực này mong anh em chỉ giáo. Thêm nữa là có nhiều anh em bảo bán lót tay vậy lót tay nghĩa là sao, mình có lợi gì? Và nếu 1 món hàng mình đặt mua trên TTGD bằng vàng và vàng khóa vậy số vàng ấy sẽ thuộc về NPH hay sẽ về tay người bán lên TTGD
    hoat luc mat lun chu sao.lo lam nv hai qua vs tra loi cau hoi ma kiem hl.hoac mua tren ky tran cac do

cách đơn giản tạo acc clone đào tàng kiếm vàng khóa . cái thứ 2 mình nhớ không nhầm thì sever mở 21 ngày thì có 1 đợt sever up bán tử thủy tinh ở tiệm thân bạn mua điểm lich luyên bằng vàng khóa xong vào tùy thân mua tử thủy tinh bán lên TTGD lãi khá khá đó trong khoảng 4 ngày từ ngày up mỗi ngày lãi khoang 3 > 5 vạn vàng khóa ( lưu ý mỗi ngày 1 acc bán được 30 viên tử )